Zaburi mia moja kumi na kenda andiko hizo tatu sita za kwanza. Zaburi mia moja makumi tatu na kenda tusimame kwanza tusome hizo andiko sita za kwanza. Bwana unanichunguza, unanijua, unajua ninaposimama ama si ninapokaa, si unaelewa yale ninayowaza hata kutoka mbali nisimame, nitembee ama nilale, unanielewa. Unachunguza hata manjia zangu. Maana hata maana hata, maana ha, hata neno haijaonekana kwenye mdomo wangu, wewe unaijua. o oh, Bwana, umenizingira nyuma na mbele na ukaweka mkono wako juu yangu, maarifa yako maarifa hayo ni ya hajabu, ni ya hajabu, inanishindia mimi, siwezi hata kuielewa kuele, tuombe. Bwana mweza yote, muumba wa mbingu na dunia, una watu tu as posé ta main ambao uliweka lini, mkono wako uliobari, nao bariki mkono ulionitafuta, Tant damu iliyonikomboa, neema iliyonirudisha nyumbani Aimee, Bwana mpendwa, tunakushukuru no kutoka ndani ya kilindi cha moyo wetu Ava, kwa sababu tulipata neema mbele yako na kuweza kupata e kuishi ma kuwa na neema ya Mungu wetu ya wokovu ya Mungu wetu. Acha hiyo mkono tena wako naobariki iweze kuwa pamoja na sisi kwa saa hii. O Bwana, kuelewa mambo hayo iko juu sana, hakutushinda haieleweki haiweleweki kwamba unaweza kunyosha mkono wako ya kutubariki juu yetu, Bwana. Bwana mpendwa, mwaminifu, unatuona kupitia Golgota, ulimwanga damu yako takatifu kwa ajili ya msamaha ya wengi. Bwana mpendwa, nasi tunaweza kuwa katika sehemu ya hiyo wakundi kama hilo, nasi tunaamini damu ya nguvu ya iliyomwagika hapo Golgota makosa no, no, yote imesamehewa, zambi zetu zimesamehewa, zimefutwa, zikatoka, tumesafishwa, tukiwa safi kupitia kitendo kwa imani chiyo kifanyika hapo msalabani wa Golgota. Bwana mwaminifu, baadaye uliingia mahali patakatifu pa mbingu, ukiingia huko kama vile kuhani mkuu na damu yako binafsi ili Andamu uweze ututetea wewe, mkuu kama vile uhani mkuu, Bwana tu. Tusamehe basi kila kitu chote, kila wazo, kila neno kila matio yote kila kitendo chochote kenye hakiko vizuri mbele zako, tusamehe basi. Tunayamini Bwana mwaminifu, tutakase takasa anga ya hii chumba hiki, ya hii chumba hiki, safisha mioyo yetu, safisha mawazo yetu, Bwana fanya ili ili watu wa mahali pote de waweze kuweze ku, kunyanyua mikono yao poil, takatifu de kama de vile Paulo alivyoandikia Timoteo, bila kasirani na de bila mashaka wakiwa na imani kamilifu le, le, hata pia mahitaji kulingana, Mungu, Mungu wetu mwaminifu, tunakuletea mahitaji. Yo, unajua wa ndugu na wadada, na unajua yale wanayohitaji, na tunakuonyesha mambo hitaji zingine zote, kwa Mungu mwaminifu. Basi nyosha mkono wako na ufanye ili maashara na maajabu ziweze kufanyika, shuhudia neno lako. Tunakuja kuomba, tunaamini kama vile andiko linasema, na tunatarajia, tunangojea baraka yako, tunangojea hiyo wokovu, tunangojea uko, uponyaji na ufungulivu, kuwa pamoja na sisi leo. Usikie kwa kwetu, bila wewe hakuna kitu chote. Tunakuita wewe mwenyewe uweze kutenda na kuzungumuza kupitia neno lako na kupitia Roho wako ndani ya mioyo yetu, ili kila kitu chote kiweze kuchukuliwa kwako, kulete kwa kwako kwa kwa wewe kwa kwa mujina la Yesu Kristo takatifu, amina. Nilitaka taka tena kukaribisha wote wote, karibu sana kwa wandugu wote katika jina la Yesu Kristo mpendwa. Ninaamini kwamba Bwana wetu ashabariki na pia anaendelea kubariki kwa neema, ni mambo mazuri ambayo tuliyopokea ya yale Mungu iko nafanya. Kuna maripoti mazuri tunayopokea ya yale Mungu anayofanya, na yenyeko ya vizuri sana ni ya wakati tunaposhuhudia yale Mungu anayofanya ile inaendaka na baraka kubwa. Wakati tunapozungumza kuhusu yale adui alifanya, hakuna baraka inaonekanaka pale inayoungana na hiyo, lakini kama tunaweza tangaza hizo matendo makuu za Mungu pale sasa kunakuwa baraka kubwa inakuwa inaambatanishwa na hiyo. Tuingie ndani ya hii kuchunguza kwa machache neno, tukiwa na hitaji, tukijua kwamba so, pia wale wageni nao walio hapa pamoja na sisi nao wataongozwa na Roho Mtakatifu ndani ya kweli yote tron, na pia watatambua umuhimu ya utangazaji wa kweli lefis. za Biblia ile inatukumbusha tena jana nyuma ya mchana kati huko Salzburg kuna mama aliyekuja akaniona baada ya makusanyiko akakutana na mimi akaniambia, bwa, bwana e, familia yetu ni ya, ya waamini eti tulifungua ku, e, mahali pa kuvaa, ama mafasi ya kuchungana wa, kulinda wapadiri wengi wa ndugu zangu na wadada wengi wote ni wa Jesuit, eti na sisi sote tuko waamini. Akaendelea kuzungumza akaendelea kuzungumza na sasa akasema lakini yale umehubiri leo, wapadiri wote wangeliweza basi kuyasikia, wangeliweza kuyasikia, wangeliweza wangeliweza kusikia yale umehubiri sasa. Kwa nini hawako hapa? Sasa, j, j, j nisema oh, wauliza huyo wapadiri huyo kire. Lakini ni, ni kweli. Lakini sisi tuna ujumbe wa muu wa kiungu ambayo hatuwezi kuwa na haya yake. Ni ya muhimu sana, ni nzuri, ni ya kweli, ni ilitoka mbinguni, iko wazi ndani ya ufalme wa Mungu, nasi tulijulishwa nasi tulijulishwa yote kulingana na unabii ambayo lipewa hii wakati wetu. Tunajua, tunajua wakati gani tunapoishi ndani, na tunajua yale Mungu anayofanya sasa, na ninaamini kwamba hii ni heri kubwa ya kipekee ambayo Bwana Mungu aliyotupatia kwa neema yake. Tumesoma ndani ya Zaburi 139 E hey, Bwana unanijua, unanichunguza, unajua wakati si napokaa hata wapo naposimama, unajua yale nayofikiria hata kutoka mbali, unapepeta kwenda kwangu, kwangu si naku, na kulala kwangu unachunguza kila njia ya yangu yote ka, maana hata ha, ha, ha, kama ka, ka mbele neno onekane kwenye ulimi wangu, unajua hilo neno. Oh Bwana, na sasa tazama, hasa mantamshi ya mzuri sana, hajabu ya, ya, ya, ya, ya umenizingira nyuma na mbele, na ukaweka mkono wako juu yangu, ni, hajabu, ni ajabu kuelewa mambo kwa mambo hiyo kama kwangu mimi siwezi hata kuyaelewa. Tuliendelee na njili ya Yoana sura tano, njili ya Yoana sura tano, mwandiko linalojulikana Itumise. Na pia ndugu Branham kama alikuwa akitumisha maneno blad, hii alikuwa akiombea wagonjwa Yohana tano mstari wa kumi na tisa mpaka ishirini na nne na pia maandiko mengine kadhalika, Yohana 5:19. Ndiyo maana Yesu akasema kwa sauti kubwa maneno haya En verite, en verite, je vous le dis, kweli kweli nawaambia le fils ne peut De mwana hawezi kutenda le neno lolote isipokuwa lile akiona Baba analolifanya, kwa maana yote atendayo yeye, ndiye mwana, ndiyo mwana anayotenda vile vile, wow. Kwa kuwa Baba upe apenda mwana na anamwonyesha yote anayoyatenda mwenyewe, na hata na kazi kubwa zaidi kuliko hizi atazimwonyesha, ili ninyi mpate kushangaa kustaajabu. Maana kama vile Baba anawafufua wafu na pia mwana anatoa uzima kwa yule anayemtaka, kwa sababu tena siyo Baba anaye hukumu mutu yeyote, bali amemupa me, mwana hukumu yote ili wote wote wamheshimu wa wa, wa mwana vile wanavyomheshimu baba. Asiye mheshimu mwana hamheshimu pia baba aliye mtuma. Kweli kweli nawaambia, yeye alisikiaye neno langu na kumwamini yule aliye nituma yuyo, ana uzima wa milele, wala haingii hukumuni e, bali amepita kutoka mauti mpaka akiingia uzimani. Ni maneno gani ya ajabu! Tunaona hapa Bwana Bwana kama vile mwana wa mtu ndani ya kungojea kitu fulani kwa ujao, alisema kwamba no mwana hawezi fanya kitu chochote yeye Il mwenyewe. Bwana nasi hakutwambia hicho chochote hicho kitu moja Akasema bila mimi hamuwezi kufanya kitu chochote, na ni hivi, na yale inayopashwa kufanyika ndani ya ufalme wa Mungu yote inapashwa kuwa imeonyeshwa kwetu kupitia Mungu, ile haiwezi kuwa kitu chochote ama kitu cha kipekee, lakini ile inapashwa kuwa kulingana mapenzi makamulifu ya Mungu na yote ikilingana na neno la Mungu, pale ndio kunakuwa umuhimu ya utangazaji wa neno kwa hii wakati wetu inayolingana na, na unabii ya kibiblia ambayo nasi tutarudia tena baadaye kwa machache, kwa wakati hii ambayo tunayoishi ndani, na tena hapa kwa machache inaambiwa kwetu. Mstari wa ishirini na tatu, ili wote waweze kumheshimu mwana kama vile wanaheshimu baba. Yule asiemheshimu mheshimu mwana ma, na pia haheshimu baba aliyempeleka. Mnajua yale inayosemeka yote hapa. Kuna watu ambao wanaheshimu Mungu lakini hawatambue ha ufunuo wa Mungu ndani ya mwana na hao na ni hao, hiyo ndio inahusu, kwa sababu ni ndani ya mwana ndio Mungu alifanya salama na mwanadamu, na ndani ya mwana ndio uambatanisho uambatanisho ilifanya pamoja na Mungu, kwa sababu mu, mwana alikuwa Emmanuel, ni kusema Mungu pamoja na sisi. Na Mungu alikuwa ndani ya Kristo, na akiambatanisha ulimwengu na yeye mwenyewe na ni hiyo ndio kitu cha muhimu sana, ndio kitu, kitu cha lazima sana ndani ya mahubiri yetu. Yesu Kristo aliyesulubishwa aliyetoa damu yake na uzima wake kwa ajili yetu hapo Golgota. Tuingie ndani ya Yohana, Yohana sura kumi na nne mstari wa kumi na moja na kumi na mbili Yohana kumi na nne kumi na moja na kumi na mbili Muniamini ya kwamba mimi ni ndani ya Baba na Baba yu ndani mwangu, kama sivyo basi mwamini matendo ninayofanya. Hapo tusoma kwanza mbele kwamba wangelipashwa kuamini kwamba Baba alituma mwana. Sasa akasema hapa, muniamini kwamba mimi ni iko ndani ya Baba na Baba naye iko ndani mwangu. Hiyo ni siri kubwa ambayo mwanadamu hawezi kuelewa kwa mwanadamu mwanadamu mwanadamu hawezi kueleza kwa, mwa kwa, kwa maneno na ambayo mwanadamu hawezi kushika kwenye akili yake, lakini sisi tunapaswa kuyamini na moyo wetu wote. Mstari wa 12, tunaendelea: kweli kweli nawaambia yule anayeamini mimi, kazi nizitendazo mimi atazifanya na tena na zaidi kuliko haya, kwa sababu naenda kwa et Baba na yale yote mutakayoomba ndani ya jina langu mimi nitayafanya, ili Baba atukuzwe ndani ya mwana. Ni maneno gani ya ajabu! Tunawaona wakitengana, mara ingine wanasema wanakuwa, wanakuwa mmoja ennit. Wakati wengine anasema kwamba alitumwa, ama wingine anakuwa ni yeye, lakini hatuna mambo ya kuingia katika maneno hayo, lakini mambo yote ni ya kweli. Kila kitu kina maana yake, kila kitu kina lengo yake na sababu yake ya kufanya hivyo, na hiyo tuna lengo yenyewe inapaswa kuwafanyika. Wateoloji wanapiga vichwa hapo, wanaujuza hasa hii mambo inawezekana namna gani, lakini tunashukuru Mungu kwa sababu ile iliwezekana na na pia inawezekana tena pega zaidi, na tunalikubali kama vile ilivyofanyika, na tunaamini vyote vyote kulingana na maandiko matakatifu. Tuingie ndani wa Roma ine Roma, Roma, sura yake ya ine Ndiko ambalo tunalojua kwamba sisi wote tunajua kwamba inasema kwamba Abrahamu alimwamini Mungu na hiyo kaptuma anahesabiwa kwa mwenye haki. Mstari wa 18. Abrahamu mahali ambako kwenye hainge kwa na uwezo ya kutumainia, alishikamana nayo ili ageuke kuwa baba wa mataifa kulingana na ahadi Sera ta posterite. Akasema kwamba hivi ndivyo no, itakuwa bravo. Uzao wako isiyohesabika Mathayo wa bila kuchoka ama kuregea ndani ya imani hakuhesabia mwili wake kwamba ilikuwa imezeeka kwa sababu alikuwa na miaka mia moja na hali ya kufa ya tumbo la, la, la, la Sara. Lakini kulingana na ahadi ya Mungu hakupotezwa na kutoamini, lakini aligeuka kila wakati akiwa mwenye nguvu kwa imani ndani akitukuza Mungu. Wapendwa, iko vya pesu kuzungumza kuhusu imani na tena zaidi iko vya pesu kuzungumza kuhusu imani, lakini vigumu kuitenda ndani ya matendo. Kama tunapata jibu ya mwanzo kwa mwanzo, na hapo tunaweza iamini. Lakini kama hakuna kitu, kama hakuna mwanzo hasa, tunaweza fanya nini? Nataka kuambia, nataka kuambia sisi si. hatuna maana ya kuelewa kwetu sisi wenyewe, ama ama majani fulani ambayo tunashikilia na kamatili yako lakini, kitu napashwa kushikilia ni ahadi ya Mungu ambayo nasi tunapasha kushikamana nayo, kama vile Abrahamu alivyokuwa na aha, ahadi ya Mungu. Alikuwa na neno la ahadi ambalo angeliweza kushikilia ako ambayo sio kutegemea na ni hivyo, ndiyo maana imani yake ndani, it yake ilikuwa nashikamana na hiyo, kama ndiyo naingia ndani ya Marko 16. Bwana wetu anatuambia hapa kwamba wale wote ambao watakawa waamini wataona makubwa yao wataona makubwa ya Mungu na makubwa ya Mungu, maajabu ya Mungu itawasindikiza. Nasi kama vile waamini waliopokea kweli, nasi tunapaswa kungojea ili Mungu aweze kutimiza yote, lakini hata kwa msingi kila kitu, kila kitu alichoahidi, yale yote aliyoahidi kwanza kwamba atatupatia pia ahadi ya Baba kwa neema yake, mungoje, mungoje huko Yerusalema mpaka muweze kuvikwa nguvu ya juu, ambayo atakaupatia wote. Wapendwa, ubatizo wa kibiblia ya Roho haisimamie kwa sababu mutu fulani anazungumza kwa lugha fulani ama nyingine ama kwa sababu amefanya mazoezi yeye mwenyewe na Bwana. Le ubatizo ya le Biblia, Biblia et, ya roho hiyo, un, un ni kuvikwa kuvikwa upya kuvikwa nguvu za Mungu et, kwa ajili ya huduma. Nasi tunahitaji sisi, si sote tunahitaji ya hiyo kuvikwa tena nguvu ya, ya, ya, ya, ya nguvu ya kiungu ili tuweze kumutumikia kwa ajili ya kazi, ya, ya huduma kwa sababu me, hatuna haja na mwili na nyama oh, lakini tunahitaji nguvu apasha kupigana na hizo mapepo zinazo zinazopigana ndani ya anga, tukivikwa nguvu ya Roho, tukivikwa nguvu ya Roho Mtakatifu ili tuweze kutimiza kazi ambayo inapaswa kutimilika hapa kwa mwisho, kama vile hapo mwanzo ilivyomwangwa kwa Roho Mtakatifu, ikaruhusu na ikavika nguvu, ikaiga, ikavaa tena kanisa, ili nao waweze kutimiza mapenzi ya Mungu, ili waweze kutimiza utaratibu ya kutumwa. Nasi tunahitaji sasa kwa hii wakati hiyo hiyo kumwangwa kwa roho hiyo moja na kuvikwa nguvu hiyo moja kutoka nguvu ya juu. Huyo Bwana mmoja na Mungu aliyetoa mvua ya, mbou mbou de de ya sende sende kwanza na ya mwisho, naye pia atatuma mvua ya mwisho, na yeye ye mwenyewe atafanya vile vile. Yeye ni yule yule jana, hawezi kubadilika. Yale aliyofanya mwanzoni ataifanya hapa mwisho. Lakini tuangalie kwanza yale Roho anaweza kutenda na ndani ya watu kwa ajili ya watu, watu, watu kwa ajili ya watu nasoma na tena Wakorinto wa pili, Wakorinto wa pili sura tatu kuanza mustari wa sita. Sitasoma maandiko zingine, maandiko zote utaanza mustari wa sita na pia nitakaanza mustari wa kumi na saba. Wakorinto wa pili tatu mstari wa, wa sita. Naye ndiye aliyetustahilisha aliyetustahilisha ili tuwe kuwa wahudumu wa gano jipya si waandiko, lakini wa Roho, kwa sababu ro, andiko, andiko inaua la lakini Roho anatoa uzima. Lakini leo nilitaka ili niweze kuweka muhimu wangu kwenye wazo hii hapa, Roho anatoa uzima Tunapashwa kukamata andiko kama vile e, e, e, e, neno kama vile andiko na kupigana na sisi kwa sisi na kuuana, lakini roho wa Mungu anapashwa kukamata hiyo neno moja, anajeuza kuwa hai na kulifunua na kuweza anza kuishi kuleta uzima ndani ya waliopigwa kupitia neno like. Roho hatengani na Bwana kama vile pia Bwana naye na naneno na lalo halitengana na yeye. Yeye ndiye neno, yeye ndiye roho. Na wasomea ndani ya maandiko matakatifu, munajua nyinyi nyote inasema e, kwamba hapo mwanzo kulikuwa neno na neno alikuwa pamoja na Bwana na Mungu na, ne, na neno likuwa ni Mungu, kama vile inaandikwa kwamba eti roho inatoa uzima. Roho ni nani? nawasomea ndani wa Korinto wa pili sura tatu mstari wa kumi na saba. Sasa basi Bwana ndiye Roho. Alors, cela avec nani anaweza kueleza hasa hiyo na akili yake? Ndani ya Yohana ine mstari wa makumi mbili na nne inasema kwamba Mungu ni Roho, na wale wote wanao wana mwabudu wanapasha kumwabudu katika roho verite na kweli lakini andiko hapa hapa basi, hey, Bwana ndiye oui, Roho ndio eh, Bwana ni Mungu na Mungu ni yeye Bwana. Na hapa tuna hapa tunasema kuhusu Bwana wetu aliyekuwa kwa mara moja alikuwa mwili na akakuwa tena Roho ya kiungu, ya kiungu kulingana na roho ya kiungu, kulingana na mwili. Lakini roho angelipasha kuingia ndani ya mwili wa udongo, ili iweze kutimiza. Hapa akatimiza ukovu, ukombozi. Lakini Bwana yeye ndiye Roho. Mstari wa 17 nasoma tena, mstari wa 17: na mbali alikulipo Roho wa Bwana hapo kundipo kuna uhuru na nilitaka ili tuweze kuelewa vizuri vizuri hiyo mambo, na Isaya makumi sita na moja Luka sura ine mahali ambako Bwana we mwenyewe akashiringasha hiyo andiko akasema iti roho wa Bwana Mungu Iko juu yangu ili niweze kutangazia waliofungwa uko ufungulivu, na wale waniofungwa kwamba wamefunguliwa na kuweza kutangaza mwaka uliokubaliwa wa Bwana. E, na ndiyo maana mahubiri inatolewa, na ndio maana upako inakuwa juu yetu, ili tusiweze kufanya ma kuonyesha maneno ya ukauka, lakini tuweze kuonyesha na hiyo tunayoonyesha, tukiwa chini ya uongozi wa pale pale ya Roho Mtakatifu, yale iliyoingia ndani mwetu nda iliyopenya ndani mwetu nayo, na inaweza kuzaa ndani mwetu de matendo ya kiungu na kuifanya ndani ya wengine. Bwana ni Roho, ndiye Roho, na mahali kulipo Roho wa Bwana, pale kunakuwa uhuru. Mnajua kwamba kwa bwana wetu e, alishilinganisha na siku hiyo kubwa ya, ya, ya kusamehewa wakati ya mwaka wa mwaka wa, ya yubile, wakati alisema kuhusu wa mwaka wa kukubaliwa mwaka ambao waliofungwa wote waliofungwa wote na watumwa wote wangeliweza kutoka wakiwa huru. Kila kimtu anapasha kutoka akiwa huru na kufunguliwa, e, malipo ishaka lipwa. Acha roho wa Mungu si iweze kuweka kuwa juu ya no, kila mtu sisi, sisi sote pamoja kwa nguvu, sio tu kwa mhubiri, lakini juu ya sisi nenye sote sisi wote kwa hali hilo moja, ili kitendo cha kiungu kiweze kuonekana kupitia roho na neno, na kwamba nasi tuweze kuweza kufanywa uhai kwa neema ya Mungu. Ile inaenda tena tena zaidi, msara wa 18 lakini lakini sisi sote kwa uso usiotiwa ufunikwa, tunaingia, tunaongozwa, tunarudishwa kwa Bwana na, na, na, na, na, na utukufu kwa kwa le, utukufu wa Bwana kama vile inavyoongozwa na Bwana roho le, kama vile inafanyika na Bwana yeye mwenyewe Roho. il, ilikuwa ili vigumu sana kwa watu hao kuweza kuleta maneno kwa lugha zingine, lakini kupitia Roho Mtakatifu sisi tunaelewaka kitu gani hicho kinamaanisha hapa, na tunaajua kwamba tunaamini kwamba Bwana ndiye Roho na roho wa Bwana na roho wa Bwana yuko juu, yuko katikati ya, ta, ndani ya kazi, katikati ya taifa la Mungu. Na kama vile roho alikuwa roho wa Mungu na roho wa Mungu alikuwa ndani ya kazi, alikuwa juu ya manabii ili aweze kuwapatia mafunuo na kuwavuvia, na hivyo hivyo, hiyo roho so moja so mtakatifu iko juu yetu ndani ya wakati hii ndani ya muda hii nitaka kusoma andiko nyingine 5. 5. Wakorinto wa pili sura ine ambayo nasi tulishaka soma. Hapana, hapana, bado, bado. Wakorinto wa pili sura ine, mustari wa Wakorinto wa pili ine mustari wa kumi na tatu na kumi na ine Poedomemes lakini kwa kuwa Wakote wa pili ine mstari wa kumi na tatu. Lakini kwa kuwa tuna hiyo tuna roho huyu ile ile ile ile roho wa imani, ndiyo maana tunasema, nasi tunaamini, ndiyo maana tunanena tunazungumza tukijua kwamba yule aliyefufua Bwana Yesu, Bwana Yesu atatufufua sisi nasi pamoja na Yesu na kutu na kutuonyesha mbele yake. sio tu sio tu kwamba alishaka fufuli, fufua, fufuli, fufuli, fufuliwa lakini nasi nasi tofufuliwa. Hapa inasema kuhusu sasa roho na pia ikasema kuhusu im, roho wa imani. Wakati unaposikia neno Roho Mtakatifu inaamusha ndani mwetu imani inayofatana na andiko. Wakati unaposikia neno Konfum imani imani, inayofuatana na ndiko hiyo, imani inayofuatana na ndiko inaleta inakokota, ina, ina, ina kitendo cha Mungu inakikokota muhali, siwezi kutumikisha ku neno ya kusema kushurutishwa, lakini yeye, yeye, yeye Bwana Bwana anafungwa en kwa neno lake laki na maandiko haliwezi maandiko haziwezi kuvunjwa yale aliyoahidi yeye anaishika vizuri vizuri kwa ukamilifu tuendelee na kusoma kwetu wakorinto wa pili sasa mstari wa sura tano ambako kunatusoma mstari wa kumi na nne mpaka ishirini na moja wakorinto wa kwanza sura, sura tano mstari wa kumi na nne mpaka makumi mbili na moja maana upendo wa Kristo unatusukuma, una tu, una una kwa sababu tunakubalishwa, tuna tumekubalishwa kwamba mmoja alishaku, alikufa alikujua, maana wengine wote nao wamekufa, na alikufa kwa ajili yao ili wale wanaoishi wasiishi kwa ajili yao wenyewe, lakini lakini waweze kuishi kwa ajili ya yule aliyekufa na kufuka kwa ajili yao. Tusimame hapa kwa muda kidogo. Alikufa kwa ajili yetu ili nasi tuweze kuishi kwa ajili yake, tusiishi tena kwa ajili yetu sisi binafsi, nasi tusiishi tena kwa ajili yetu, kwa ajili yetu, ama kwa ajili yetu, lakini tuweze kuishi kwa ajili ya yule aliyekufa na kufuka kwa ajili yetu mara ngapi Nishakasema kwamba maisha yetu, maisha yetu ingelikuwa na maana na umuhimu kama unaweza kuishi kwa ajili ya Mungu peke yake. Mnaweza kuenda tembe, mnaweza kufuatana na hiyo kabisa, mnaweza kukubaliana na hiyo. Haina maana kweli kweli kama hawezi kuishi kwa ajili ya Mungu. Mwangalia mstari wa kumi na sita huenda ndiko hapo, mstari wa kumi na sita Hata hata imekuwa imekuwa sisi hatu tangu sasa hatumjue mtu yeyote kwa, ji, kwa, kwa namna ya mwili, ingawa tulikuwa kijua Kristo kwa njili ya mwili, kwa njili ya mwili, kwa njili ya mwili, lakini sasa hatumutambue hivi, hata imekuwa. Kama Yesudan mtu amekuwa ndani ya Kristo, amekuwa kiumbe kipya. Mambo ya zamani yamepita, tazama, mambo yote yamekuwa mapya. Hiyo yote ni kazi ya Mungu ambaye aliyetuambatanisha na yeye kupitia Kristo, na na akatupatia huduma ya uambatanisho. Kwa sababu Mungu alikuwa ndani ya Kristo akiambatanisha ulimwengu, ulimwengu na yeye mwenyewe, na akaambatanisha ulimwengu na yeye mwenyewe ili asiwabebeshe e, makosa yao, naye akaweka ndani mwetu tulo neno tulo la, wap, lup, parangu, la upatanisho. Na ni kwa sababu ya Kristo ndio tunazungumza kama vile watumwa wake waliotumwa naye kwa sababu ni kupitia Kepulik. sisi ndiyo Mungu anatuarifu, na kwa ajili ya Kristo tunasema tunasema mwambatanisho so, na Mungu. Kwa sababu yule asiyeweza kufa asiye kujua dhambi aligeuka kuwa dhambi ili nasi tugeuke kuwa haki ya Mungu. Kuna mambo mengi tunaweza kuzungumza kuhusu mambo haya na ingeliweza kuwa vizuri en... tuweze kuifanya mazoezi hivyo hivyo kuweza so kuishi hiyo heo, hiyo vile vile kweli kweli isikuwe tena tu maneno ambayo tunaleta ama mazoezi tuk... ambazo wengine walishakaishi, ila nanikumbusha neno ambayo linosoma jana mchana kati nyuma ya mchana kati huko Strasbourg msura matendo ya mitume 22 mstari wa sita. Wakati Damasko, nipo njiani kwa njiani nikwa karibu ya Damasko na hiyo ndiyo kilifika ambako mpale pale karibu ya saa sita ya mchana, nuru kubwa ya kutoka mbinguni ikawaka juu pembeni karibu yangu. Maneno hiyo hapa ndio kitu kilifanyika hapo, ni hapo na ni hapo ndio ilifanyika, ndio kilitendeka. Alikuwa kijua mahali gani na wakati gani kitafanyika, alijua nani yeye, alikuwa ndani mwake ile ilimfikia nuru, mwanga ikamzunguka ikaung'aa pembeni yake, akamuita ikaitwa kwa jina lake, ni yeye ni kuyeye, ndio nuru. Nuru ilikuwa imemkofusha na sasa, mtu wa Mungu mutu kwa e, e, majina ya Anania e, akakuja akamwonyesha mikono eti ndugu, e, Sauli tu retrouveras la vue. Upo upate kuona tena. kupata kuona tena na pale pale aka akaanza ona, pale pale ona gisi ni hajabu, ona gisi Mungu anatuitarajia, ona gisi Mungu anatuitarajia sisi sote tuweze kufanya mazoezi kila mtu ya binafsi mbele ya Bwana. Kwa namna hiyo pamoja na Bwana wetu, ili tuweze kukutana na yeye, ili nuru yake iweze kuua chuo yetu, ili sauti yake iweze kutufikia Et que nous na pia tuweze kutembea pamoja na yeye kama waliogeumugeukia tuweze kutu, tu, tu, tu kutumikishwa kama waliobarikiwa na yeye wanaotumikishwa na yeye waliobarikiwa na yeye ili tuweze kuwa tena pia baraka kwa wengine. Bwana anataka mhali hiyo moja moja ambayo aliyejifunua ndani ya Kristo, naye anataka ajifunue mhali hiyo hiyo moja hali mhii hapa kudunia, na hivyo hivyo kama vyo alijifanya alijifunua mhii hapa kudunia, hali ya ajabu, anataka nasi tuweze kufanya hiyo mazoezi na pamoja na Kristo tugeuke kuwa watu wapya, watu walioambatanishwa na Mungu, watu ambao wanaweza kutangaza hasa e, e, wanaweza kuwa na huduma ya ambatanisho, nao wanaweza kusema kwa sauti kubwa, mwambatanisho na Mungu, mujiache, mwambatanisho na Mungu. Nasi tunapashwa kugeuka kanisa ambalo liko tayari, linaweza kujiwekwa kweli kwenda ndani ya ufalme wa Mungu na kuwa pale kwa ajili ya ufalme wa Mungu. Tunapashwa kufika kwenye hatua hiyo na sababu ya hiyo tuweze tu kuvikwa nguvu ya juu hiyo. Ni si so act act act la... tatu, ma ya lazima sana sisome tu msari wa kumi na tatu Matendo ya Mitume no? Uh, donc, matendo ya Mitume, mitume makumi mbili mbili na mbili kumi na tatu akanikaribia akafika kwangu akaniambia ti ndugu Sauli pata tena kuona na hapo hapo, nikapata tena kuona, nikamwona, nikamtazama. Munaweza kujua kwamba ilikuwa ni nika nika nini, nini, nilikuwa ni mapenzi ya Mungu. Mara ngapi tushayosema hiyo kuhusu kugeukia vizuri lisa, ya kweli kweli, kuhusu pamoja na mazoezi na Kristo pale, tunatoka katika njia yetu, tunatoka njia yetu binafsi na msimamo yetu binafsi kugeukia Bwana Inamaanisha kwamba nasi tu, sisi tumefika kumwisho wa maisha yetu binafsi, na Mungu yeye mwenyewe anaweza kuanza mwanzo mpya pamoja na, na sisi kuwa na ukugeukia ya ukweli kweli kwa Bwana. Nitaka tena, nitaka tena kuwaonyesha andiko nyingine iliko ndani ya unabii ya unabii ya unabii, nayo imegeuka kuwa sehemu moja yangu ndani mwangu kulinganisha ama umoja iliyo katikati ya Agano la Kale na Agano Jipya, utimilifu wake na maunabii, na namna gisi Mungu watu wa Mungu, mbele yangu, mbele yetu sisi ndani ya roho moja, wakati wakatuachia Agano la Kale na Agano Jipya nda wakati yache kama Dieu, vile Dieu. kitu chote kimoja kwa nema ya Mungu 49 nilitaka kusoma sura makumi ine, ya Nabi Isaya Isaya. Isaya. musari maku, wa nane. Isaya. Makumi ine na, tisa 8 tena Bwana alisema hivi kwa wakati wakati uliofaa nilikujibu je te na siku ya wokovu Nite nilikusaidia nikakuhifadhi nikakulinda, kadhalika na kadhalika. Tusome Wakorinto wa pili sita na hapo tunaona tuna hiyo maneno ten mamoja mamoja hayo mamoja. Wakorinto wa pili sita mstari wa pili kwa maana iliandikwa kwamba wakati unaokubalika nilikusaidia, kwa siku ya uokovu niliku nilikujibu, nilikusaidia. Tazama mwakili, sasa wakati uliokubalika ndiyo sasa. Tazama siku Kepri ya uokovu ndiyo sasa. Ilikuwa nabii alifa, na mtume alifanya nini? Alikamata neno la unabii la naye akakuja kwa matamshi akasema, sasa tazama ta, sasa saha sa, sa, imefika wakati iliyofaa. Hiyo ndiyo siku ya wokovu, siku iliyokubaliwa. Ninaye angeliweza kusema kwa maneno mamoja kama vile Yesu naye alisema eti leo andiko ya ya neno la andiko hili limetimilika mbele ya macho yenu. Nabi alisema kwamba wakati tafika, na mtume naye akasema, tazama sasa ndiyo wakati. Hii siku ambayo nabi alikuwa amesema ilikuwa imefika. Sasa, sasa tuone sasa namna gani wakati iliyoweka Roho wa Mungu akakamata hilo neno akaliweka kwenye kita, kinara cha taa, akaionyesha utimilifu wake, akatupatia hiyo maneno mawili akatupatia gano la kali na, na, na, na, na, na gano jipya yote kipata utimilifu wake kwa neema. Tusome mstari wa kumi Isaya makumi ine na kenda. Na pia tufanye ulinganisha na gano jipya Isaya Isaya, makumi ine na kenda. Makumi ine na tisa mstari wa kumi Hawatakuwa <coughs> na njaa, <coughs> hawatakuwa na kiu, hawatapigwa na upepo wa wajabu, wajabu ama kwa mwanga wa jua, wa jua eh, kwa sababu yule anayefanyia neema atawaongoza atawabepa mpaka kwenye chemuchemu chemu ya maji. Tusome hiyo maneno hiyo ndani ya sura saba Ufunuo Ufunuo saba. Sio tu Paulo lakini pia pia mamitume nao wote nao wakiwa world, nao world, na uongozo na Roho Mtakatifu wakakamata maandiko za agano la vipo, kale wakileta ndani ya agano jipya. Ufunuo sura saba hapa si, tunasoma wa mstari hawataona njaa tena wala hawatapigwa na jua na kiu wala jua no, lakini watalinwa na Baba. Hiyo maneno mamoja mamoja iliyosemeka na Nabii Isaya ikaonekana ndani ya gano chipya iliyo iliyosemeka ndani ya gano la kale ikapata utimilifu wake, ikaletwa ndani ya gano jipya ndani ya utimilifu wake na matendo yake, ikaletwa ndani ya matendo yake. Mnaona kulikuwa kundi iliyovaa mavazi meupe mbele ya kiti, na pale ukaja matamshi akasema hawatakuwa, hawata na njaa, hawata wa... hawatakuwa na kiu, hawatapigwa na, na, na jua. Mungu alikuwa amesema kupitia manabii yale ingepasha kufika, lakini sasa kupitia mitume akaonyesha sasa utimilifu akaonyesha hali ama namna gani hiyo maneno ipasha kupata utimilifu wake. Tuendelee na kusoma mstara wa kumi na saba Ufunuo saba mstara wa kumi na saba kwa maana huyo mwana kondoo aliye katikati ya kiti cha enzi atawachunga naye atawaongoza kwenye chemu, encore, chemu ya maji yenye iliyo hai. Ai, hapa sio, si andiko la Agano Jipya tunasoma tena, kusoma sasa Isaya 25 na una yote na Mungu na Mungu atafuta kila chozi ya lijicho la macho yao. Tusome hasa hasa Isaya makumi mbili na tano msari wa nane. Ame, atama, am, tamaliza mauti hata milele, naye Bwana na atafuta machozi kwa nyuso zote na aibu ya watu wake, kwa maana atamaliza, ataleta uhakika kama kwa sababu Bwana Mungu ashakahaiji. Sasa leo tunafanya nini kwa mchana kati leo kwa nini tunafanya tuna tunalinganisha agano la kale na gani? Agano jipya tunaona namna gani ndani ya agano la kale watu wa Mungu walishughulikia wakashughulikia wakiwa chini ya pale pale ya roho Mtakatifu, wakashughulikia waka, waka sana sana wakiongozwa na roho Mtakatifu, wakitangaza maneno hayo moja iliyokuwa, wakaleta hiyo roho Mtakatifu ilikuwa juu yao wakaleta ndani ya hali yao hiyo na kuiweka mahali ambayo ilipasha kuwa kusoma kwetu hapa nasemeka kuhusu kifo fura, mauti ambayo ataangamiza ataimaliza milele milele. Nasoma kuhusu hiyo Wakorinto wa kwanza sura 15 matendo ya Wakorinto wa kwanza wa kwanza kumi na tano makumi tano na nne basi huyu basi huu hu, hu, hu, mwili unaoharibika e utakaovikwa kustoharibika na kukufa itakapo mwili akukufa kustokuwa kufa pale sasa, kutakuwa sasa, kifo kifo kimemezwa ndani ya ushindi. Hasa kifo, eh, mauti, kushinda kwako kuko wapi? Tushukuru Bwana Mungu aliyetupatia ushindi kupitia Yesu Yesu Kristo Bwana wetu. Naendelea kusoma ufunuo Ufunuo makumi mbili mstari wa kumi na nne ile nanigusa sana na nitasema, kwa sababu gani? Kwa sababu Bwana yeye mwenyewe anasema hivyo maneno mmoja anaiikila wakati ambasho, kulinganisha na maandiko yote, kulingana na Luka makumi mbili na nne alifungua akili na kuelewa kwa wanafunzi wake, waliweza kuelewa maandiko. Akawaanzia kumusa akaenda kwa manabii wote na Zaburi, akawazungumzia mambo yote ambayo ilikuwa inatimilika yale iliyotimilika kwa kwao wakati yake, like. Na hiyo ilipata utimilifu wake, na tena baadaye, na hiyo mambo juu alizungumzia, akawazungumzia, alipofungua andiko ili waweze kutambua utimilifu wa andiko, kwa hiyo wakati yao, kila kila andiko lote na utimilifu wake, huyo Bwana moja, huyo hiyo Roho moja iko ndani ya kazi hiyo moja, ili waweze kufanya kazi hiyo moja. Oh, watu watu wangapi wanaosoma biblia hii, watu wangapi wanaosomaka mabiblia hii, biblia moja kama sisi inasema kwamba tazama na watumia nabii Elia, lakini hawajua liko kitu gani. Na tena wanaenda hata tukitena katika Matayo kumi na saba wanasoma kumi na moja mbali ya kusoma pia naasa kumi na mbali ya kusoma hata Ufunuo, kwa sababu Bwana Mungu Bwana Mungu alisema mambo mawili hayo ya yale yote ingelipasha kufika e si wakati e si inayokuja na, na yale iliyokuwa imepita hapo mbele. 11 Mstari wa kumi na moja ya Matayo 17. Matayo 17, mstari wa 11, akawajibu kwamba Elia atakuja naye atarudisha mambo yote. kufanya kama vile shanga pita yote mawili Acleamma, lakini Bwana alisema maneno waziwazi kwa sura kwa andiko tupi. ya kwanza mstari wa 11 ikionyesha kwamba ni mambo yanayo kuja, iliyotaka kupasha kuja. Kila mtu aliyofanya miaka nne nne nne ya masomo anaweza kuelewa kwamba inamaanisha kwamba inakuja inayo kuja yote lakini, wote wanaifanyaka kwa kitu moja, hawawezi kutenganisha ama kuiweka kwa utaratibu na katika maandiko na kutambua kujua kwa nini Mungu eh, Paulo aliambia Timotheo kwamba uwe mtumishi asiye upata haya, kwa sababu unagawa chakula ni cha roho, maneno la kweli. Kwa kweli hii ni muhimu sana, ni lazima sana, sio tu kusikia kweli ama kuelewa kweli, lakini pia kuweza kuweka andiko la neno katika na mahali pake panapostahili na kuliacha mahali kunapostahili. Ufunuo makumi mbili musari wa kumi na ine inayohusu maneno ambayo tulitoka kusema kuhusu kifo na kadhalika, musara wa 14 na baadaye, mauti na kuzimu zikatupwa katika lile ziki la moto, ziwa la moto. Hii ndiyo mauti ya pili, yani hilo ziwa la moto. Hapa nasema kwamba nabii Isaya akatuambia kwamba kifo kitaangamizwa na pia na, na Paulo naye alisema kifo, e, e, ushindi wako ko wapi? Kuzimu mamlaka ma, ma, yako ko wapi? Na hapo Paulo anainganisha na ufufuko wa ya kwanza na Marta, Yohana naye ndani ya Ufunuo anaeleza kwamba kwamba kifo mauti Ba, baada ya, ya hukumu plan, ya mwisho, baada ya hukumu mbele ya kitu chenye cha keupe kwa sababu a kila rendu kitu mort, eh, eh, bahari tout bahari ilileta waliokufa, wale waliokufa wote, wale wote waliokufa wanapaswa kuonekana wote tena mbele ya hukumu nitaka kusema, wakufika wataonekana kwenye hukumu ya mwisho, mwisho. Na pia hata ki mauti na kuzimu yote tatupwa ndani ya bahari ya moto hapo sasa, hatuna haja ya kifo pale, kwa sababu hakuna atakayekufa, kwa sababu wale waliokuwa na uzima wa milele ndio watakapoishi. Jina la Bwana wetu uweze kushukuriwa. Na pale sasa, wakati utakapokwisha na milele itaanza, na Mungu wetu ana mpango ya ajabu, na ninashukuru kwamba wandugu ndani ya kazi ndani ya utumwa ya utumwa walituonyesha hiyo mambo yote kwa urefu kupitia Roho Mtakatifu, kupitia neno la Mungu kama vile Paulo lisema maneno yake. Ona, shukuru na nashukuru Paulo, nashukuru pia hawa watumishi wote wa Mungu walioongozwa na Roho Mtakatifu, ili wote waweze kuweka mambo hayo yote ndani ya msari haki na zahili, ili nasi tuweze kuwa na kuona vizuri ndani ya wakati hii yetu. Mungu ametuachia mambo yote kwa utaratibu, alionyesha mambo yote kwa utaratibu. Sasa kama kuna kutoelewa na, de, na, na, na, na utaratibu mbaya ni kusema ndani ya vichwa vya watu lakini Mungu ashaka weka mambo yote kwa upande wetu. Tunasoma ndani ya Ufunuo, Ufunuo makumi mbili na moja, tatu na nne. Ufunuo makumi mbili na moja, mstari wa tatu na wa nne. Nikasikia sauti kubwa kutoka katika kile kiti cha enzi ikisema, tazama, hekalu la Bwana ya hekalu ya Mungu ni pamoja na wanadamu, naye atafanya maskani yake pamoja nao. Oh, nao watakuwa de... watu wake, naye Mungu mwenyewe atakuwa pamoja nao, naye atafuta kila chozi katika macho yao, wala mauti haitakuwa tena, wala maombolezo wala kilio wala maumivu hayatakuwa tena kwa kuwa mambo ya kale yamepotea. Ya ni maneno gani ya ajabu ndani ya andiko ndani ya maandiko! Sasa Mungu atakuwa katikati ya taifa lake, nasi tutakuwa pamoja na yeye kifo E, imemalizika imepotea, de hakuna plus kifo de pi, hakuna kilio so aa, osie, kila machozi yote, osie yote osie dame itafutwa, dame nasi tutakuwa ndani ya furaha e, ya milele e, pamoja na Mungu wa milele le wakati mwe, wakati si, mwisho mwisho itakapofika kutaingia ndani ya milele nasi tutaingia ndani ya milele. Mnaweza shukuru kwa sababu Mungu alifanya mpango hiyo wokovu. Mnafurahi kwa hiyo, kwa sababu kwa neema yake alitupatia mambo yote, akatupatia mambo yote ndani ya msimo yake. Hiyo yote ikiona kama vile ndiko wazi mbele yetu, mwenyewe anaiona kama vile ngani ndani ya desordre. Nilikusema haya kuwa na ufunuo ndani ya neno, lakini wakati saa ya Mungu inapofika, yeye yee nuru anatujulisha anatupatia hasa maandiko za kweli za Biblia, Am ambazo zinaweza turuhusu tuweze kuelewa mambo et yote katika ujumla wake na yale inayofanyika leo sasa, yote ni kazi ya Mungu mbele ya macho yetu. Mbele ya macho yetu inaonekana kama vile kazi sehemu inayofanyika kwa sehemu, lakini mbele ya Mungu, mbele ya Mungu itageuka kuwa kitu kimoja cha kamilifu kama party, kama se kuna mambo ya sehemu ni iko kwa upande wetu pale, kuelewa kwetu ni kwa sehemu, unabii wetu na sehemu, kuelewa kwetu ni sehemu lakini yale yote inayotoka kwa Mungu ni kamilifu. Ni kusema, ni, kusema, ni kusema hatuwezi kujua mambo yote kwa ujumla, hatuwezi kuona mambo yote kwa ujumla. Hapana, lakini tunaona machache machache. Mungu anatufunika mambo yote polepole, machache machache machache na yote, kama vile tusoma kwamba kwa toka kwa nuru kuingia kwa nuru ingine kupitia roho mtakatifu. Mnaelewa hiyo? Lakini yale inayotoka kwa Mungu ni kamilifu isipokuwa sisi ndio sisi. E, tunapatwa pa kuipata pa ni, kwa sehemu kwa tua kwa hatua kwa neema nasi tunaweza so, kuona mambo ispagime, yote mafanya, kama vile inafanyika sasa na Gilles. Hiyo inafatana na nuru ya Mungu. Mimi sina shida, siseme hiyo kwa majivuno, lakini aisema kwa furaha, kwa shukurani. Mimi sina uoga, sina uoga ya, ya, ya ya ya kuona yale Mungu iko nafanya kwa neema yake kulingana na neno lake. Yote tunaona utimilifu wa anahadi ambazo Mungu alipatia taifa la Israeli na sehemu nyingine, mwito ya kanisa la Yesu Kristo nalo likiitwa litoke ndani ya malugha zote na makabila zote, mataifa zote na hilo kanisa la Mungu aliye hai lina haki de vivre de toute ya kuweza kuishi kila neno ambalo lililotoka ndani ya kinywa cha Mungu. Na hiyo ndio chakula chetu cha kiroho kwa hii wakati wetu. Na kwa sababu tuko hapa hapa Ziriche leo, ni kweli ndani ya hii muji wa Zirici ndio ndugu Branamu aliona hiyo tai ya, u, ya, ya Ujerumani inayo ikiruka mpaka Afrika 19, 19, 19, ilikuwa ndani ya mwaka mia moja Kaya, makenda makumi tano na tano, ilikuwa ha, alikuwa hapa Zurich. Watu wengi waliniuzaka swali hiyo kuhusu maneno hayo, lakini jawahi kuzungumza kuhusu mambo hiyo, lakini kuna kitu mmoja ambacho mnapasha kuelewa sisi si, tuko sehemu ya yale ambayo Mungu aliahidi kwa hii wakati wetu, nasi tunafanya sehemu katika, tunapata sehemu katika yale Mungu anafanya sasa. Sasa swali haiko, swali haiko haiko kwamba sisi tuko wanani ama tuko watu gani kulingana huduma, lakini kama lakini tulishaka jiacha kuingiza kuwekwa na Mungu ili tuweze kuwa sehemu ya pale pale pale ya yale Mungu anafanya. Kwa hiyo wakati na kama vile sasa, ni tuko Ziriki, acha tuzunguze tena nyingine mara moja hapa Dr Guggenbill ali- alialika ndugu Branamu na wa watu a wanome wenye biashara, ndugu Abegman Sotman wa ndugu walitaka kuwa ndani ya hii makusanyiko. Ndugu Branamu akaona ndani ya ono, akaona alikuwa akaona mashua ya meupe ambayo litipasha kuenda ndani na wengine mm, wakakamata mashua mm, ingine wote wakiwa kwenye maji wakajua sasa hii kitu kitafanyika. Sasa na pale sasa jibu ika, ikakuja. Eti, Iyo, iyo ya kiungu hiyo mtumbu ya mweupe inamaanisha kwamba wewe ni mhubiri wa neno la Mungu na oa, o, o, o, o, ma, ma, ma, ama mameli ma, ma, ma, ma zingine ambayo wengine wanatumikisha wanaikala ndani wao hako inamaanisha hiyo. Mamitumbu zingine zinamaanisha kwamba wao sio wahubiri wa neno wa e. Lakini sasa pale kulikuwa jibu ikakuja, akasema usiende tena ziriji, lakini rudia e, Jeffersonville uende kuweka chakula. Mwisha akasoma hiyo, nyote munaweza kuisoma ndani ya mahubiri na kama tunatambua tunatambua hiyo uh, uh, tofauti ya saha ya hiyo ndugu Branam wakati tarehe 1 mwezi wa nne mwaka makumi sita na mbili akizungumza kuhusu yale Mungu alikuwa amemwagiza kwamba asivuke tena bahari ili, lakini, lakini, lakini aweze kuenda Jeffersonville ili aweze kuweka chakula kama tunafatana na na hiyo saa tunapishana na huku kwetu, na hiyo hiyo, hiyo wakati hiyo moja moja ndio Mungu aliniambia ni kwamba niweke chakula. Hiyo ni wakati, wakati moja moja Mungu anatumika kwa kuatua kwa mahali pa mwili kwa moja, Mungu anafanya kitu ambacho inyewe hawezi kuwa na lengo kingine. Lakini kuna siku mikumi iliyopita, ndugu eh, eh, ndugu eh, Sotman alitoka huko Jeffersonville, nikamuliza sasa hiyo wakati na na ndugu Joseph nikamuuliza sasa, nikamuuliza sasa, unakumbuka tena wakati nilipofika huko mwaka wa makumi sita na mbili niweza kumuuliza kuhusu niweza kumuuliza kuhusu maana ya kuweka chakula ya kuweka ndani ya gala chakula, nikauza swala huyo ndugu Sotman akasema kwa, kwa moyo ya furaha, akaweka sauti kuu akasema, ndugu Frank, nakumbuka vizuri kwamba ndugu Wood na mimi nilikuwa nakaa pamoja kwenye kiti nyuma na wewe ukikaa kwenye kiti cha mbele na tukaenda huko na huko na ukazungumza kwa ndugu Branamu kama vile alivyokuzungumza mimi. Sikutosha mambo kwa mimi yangu mwenyewe sikuyaunda, lakini ilifanyika. Mungu alifanya mambo yote kwa wakati unaofaa. Baada ya huyo mjumbe kusiweze kuwa tena mashaka kuwekuwa mashaka kwa utangazaji wa ujumbe, lakini Mungu yeye mwenyewe aliwekuwa ameishuhudia yeye mwenyewe hapo mbele, wakati bwanadamu alikuwa akiishi. Hasa shetani, shetani naye aliweza kuamka na masiraha zake zote, lakini hiya hizi nisumbua ama kunitingiza mazoezi yangu na Mungu ni ya kweli, haiwezi kutingizika hata kamwe. Yule aliyewahi kufanya mazoezi ya pale pale na Mungu mimi, mimi siuzungumze mtu. Mtu anaweza kutingizika, lakini yale Mungu aliyofanya, aliyezungumza na kuahidi, yote ni ndiyo na amina, haiwezi kutikisika. Nasi tunashukuru kwa ajili ya hayo kwa Bwana wetu Tuna tulikuwa tumepokea chakula kwa wingi, tukaiweka tukaiweka ndani ya gala na tukaigawa, na Mungu alishughulikia hii cha maana hii iliyo ya pale pale neno iliofuniwa kwa hii wakati iweze kutangazwa kwa taifa la Mungu. Na kama vile ninasemaka kila wakati ndani ya mahali hapa, pia ndani ya hii wakati ya hiyo wakati wa njaa nasi tuliokuwa hai ya kiroho tunabaki tukiwa hai ya kiroho japokuwa njala, lakini e, mavuno ya kweli itakuja itavunwa. Mungu atatukuza tena jina unfoy lake ingine mara moja, atashuhudia tena ingine tena, e, neno lake tena mara moja. Nanyi mnaweza kuniuliza ndugu Frank Aussi une reference biblique pour na wewe una, vip una, vip vip una vip e, kulinganisha ya kibiblia ama neno la biblia kuhusu mambo hiyo, ndiyo ninayo asiyo vip moja ama nyingi, na pia nina moyo wa kufurahi. Bwana wetu hakusema kwa sauti vip kubwa ndani ya Mathayo 13 kuhusu muslimaji mpandaji aliyepanda mbegu njema, na akasema la mavuno inamaanisha ni wakati wu, mwisho ya wakati hii ya ulimwengu. Mavuno mnaweza kutambua hiyo, mnaweza kuyasomea ili msiweze kusumbuka. Hiyo ndani ya Matayo kumi na tatu Matayo baada ya nyuma, Matayo kumi na tatu Naweza kusoma mambo yote vizuri, kuweza kuisoma Matayo kumi na tatu mstari wa ndiyo makumi tatu na saba mpaka makumi tatu na na kenda, akajibu akasema, aliyezipanda mbegu njema ni mwana wa Adam na lile Leko, leko, leko, uguli, eh, mbegu eh, udongo ni shamba, shamba ni ulimwengu, mbegu zile njema ni wana wa ufalme na na yale magugu ni wana wa mwovu. Kuna wavunaji, kuna wa malaika duniani, wa malaika hapa dunia, siwezi kuisema. Ilisema kwamba kila wa kitabu andikia malaika wa kizazi anasema kuhusu nasema kwamba wanasoma wa Ibrani wa, wa, wa, wa anasema kwamba wengi wa walipokea wa, wa, wa malaika bila ku, bila kujua walipopokea wanabu watu. Anasema kwamba pia ndani ya ya ya, wakonito wa kwanza anasema kwamba wanapaswa kulinda nywele zao kwa ajili ya malaika. Kuna malaika ambao wako mbinguni kwa ajili ya upande wa, wa, upande wa Mungu, kama vile roho, ili waweze kutumikia wale ambao wanaoweza kupata waza kuriti uokovu, wale waliotayarishwa ili waweze kutarishwa kwa ajili ya wokovu wale Mungu Measaja ana wajumbe hapa duniani. Mungu ana wajumbe hapa kudunia, hiyo maneno mamoja inamaanisha malaika malaika mujumbe nikusema, ni, ni hiyo neno moja moja ja, u kama mbingu yote mzuri inaweza kupata sehemu yote inaweza kufurahi, kama malaika zote a kushughulikia ndani, kama kunaweza kuwa mbingu furaha, ndani ya mbingu kwamba kuna kuna, eh, kuna kuna kuna furaha mbinguni wakati mwenye zambi ana, ana, ana, ana tubu. Mbingu kunakuwa mafuraha, kunakuwa furaha sana, malaika wanashangilia. Sasa siwezi kushangaa kama hayo wawili zote zinatembea pamoja mbingu duniani na, na mbinguni Mungu. Mungu, na Mungu hapa duniani Mungu hapa ndani ya mwanadamu ndani ya mwili wake ndani ya mwili wake, yote ni ambatanisho ya ya kujaa. Nataka kusema sasa mhali ya kiungu na sio na hiyo hali ya kiungu haiko mbali, iko karibu sana. Ufalme wa Mungu si mbali, iko karibu sana, na kama vile tulivyosema malaika hawa wake wanakuwaka mbele ya uso ya Mungu kwa ajili ya salama ya mbingu. Mungu atakuwa macho ili mwisho ya, wa, ya dunia, wakati wa ya mwisho ya dunia, wakati mavuno yote itakapoingizwa ndani ya ghala, mbingu yote itakuwa tayari, na wa wajumbe wa wake duniani, wajumbe wa wake mbinguni, yeye atatufanya wamalaika wake watumishi wake na ndimi za moto na umoja na hapa duniani na mbinguni, inayofanya kupitia Roho Mtakatifu ndani ya kanisa la Mungu aliye hai. Nashukuru sana. Mavuno inafika mpaka mwisho, nasi tunatambua kwamba magugu inakusanyishwa inatolewa fasi yote pli, na pale kwa, kwa mwisho hakutabaki tu isipokuwa tu mbegu ngano safi na pale ma, mbegu zitaingizwa ndani ya ghala na magugu yataunguzwa. Mungu wetu ni Mungu mwaminifu, acha aweze kushukuriwa. Kwa ajili ya gano la kale na gano jipya aweze kushukuriwa. Kwa ajili ya manabii aweze pia kushukuriwa. Kwa ajili ya wa mitume aweze kushukuriwa, kwa sababu alituma mtumishi wake na nabii William Mario Branamo ndani ya kizazi chetu ili aweze kuweka kwenye kita, kinara cha taa maahadi za neno zilizokuwa zimetayarishwa kwa hii wakati tunayoishi ndani ili ziweze kuwa karibu nasi iweze kutangazia acha. Mungu wetu aweze kushukuriwa shuguri, kwa sababu alitufunguliwa, alitufungua akili roho akatutangazia kufungulia acha uweze kusema amina. Kwa hiyo unaweza kusema amina hiyo, kwa hiyo kwamba Mungu uh, aliyetupatia aliyetupatia, hey, sisi hatuko watu answer, hatuko watu hatuko watu wa hajabu hajabu, ambao hata wenyewe wanajulikana ambao wako na kujulikana hata sana, sisi hawako hapa, wako huko Roma, Vatikani ama Geneva mahali pengine pote, lakini sio, hawako hapa, lakini katikati yetu, lakini mungu ataita tena wengine. <coughs> Aha, aha, aha, hata ita wwengi wa wali, wali wajujuu lakini anajua umahali kwenye wako, lakini tunajua, tunashukuru Bwana wetu na moyo wetu wote kwa sababu alifanya mambo makuu kwa ajili yetu na sisi si, tulio wadogo wa, wa leo tutakuwa watu wa ajabu wakuu hapo kesho, wale wenye watatukuzwa pamoja na yeye pamoja na bwana wetu mbele ya kiti chake watatawala pamoja na yeye, watakaa pamoja naye pa na pa na kwenye kiti chake watatawala pamoja naye kwenye kiti chake. Acha tena aweze kushukuriwa tena ngine mara moja na moyo wetu, yeye Mungu aliye hai kwa ajili ya neno lake takatifu na la damani, jili la damani kwa ajili ya Roho yake Mtakatifu ambayo inaongozwa katika kweli yote muhali iliyo wazi wazi bila mashaka ne... na aw, aw, so awekeze kuongoza katika kweli yote Il, sa, kwa sababu aliweza kutupatia kuelewa vizuri vizuri na kuweza kuelewa mpango ya wokovu ambayo inamalizika kwa hii wakati na sasa na wazia kwamba nasi sisi sote tunaweza kumshukuru kutoka kilini cha moyo wetu, na furahia wakati wa ndugu wa moja wana, wanaomba, na hiyo inapasha kubaki hivyo, lakini sisi sote tunapasha kuomba sisi sote ili ili sauti zote sisi sote pamoja ziweze kupanda mbele ya kiti cha Mungu, tunapo tunaposhukuru tuna kwa yale aliyofanya kwa ajili yetu. Mungu wetu anaweza kusi, tusikia sisi sote na mamilioni. Anaweza kusikia mamilioni kwa mara moja, aweze kutubariki na aweze kuwa pamoja na sisi sote kwa neema ndani ya jina la Yesu, amina. Tusimame ili tuweze kushukuru sote pamoja. Bwana, Bwana Mungu mweza yote E, moyo wangu unaguswa, ili niweze kushukuru, niweze kuabudu, umetuonyesha vizuri vizuri sehemu, ya, ya, ya, ya, ya, ya sehemu ya ya na, na neno la injili sehemu neno la unabii kwa neema yako, na kushukuru kwa ajili ya wandugu wapendwa wa mwanzo la agano jipya ambao waliongozwa vivi hivi na Roho wa Mungu na kwa ajili pia manabii ambao walikamata maneno yao, ambao kwamba ilikuwa ni neno na lako, ndio walikuwa wakiweka vizuri vizuri, vizuri ndani ya utimilifu wake, ndani ya mahali pake pastahili stahili kusema, waliliweka mahali ambako lilipasha kukua. Mungu, asanti kwa sababu ulituachia mpango ulio wazi iliyokamatika vizuri na kueleweka vizuri, kwa neema yako, kwa sababu ulitufunua akili ama kuelewa roho kwa andiko. Bwana mpendwa, tunasikia kuonekana kwako kwa pale pale, wewe uko pamoja nasi, si haleluya, uko pamoja nasi Unajua, unajua kila moyo, kila ndugu na dada wapendwa, wale wote walionyosha mikono yao, unajua mahitaji zao, yale mahitaji yao. Tunakuja mbele ya uso wako takatifu, tukija na mahitaji zetu na mahitaji zao Rokiet. na mahitaji zao ndani ya jina la Yesu Kristo wa Nazareti, kulingana a, na kazi la, ya ukombozi iliyofanyika hapo msalabani wa Golgota tuna uhaki ya kuweza kukaribia kiti cha neema tukiwa chini ya kumwagwa kwa damu ya mwana kondoo. Bwana mpendwa, tujibu nu, jibu mwito so we wetu kwako, uweze kutufungua na uweze kutubariki na uweze kujifunua kwako kwa, kwa kila mtu pamoja na si uweze kutupatia ubatizo ya Roho Mtakatifu kama vile mwanzo i uweze kuamsha roho wako, usimamisha kanisa lako Mhali hajabu <muchas> uweze kuamsha mahuduma kwa hii kitendo cha mwisho, fanya namna yote, ili watu wote waweze kupata sehemu na hiyo kazi ya shetani iweze kubomolewa, na pia sasa hiyo kipindi cha ufungulivu ku, uweze kutangazika na hiyo mwende, mwenendo ya ushindi ya Yesu Kristo ya Mungu ye mwenyewe na taifa lake kwa ajili ya heshima na utukufu na shango kwa jina la Yesu Kristo, na kwa ajili ya kushuhudia taifa lako na neno lako Bwana mpendwa. Tuko wako, nasi tunajua, na pia utashuhudia neno lako ndani mwetu na kupitia sisi. Maabudu na utukufu iwe kwa jina lako. Wewe ulisema ulisema kwamba makazi nazozitenda nanyi mutayafanya pia. Bwana hiyo, ni wewe peke yako unasema hivyo. Andiko ni kweli, na wewe utayatimiza uweze kushukuriwa na kutukuzwa. Bwana mpendwa, tukiwa chini ya mamlaka ya neno la Mungu na nguvu ya jina la Yesu Kristo wa Nazareti, acha ufungulivu iweze kutangazwa kwa wale wote waliofungwa, eh, okovu kwa waliopotea, uponyaji kwa waliogonjwa, kwa jina la nguvu la Yesu Kristo wa Nazareti, kupitia nguvu ya Mungu. Haleluya, imetimilika imefanyika, imefika. Amen. Amina. Amen. Amina.