Bwana asifiwe na shukuru kwa ajili ya makusanyiko haya ya kiungu na kwa ajili ya neema ambayo tunayopewa ya, ya kuona tena tunaweza kukusanyika. Niliweza kumwomba ndugu Rusi aweze kusema kitu fulani, aliweza ya kwamba sina kitu cha kusema nami, ningetaka niweze kufanya hiyo kitu moja, na ni hapo sasa tungeliweza kuwa na hitaji ya kusimama na kuabudu Naamini ya kwamba mtu no, ambaye katika siku zetu anayewaza ya kwamba anakuwa na kitu fulani cha kusema, tunaweza kumwambia katika uaminifu wote ya kwamba hauna kitu cha kusema yote. Umeelewa yule ambaye katika siku hizi anayewaza ya kwamba ana mambo mengi ya kusema hada elewa ya kwamba naye hana kitu cha kusema. Tuko hapa ili tuweze kusikia yale ambayo Mungu aliyosema, yale aliyosema, na ni hiyo ndiyo sababu inayotuma, tunajifunza kuhusu mahubiri ya ndugu Brahamu kwa makini mingi na kwa moyo na pia tunaipenya ndani na tunaacha Mungu aweze kutuzungumuzia ili tuweze kuelewa ni kitu gani kinachohusika. Sasa kwa maana, siyo mimi au mtu mwingine aliyetayarishwa na Mungu kwa ajili ya hiyo, lakini ni ndugu Branamu, kama vile Paulo kwa wakati huo ili aweze kuambia kanisa yale ambayo Roho wa Mungu anayotaka kusema, na kisha tena kukumbusha kuhusu neno la utukufu la barua kwa Wakorinto lililoandikwa na Paulo linalosema ya kwamba maneno yaliyovuviwa na Roho inaambatanishwa na matamshi yaliyovuviwa na Roho na hapo sasa inaweza kuletwa kwa taifa la Mungu. Wa Korinto wa kwanza sura mbili mstari wa kumi na tatu Ningetaka ni niweze kusema kwa machache nyuma mchana kati huu, munajua ya kwamba nimechoka sana na kwamba ninahitaji pumziko, lakini pumziko hiyo nayo inapashwa kutoka juu. Hapa ndani ya mahubiri haya utaratibu wa kanisa, kwenye ukarasa wa pili paragrafu ya pili, ndugu Branamu anasema Ndugu a namwaanasema, ya kwamba si wazi ya kwamba niko najaribu kujipatia ni mamulaka au kitu fulani kama hicho, lakini mwone mtu fulani au mtu mtu fulani au kitu fulani ki, ama anaweza kuwa na vichwa mbili, hayozijua mahali anapokwenda set, Mungu hajawahi kuwa na vichwa viwili ndani ya kanisa lake hajawahi kuwa na hiyo, hajawahi kuwa na hiyo. Kuna kichwa kimoja ndani ya kila kizazi, kuliweza kuwa tu mtu mmoja ambaye Mungu alikuwa akihusika naye, na kama vile tuliweza kuichunguza ndani ya andiko, ndani ya andiko. Kwa maana kama munaweza kukamata watu wawili, mutakuwa na maoni mawili na inaomba ili kuweze kuwa na yakini ya mwisho. Yakini yangu ni neno Biblia, na sasa munaona kweli kweli, ni kitu gani kinachohusika hapa katika nuku hii? Ni mwanzo kusanyiko liliitwa kwa ajili ya kuzungumuza kuhusu mambo hayo, kuhusu makarama, kuhusu De namna na ya kuzitumikisha kuhusu madiakoni na kadhalika na kadhalika na kwa mwisho wa ukarasa wa sita tunasoma ya kwamba naamini ya kwamba wakati umekuja kwa ajili ya hekalu la ndugu Branamu ili waweze kujua namna na ya kutumikisha makarama ambazo Mungu anazotupatia ili aweze kutupatia tena mambo yaliyo makubwa kuliko yale ambayo tunayo. Sasa lakini, hatuwezi kusonga mbele kama persona, kama tunafanana na mtu ambaye anaweza kuambiwa mambo yote siku zote, wazia hayo na roho ya unabii inanyenyekea chini ya manabii, na ni hiyo ndiyo andiko linasema, Wakorinto wa kwanza sura kumi na nne mstari wa kumi na tatu na mbili. Kama unaweza kukutanana na mtu mwanaume au mwanamke na kisha unaweza kumkosoa na mtu huyo sasa akashirike na, ijapokuwa munaonyesha kweli kulingana na andiko ile, namaanisha y kwamba roho iliyo juu ya mtu huyo si roho ya Mungu, kwa maana Biblia inasema ya kwamba roho ya manabii inanyenyekea chini ya manabii au inanyenyekea chini ya unabii au chini ya ushuhuda inanyenyekea chini ya mahubiri, e, kuzungumza kwa lugha na tafsiri ya kuzungumza kwa lugha na kadhalika na kadhalika. Hiyo ni kitu kilicho cha lazima sana. Kila mtu ambaye anayeweza kukosolewa kwa namna moja au kwa namna nyingine, na ambaye anaweza kuambiwa kitu fulani ataweza kushukuru kwa ajili ya hiyo ndani ya kilindi cha moyo wake. E, mutu ambaye anayekosolewa na kisha anapigana kwa miguu miine hajue ni kitu gani au ni roho gani iliyo ndani yake. Tusema sasa kama sisi tuko wa, wa Mungu tuweze kuacha yale iliyo ya lazima yale inayohitajika kutuambiwa, kama vile anavyoandikwa katika Wakorintho wa kwanza sura kumi na tatu, ya kwamba upendo inaacha kukosolewa inachiata kukosolewa upendo haikathiriki, au kushifuna. Upendo hachikamate kwa namo nasiyopendeza, lakini upendo inavumilia inavumilia yote. Wakorinto wa kwanza sura kumi na tatu mustari wa ine mpaka saba. Na hiyo ndio kipimo kizuri mutu aliye na upendo wa Mungu aliyependwa aliyekubali ukombozi ulio ndani ya Yesu Kristo, aliyegeuka mwana wa Mungu munaweza kufanya yote ambayo mwanaye utaka. Na mutu huyo, naye atapenda wakati wote anapokuwa hapa duniani, ijapokuwa mambo yote. Hakuna mambo mingine ila, kwa maana upendo wa Mungu ulimiminwa ndani ya mioyo yetu kupitia Roho Mtakatifu. Lakini tunatambua vizuri ya kwamba ni vyepesi kuweza kukosoa wengine kuliko kuweza kupokea wewe mwenyewe ma- maonyo. Ndiyo, amina. Haikusikilikani sana, lakini hivyo ni kweli. Inatosheka, inatosha kama vile ndikushimika anasema, lakini hivyo ni kweli. Sisi sote tuko tayari tushoweke kwenye kazi na kuweza kuweza kuambia kitu fulani kwa mtu mwingine, wakati unapotaka kuambia mtu fulani kitu fulani, na tunakwaka tayari hapo, lakini japokuwa hatufanyake kwa matamshi mazuri au kwa sauti njema au kwa maneno yanayostahili na kama hata sauti haistahili ni kusema pale maneno nayo haiko tena mazuri. Na kama sasa maneno haiko tena mazuri, ni kusema mambo yote hanga yote haitakuwa tena njema, na ni kitu fulani kilichoharibika na hatuwezi kutumikisha hiyo. Kila mtu anayetumikishwa na Mungu kwa ajili ya kukosoa wengine anapashwa yeye mwenyewe naye kuweza kuvumilia ukosoaji wa Mungu, anapashwa naye kuwa kimya, na anapashwa kuwazia mara tatu mbele ya kuzungumza mara moja, na kisha kuweza kuelewa ni kitu gani anapashwa kusema. Na hiyo inapashwa kulingana na neno. Mnajua ya kwamba mimi ninakwaka niko tayari kuweza kusikia haraka haraka, na hakuna mtu anayeweza kubadilisha hiyo. Lakini kuna mwamuzi wangu aliweza kuniambia wakati mmoja ya kwamba ndugu Franki, unapaswa kukamata uvuvio kubwa na kisha kuweza kuyawazia tena na kuweza kukamata uvuvio mpya, na hapo sasa utakuwa na kitu wakati waweze kusema kitu fulani. Watu wasioamini wanachunguza vizuri vizuri mutu fulani, na wanatambua haraka haraka ya ma matendo yetu ao namna tunavyotenda la la la lakini, hivyo hiyo inaonyesha kwamba la kitendo kinacho fanyika haraka haraka inakuwaka njema. Ni kusema sasa, ukosoaji wa kimandiko inaonyesha kwamba kama moja katikati yetu inaweza kufikia, tukamate kwanza mfano ya kitu cha kwanza hapa mbele, ya kwamba kama ndugu yetu mpendwa anaweza kukaa hapa mbele hapa na watoto wake, na kisha mtu fulani anamkaribia na kumwambia eh, hey, sikia, ndugu mpendwa, ninaona kwamba unasumbua kuona, unaweza kuwa kila wakati unakuja hapa mbele, unatoka huko nyuma, unakuja pamoja hapa na watoto wako, na unasimama tena huko nyuma na watoto wako. Hatuwelewe si hayo si sote lakini hauwezi kukaa huko nyuma. Na kama huyo ndugu ni wa Mungu, ataweza kuwazia hiyo, atawazia na ataweza kushambia, eti ngoja kweli ninakuwa kikwazo kwa mtu fulani kweli ninasumbua makusanyiko ya chiungu, kweli ninasumbua kusanyiko, kweli ninasumbua kose kitendo cha Roho, kweli ninageu, ninaharibisha kitu fulani kwa mtu fulani, kwa maana ninaweza kufanya kwa namna ya saa hii na watoto wangu kuweza kusimama na kwenda huko nyuma. Hiyo yote, kweli ninasumbua au kuzubaza watu fulani, naweza kuwazia kwanza, kama ninasumbua mahali hapa katika hali hii ni kusema ni nitaweza kukaa huko, nitaweza kukaa huko nyuma tena, bali ili nisiweze tena kutumbua, nitaweza kukaa ndugu kwenye na hapo sasa. Ndugu wataweza kusema sasa, kwa nini haukuniambia hiyo tangu muda mrefu? Kwa nini hauniambie? Kwa nini unaniambia hii leo? Mbona hii inafanya muda mrefu nikikaa hapa na hapo sasa, tunaweza kubariki ndugu huyo na kuweza kusema sasa, sikia, hii ni kitu cha ajabu. Roho wa Mungu yuko kweli kweli juu ya mtu huyu iko juu yako, uliweza kuelewa mambo hayo. Lakini kama ndugu anaweza kutomboka na kuweza kusema, oh, mbona wewe ulikuwa tangu na wewe ulikuwa mtoto mdogo kama vile msichana wangu mdogo kama vile mtoto wangu mchana wa kama hivi hivi hasa nambona na mbona na wao hakushikamata vizuri, na kama vile anavyoshikamata sasa. Na kama sasa unaweza kutoa hasa mapasi na huko na huko, kama lakini kama unaweza kutoa onyo, lakini hapo unaweza kujaribu kuweza kusema ha, ila inahuzunisha, itakuwa ni maumivu kubwa, inaomba kuweza kusema ndugu wapendwa, sio hivyo ndiyo mpasha kufanya. Munaona yale ambayo nataka kusema, nitaweza kukamata mfano moja ili niweze kujionyesha kwetu kwa namna ya kukamata vizuri yale ambayo ndugu Branham aliyosema hapa. Inaweza kukamata yale, inaonyesha nini kuhusu diakoni nani? Hiyo ndio inapaswa kufika. Sasa wakati wa ndugu waliotayarishwa kwa, kwa ajili ya kazi ya kazi hiyo Wanapasha kwenda kutazama yale yamefanyika katika makusanyiko ya kiungu na kuweza kuwa makini juu ya utaratibu. Na ndugu Buranama aionyesha kama vile wa diakoni, kama vile wapolisi, tunalinganishwa na wapolisi kwa ndani ya kusanyiko, na hapo kuna kuwa uchunguzi kubwa, inakuwa na kwa nafasi yake na inapashwa kufanyika. Bien Retura, Eli kila mtu Eli mtu aliye na neema ya kuweza kujiacha kuambiwa au kusolewa, kuweza kujiacha aambiwa kitu fulani au kusolewa, na hiyo niweza kuniambiwa kose kwangu kulingana na funzo alioweza kupata na niweza ku, na nilikuwa nikiwazia kila wakati kuhusu yale walikuwa wakiniambia, niweza kuishika na kuielewa haraka haraka, lakini ilikuwa ilikuwa ni hali ya juju. Niliweza kuanzia kila wakati kuhusu yale ambayo nikiwa nikiambiwa, nielewe au hapana, nielewe au hapana, nikubali au hapana, na ni hivyo hivyo leo. Lakini kwa namna ya kukamatika kwatika makusanyiko ya kiungu, nayo ni ya lazima sana, kwa maana inaweza kusumbua hali pia ya kiroho na yale na kama yale iliyo ya kimwili inaweza kusumbuliwa, ni kusema sasa iliyo ya kiroho nayo haitakuwa vizuri. Tunapaswa sasa kuwa macho, ili sehemu ya kimwili pia iweze kupangwa vizuri vizuri kama vile hali ya kiroho au sehemu ya kiroho, ili makusanyiko ya kiungu iweze kufanyika bila hata kusumbuliwa. Amina na ni hivyo ndivyo mambo yanaweza kutembea, ndiyo nasi tunakaribia kwenye lengo. Msijisumbue, nina uaminifu isiyo na mwisho ndani ya Mungu. Siwezi kuanzia ya kwamba tunakuja hapa ili tuweze kusikia na kisha tena kuweze kuacha mambo kama vile yalivyo hapana. Kama ninaweza kukosolewa, ni kusema sasa napasha kukosolewa, na ni hiyo kitu kimoja pamoja na kila mtu hii ila tu hakuna mtu anayeweza kujiruhusu au kuweza kusimama juu ya mambo lakini, kila mtu aweze kukamata nafasi yake, nafasi ambayo Mungu aliyompatia. Nasoma tena nukuu, tunataka ili kanisa liweze kupata faida katika makusaj... katika makarama zilizowekwa ndani ya kusanyiko letu na Mungu alitutuma, Mungu alitumia makarama hizo, na tunataka hizi makarama ziweze kutumikishwa kwa ajili ya faida ya kusanyiko, na ndiyo maana yule anayezungumza kwa lugha, yule anayetafsiri, na yule anayetabiri wanapashwa kukusanyika mbele ya makusanyiko, mbele kusanyiko liweze kufanyika, liweze waweze kukusanyika ndani ya chumba pembeni, na waweze kungoja makusanyiko ya bwana kwa ajili ya kusanyiko. Na kisha kuna kuja maneno mniweza kuelewa, mbele sielewe hii leo. Nitaweza kusema kwa sauti kubwa kuliko kama vinavyowezekana, ndiyo nilielewa. Baada ya funzo liyo ngumu ambayo mwanadamu hawezi hata kuvumilia mambo yaliyosemeka katika chumba mahali, au wawili au watatu wanapokusanyika, haiwezi kuwa tena ya watu wote, inaweza kuchunguzwa, inaweza kukosolewa, na mambo yaliyoletwa kwenye mahali pa watu wote haiwezi tena kutoshwa ndani ya watu huo ndani ya watu huo auo hivo kama vile Et kama vile unaweza kufungua, kufungua manyoa mahali fulani na kisha upepo inaweza kusambazwa katika manyoa inasambazwa katika hali yote ori. Na hakuna mtu anaweza kuokoa hiyo na Mungu a, Mungu ndani ya neema yake atakuwa na kanisa ambayo kila kiungo kitanyenyekea chini ya neno la Mungu que, uh, na muna jua, muna jua, nani aliyosema? Amina, ndio ni kweli, ni vizuri, ni ema na hapo sasa ndio shangwe na shukrani za kuchukua. Kwa namna hiyo, ndio, ndio kwa kushoto na kwa kume. Ndio, hiyo ni kweli, ni vizuri na nakubalisha ya kwamba Mungu alizungumza kupitia ndugu Branamu, na pia wadada, mnajua ya kwamba Mungu aliweza kutuzungumzia kwa damu na ilio ya kimashidi sana, lakini kwa kiwango gani tena anataka anatutakia mema, ni kweli au hapana? Na wakati wa kwanza sura 11 inaposema ya kwamba mkubwa wa Mungu mkubwa wa Kristo ni Mungu na mkubwa wa mwanaume ni Kristo na mkubwa wa mwanamke ni Kristo ni na kila mwanamke, mkubwa wa mwanamke ni mume wake. Wakondi wa kwanza msana kumi na moja tatu na kila mwanamke anayekataa mume wake yeye amekatwa na hana tena kichwa. Mnaona, mmeshakuelewa, mmekusha kuelewa Mungu na Kristo na mume na mwanamke na mwanamke, amepoteza kichwa, kama anaweza kukataa mume wake na m... kama anaweza kukataa mume wake anakuwa ame... ame... hana kichwa. Na kama mwanamke anachoka pembeni, hajue kitu gani kinachosika, anakuwa pale bila kichwa, na hajue yale anayofanya, na anatembea bila kichwa. Mnawazia kwamba m... andiko linaweza kutoa maneno isiyo u... u... na muhimu isiyo na faida Mnawaza kwamba tunaweza kuwa na haki ya kuweza kucheka wakati neno la Mungu linatuambia kwamba mkubwa wa Kristo ni Mungu na mkubwa wa mume ni Kristo na mkubwa wa mwanamke ni mume. Mnawaza kwamba Mungu anapatia hata mmoja wetu matam ma, haki ya kuweza kuchekelea maneno hayo na kuweza kuyawazia kitu fulani au kuweza kuzungumza kuhusu maneno hayo? Hapana, hapana, tena hapana. Neno la Mungu ni neno la Mungu na litabaki neno la Mungu milele na milele, na kama hatuwezi kunyenyekea mbele ya neno hilo, tutaweza siku moja kuweza kupita mbe mbali na hiyo. Mahali moja ama nyingine inasemeka tena hapa, nukuu: wakati watu wanapokusanyika, wale walio na hekima waweze kuja kwanza. Lakini kama mnaona kama, kama mtu anaweza kusema kwa lugha na kisha kutoa tafsiri, hiyo haiwezi kukubaliwa. Hawezi kubaliwa kama haiwezi kupimwa na maandiko, ina kosa. Inaweza kupimwa na wawili au watatu, washuhuda wawili au watatu, wanapasha kushuhudiwa na kushuhudia kwamba wanaamini kwamba hilo ni neno la Bwana. Kwa maana pia katika makusanyiko hii, kama vile pia katika makusanyiko mengine, muna maroho zilizo za uongo au mbaya. Mnaona, zitaingia huko hizo maroho zitaingia na hisi. Hatutaki hiyo, tunataka ili makusanyiko haya yaweze kuwa tayari, ili ziweze, ili iweze kufunguli ufunuliwa kama vile inapaswa kuwa. Kwa maana hamuna itaja kuweza kujisumbua, kama mtu kama kitu fulani kilicho cha Mungu kinaweza kufunuliwa au kufunguliwa, hiyo itaweza kuf-, kupigana na jaribu kama ni Mungu na haku, amina, na hiyo, haku- hiyo hakuna mtu mutushakutumbua ndugu na, na dada ninyi ambao mlioweza kutimiza makarama na nina waza ya kwamba Mungu atatuweza kutupatia kumiminwa kwa hapo hapo, hapo, kwa Roho wake katika wakati mfupi, na kwamba upole wa Mungu utaweza kusambazwa kama vile haijawahi kuwa kwa mwanzo. Kama mmoja katikati yenu anaweza kuzungumza chini ya uvuvio. Na kama yale ambayo ambaowea kusemeka haiko njema Vous n'etes pas pour autant presente comme faux pale haimaanisha kwamba muko wa uongo <totumne> lakini ni kitu ambacho kinaweza kusemeka ndio cha uongo, lakini si mtoto mpendwa wa Mungu aliyokombolewa na damu ambaye aliyeweza kusema akuote kitu fulani kwa namna yake au kwa kuingizwa kwake mwenyewe au kwa kuona kwake. Na ndio maana ndugu Branham anaweza kuonya ii aiweza kuonya hapa ya kwamba wale walio na karama za hekima waweze kujua namna ya kuweza kupambanua, na waweze kujua waweze kuchunguza wale ambao wanaofanya makarama, na ni nairudia tena muwazie wakati fulani, ndugu namu naye anaweza kushikosoa yeye kama vile nabii, na unaweza kusema ungeweza kote kuhesabia kila matamshi aliyoweza kut... au kila mahubiri aliyoweza kutoa, kama vile mambo isiyoweza kushindwa, kama kitu ambayo hakiwezi kukosolewa. Na mnajua ya kwamba yeye kama vile mtu mkubwa Mungu naye, alikomaa katika mambo ya kiroho, na ambaye aliweza kupokea maufunuo iliyo ya kilindi sana, tena zaidi sana tuliweza kuyesema hapa na tunajua sisi sote, kitu ambacho kinachoshangaza kuhusu mambo hayo yote ni mhuri wa kwanza, wakati aliposema tena katika elfu moja mia kenda makumi sita ya kwamba huyo aliyekuwa juu ya farashi ya kwanza ya mhuri wa kwanza ilikuwa ni Roho Mtakatifu iliyokuwa imeenda kwa ajili ya kushinda na wakati mihuri ilipoweza kufunuliwa sasa, katika mwaka elfu moja miakenda makumi sita na tatu, ikamwambia kwamba huyo haikuwa Roho Mtakatifu, lakini alikuwa Antikristo. Ndio nawambia katika mwaka elfu moja miakenda makumi sita mtu wa, wa Mungu aliweza kusema kwamba muhuri wa kwanza ilikuwa kwamba ni Roho Mtakatifu, eti huyo aliyekuwa juu ya farasi jeupe alisema hiyo, na kadhalika na kadhalika. Na nyuma ya kufunua kwa mihuri saba, aliweza kusema kwamba ni antikristo aliyekuwa akianza kutembea juu ya farasi hiyo. Lakini muwazie sasa, kama tunataka kusema, ah, sasa sikia, eh, mbona ulikuwa ulikuwa umekosa, eti wewe ni wa uongo kwa maana uliweza kusema hivi, na ijapokuwa hii ni kweli, hiyo haiko hivyo. Mnaeleweka? Mnaelewa yale ambayo mnaelewa, ya kwamba mtoto wa Mungu atabaki mtoto wa Mungu milele na milele, na kwamba tunakomaa katika kujua. Mnasema hiyo tena? Sasa kwa ajili ya sababu hiyo, kama mtu fulani aliweza kutangaza kitu fulani au aliweza kuleta kitu fulani akivukisha kwenye midomo yake kama vile ufunuo kusema kwa lugha au tafsiri, unabii au kitu chochote, na kama haiwezi kuwa kweli, hiyo haihusu huyo mtu, lakini inahusu yale iliyosemeka, nani? Hiyo ndio tunataka kuweza kutofautisha. Ingine mara moja, Hat, hatukusanyike kwa ajili ya kuhukumu ndugu au dada aliye tabiri aliyezungumza kwa lugha au aliye tafsiri ili tena tuweze kuhukumu hapana. Baada sasa, tunaweza kuwa tumetumikishwa na roho ya, ya mwili au ya, ya, ya kimwili. Tuko hapa ili tuweze kusanyika tuweze kuhukumu yale yaliyosemeka, na hapo sasa hatuweze kufatana na hukumu ya roho yetu, lakini tunapaswa kutumikisha roho au karama ya u, ya hekima u, ya na tuweze kuona ufunuo, tuweze tuweze kuona tuweze kutambua yale ambayo iliweze kusemeka na munaona, wakati Bwana wetu niweza kutazama, nilipokuwa katika chumba ya ofisi yangu niweza kutazama katika dirisha, niweza kusikia, niweza kupata simu, na hapo sasa sauti haitokake kwa kushoto, lakini mara nyingi nasikiaka kutoka kwa kuume kwangu tangu wakati Bwana aliponizungumuza kwa sauti ya kufiikana kwa mara ya kwanza tarehe mbili mwezi wa nne mwaka elfu moja kenda makumi sita na mbili nilikuwa nikitazama kwenye dirisha. Sauti ilikuwa ikitoka kila wakati kwa kume, iwe huko Marseille huo uo fane, iwe mahali popote, kila wakati hiyo sauti ya Bwana inapofika ilikuwa ikitokea vizuri vizuri, kila wakati juu kwa kuume kwangu, kila wakati na ndio maana sija wahi kuwa na mtafsiri wangu kwa kuume kwangu, lakini kila wakati nakuwaka na, na mtafsiri wangu kwa kushoto, lakini sina mambo ya kuweza kuwaelezea kuhusu mambo utafsiri, mambo hayo yote niweza kuwaambia hiyo, lakini siwazie kitu kingine, na kila wakati kama vile mnavyosikia neno langu au sauti yangu kwa wakati huu ikiniambia e, kwamba mtumishi wangu ya kwamba chunguza maandiko matakatifu Matendo ya mitume samani chunguza maandiko matakatifu uweze kuona kama kuna mume au kuna mwanaume aliye mwanaume na mwanamke mwana au mke wake. Kuna mwanaume na mke wake aliweza kutangaziwa kwa ajili ya huduma au uciwa kazi? Niliweza kutetemeka niliweza kuanguka chini, kasema Bwana, sina hitaji ya kuweza kusoma kwa muda mrefu. Ninajua ya kwamba hiyo haitawahi kuwa ndio, na sasa kama tuliweza kuwa na wanaume wa ndugu ambao waliweza kusema muda mfupi kwanza, na kusi usiweze kunyosha mikono, usiweze kunyosha mikono, usibariki, usiweke, chunguza kwanza. Sasa namna gani tungeliweza kuchunguza kama hiyo inaweza kuwa katika kusanyiko lote, ilikuwa imeonekana ili watu watu waweze kuja mbele ya madhabahu. Nani ambaye anaweza kuwazia? Nani ambaye anaweza kufanya kitu kingine? kama vile ilikuwa imetangazwa kwa kanisa yote, ilikuwa ilikuwa hapo na hapo, tulitambua kila iliweza kutambua, kwa maana tulikuwa bado kuweza kuelewa yale ambayo ndugu Branham aliyosema hapa ya kwamba wale ambao walio na makarama wanapaswa kukusanyika kwanza, na kama Mungu ana kitu fulani cha kuweza kuwafunulia anaiwafunulia, na wale ambao walio na makarama ya upambanuzi, hekima na ujuzi waweze kuikala na waweze kupiga magoti, waweze kuwakia mbele ya uso wa Mungu, na kama kuna kitu fulani kinachofika waweze kuchunguza, na kama kitu hicho ni cha kibiblia, kama si cha kibiblia, kii. Pia wapendwa, tunataka sisi sote tuweze kuwa na makusanyiko ya kiungu ambayo Mungu anajifunua ndani, nami pia lakini kama hiyo inaanza kuweza kuanza mbele ya makusanyiko ya kiungu, ili Bwana aweze kutumikisha tena wale ambao nataka kutumikisha na aweze tena kuleta kwa makusanyiko ya kiungu, waweze kuleta hiyo matokeo kwenye makusanyiko ya kiungu, na ili baraka ya Mungu ya ujao iweze kuweza kuja. Na hiyo sasa ni kubwa zaidi kuliko yale ambayo tunaweza kuwa na njia zetu binafsi au sauti zetu binafsi na kuweza kusema Mungu aweze kubariki makusanyiko na kisha siku moja aweze kuonekana ya kwamba mambo mengine haikuwa katika utaratibu na ilikuwa hailingane na Biblia. Kitu gani kitaweza kufanyika sasa? Roho wa Mungu kila wakati anatembea ana kulingana na kulingana na neno la Mungu. Hakuna mambo ambayo Roho wa Mungu anazungumuza isiyolingana na neno la Mungu. Mushike kitu kimoja, ndugu na dada, musiache kazi ya Mungu musi ache silaha. Lakini kama vile Paulo alivyoonya ya kwamba karama iliyowekwa ndani mwetu iweze kuwaka. Nasi hatutaki tuweze kuwa watu wa kuchunguza wa kutazama kutazama tu, tukikaa pale tukiweza kusema tutaona kitu kitakachofanyika, lakini kama tuko sehemu ya mambo hatuwezi kungoja, tuweze kusema ah, tutaona kitu gani ambacho kitafanyika. Lakini tunapaswa kuweka mabega yetu kwenye gari, tuweze kusonga, tuweze kusukuma mbele na tuweze kusonga mbele kwa msaada wa Bwana. Kama tunaweza kukaa pembeni na tuweze kuwaza ah, tutaweza kuona kitu gani kitakachofanyika, hakuna kitu kitakachofanyika sasa, na tutaweza kubaki tukikaa pembeni na hiyo ndio, na sio hiyo ndio ninataka lakini, nataka kuwa sehemu ya yale ambayo Mungu anayofanya hapa. Ninafanya mambo kwa tofauti, na kama naifanya tofauti, usiwaze kwamba mimi niko mahali tofauti, na kama watu waliweza kufanya mambo tofauti, nikusema kwamba hao watu wako tofauti na hiyo, lakini kwa sababu walisema mambo yenyewe haistahili, na hiyo ndio mambo inaweza kupangwa vizuri na hiyo mbali, tunaweza kusonga mbele sote pamoja, na tunapenda wandugu wote na wadada wote kwa moyo wetu wote, na hatuwezi kuweka na tunaweka tu pembeni mambo isiyo ya Mungu na sie mdu, na sio mtu ambaye Mungu aliyokuomboa na ambaye damu ya mwana kondoo iliyo kwa ajili ya hiyo. Amina na ni hivyo ndio, ni hivyo. Kwa ukurasa wa kumi na moja inaandikwa, akose mbele kama mtu fulani anaandika ujumbe iliyotolewa kwa kuzungumza kwa lugha au kupitia unabii, na kisha unaweka kwenye madhabahu e, kwamba ni Bwana anasema na hao watu waliozungumza na kutafsiri, hiyo inapaswa kusomewa na mchungaji mbele ya makusanyiko ya chungu. Na kama hiyo inafanyika vizuri vizuri, kama vile tafsiri inavyosema, tutanyosha mikono na kuweza kushukuru Mungu kwa ajili ya, ya Roho wake iliyo katikati yetu. Kama hiyo haifanyike, musiifanye tena mpaka hiyo roho chafu iweze kutoka katikati yenu. Mungu hadanganyake, yeye ni kweli tangu siku zote. Nani kitu chepesi? <coughs> Na sasa nasema tena upya ya kwamba yule aliye wa Mungu hawezi kujitetea imwenyewe hajiteteake haji, hajisumbuake, ya kwamba iko na haki au hapana. Nawambia leo, kama mnatoa unabii kuhusu kitu fulani au kitu fulani ambacho apasha kutangaza sasa, kwa nini napasha kujitetea hii mimi mwenyewe juu ya kitu hicho? Kama nataka kuitetea ni kusema itakuwa ni kitu changu mimi binafsi, na hapo sasa nitaweza kuitimiza mimi mwenyewe, na hiyo ndiyo shida kubwa. Kama ni kitu fulani kinachotoka kwa Mungu, ni kusema yule aliyekisema anapasha kukunja mikono, aweze kungoja na aweze kuona yale yatakayofanyika, na ni na kama ni ni ni sivyo, ni kusema ana huyo mtu anapasha kuogopa na kuweza kusema Bwana, aweze kusema anapasha kuogopa na kusema Bwana, toa ndani mwangu kitu hichi, kwa maana hii na si kweli, na mimi nauweze kusema kwamba nataka tu yale yanayotoka kwako na uweze kuvunjia na roho wako, na hapo sasa mambo yanapaswa kumalizika na kuweza kusonga mbele. Naamini kwamba sisi wote tumekwisha kuelewa hiyo inasemeka hapa, nukuu. Kama hiyo inafanyika kama vile tafsiri, nasema tutaweza kunyosha mikono na kuweza kushukuru Mungu kwa ajili ya roho wake iliyo katikati yetu. Na kama hiyo haifanyike, musifanye musifanye mpaka roho chafu iweze kutoka katikati yenu, ndio nani hiyo, nani hiyo, ndio watu wengi hawaelewake nani, nani hiyo, ndio roho ingine inaweza kuingia ndani nani, hapo ndipo mambo hayo mamoja ambayo wanayozikia iko kama vile funzo na mambo hayo, hiyo ma roho ni kusema, ni roho zingine zinazotenda na ndio maana karama ya upambanuzi ni ya lazima sana. Munaweza kuzungumuzia ndugu au mtu ambaye Mungu anatumikisha watu ambao wasio amini ujumbe na iliweza kukubaliwa ya kwamba tangu muda mrefu hawakutumwa na Mungu. Watu hawakutumwa na Mungu wanakuwa na mania hizo moja, wanasikia hiyo mamoja, wote wako na hali ya nje na ndani na hiyo kitu kimoja. Lakini kitu kinachohesabika, na kama ni roho ya Mungu hiyo italingana siku zote na neno la Mungu, na mtu atajiacha kukosolewa na ataweza kusema asante kwa moyo wote, kwa maana uliweza kunitumikisha kwa ajili ya msaada. Lakini kama mtu anaweza kukataa na kuweza kushitetea yeye mwenyewe kadhalika na kadhalika, ni kusema hiyo kitu hakiko kizuri, na kwamba pale kuna pashwa kuwa mambo ya kugeuka mbele ya uso wa Mungu, mbele msaada uweze kuwa imetolewa. Ila tu mtu anayeweza kunyenyekea na kuweza kutambua ya kwamba yale ambayo isio kuwa mzuri mbele ya Mungu, ndio huyo ndio anaweza kukubaliwa na mtu ambaye anaweza kusimama juu na kuweza kujitetea kadhalika na kadhalika, hawezi kusaidiwa. Hiyo inanihusu mimi, inatuhusu sisi sote pamoja. Inaandikwa pia hapa nuku, na sasa nawaambia nyote, kuna miaka fulani mliweza kuwa mkicheza na karama hizi kama vile watoto, na sasa mliweza kuwa kwenye shule kwa muda mrefu, na sasa wakati wote mlipokuwa watu ambao hawezi kuitumikisha kwa ajili ya kucheza na hiyo karama hizo zilitakasiwa kwa maana zilitoka kwa Mungu. Hamupashi kucheza na karama hizo. Mungu atumikishe nani? Hapo ndipo inapashwa kufikia katika kazi ya kusanyiko au kazi ya Mungu. Nani? Ndiyo maana kusanyiko la ndugu Buranamu linapashwa kuwekwa katika kazi kama hiyo, inapashwa kushakiwa kwa wakati fulani au kwa wakati mwingine ni katika kanda ya sauti kubwa hiyo, inapaswa kuwa mshuhuda ya kwamba inapaswa kufanyika kwa namna hivyo hapa, kwamba unapaswa kutimiza makazi hapa. Nikusema hatukuweza kufanya mambo kama vile watoto, na sasa tunapaswa kuwa watu wakubwa. Naamini ya kwamba wakati umekuja ili tuweze kushiacha kuambiwa kitu fulani na kukubali mafundisho na kuweza kunyenyekea chini ya mkono wa uwezo wa Mungu wetu. Naamini tuna- naamini katika kurudishiwa kwa ujao. Naamini ya kwamba Mungu atamimina mvua ya kwanza ya mwisho, na ndugu Kuper Kuper aliweza kunikumbusha kwamba mahubiri ya Beblingen ingepasha kutumwa kwa wote, kwa wote, na ilikuwa ni neno la Bwana, neno la ajabu la Mungu wetu, na naamini kwa moyo wote ya kwamba Mungu alitoa ahadi na kwamba atalitimiza lakini mbele liweza kutimilika, watu wanapashwa kuwa wamepokea mafundisho. Ni kitu gali kifanyika? Kulikuwa kwanza mafundisho na kisha mvua ya asubuhi, mvua ya kwanza na kisha mafundisho na kisha tena kukakuja mvua ya mwisho. Sasa mvua kubwa ina maana gani kama udongo haikuweza kupandwa mbe, ndani mbegu na wakati mvua inakuja inapashwa kuzalisha yale iliyo katika shamba, nasi hatuwezi kuwa na hitaji ya hiyo. Lakini kwanza tunapashwa kulima kwanza, kutengeneza shamba na kutengeneza vizuri, na kisha baadaye tuweze kupanda mbegu ya neno lisiloshindwa na lilofunuliwa na Mungu, na kisha sasa tuweze kuita mvua ya mwisho, na hiyo itakuja. Sijitumainie mimi mwenyewe, na kama niweza kufanya hivyo, nitaweza kuwa bila hata tumaini, na nitaweza kwenda mbali. Ninaweka matumaini yangu <tumaini> <tumaini> na pamoja nani nyote na pamoja na wale wote wasio hapa leo, tunaweka matumaini yetu ndani ya Mungu aliye hai, Mungu Abrahamu, Isaka na Yakobo, aliyezungumza aliyezungumza, na sio mara moja, lakini mara nyingi. Alitoa mafundisho mao, maagizo, alitoa mwongozo kupitia roho wake, na alifanya mambo yote, na kitu mmoja kina nikujia kwa roho wakati ipokuwa nikikaa kwangu ndani ya barabara leh kalikuwa karibu saa nne na wakati sauti iliposema, neno kwa neno, eti acha safari ya kwenda Uhindi. Nitaka kuweza kuitamka hapa, niliandika mimi ni mtu ambaye napasha kushika neno, na kama siwezi kushika neno langu ninakuwa na mashida nyingi, lakini najaribu kuweza kutimiza maneno ambayo inayotoa ahadi inazotoa, na hiyo inaenda hiyo kama inaweza kwenda tofauti na hiyo, akose tabia yangu Prusian. Christian yao kitu fulani ambacho nachojua, lakini wakati sababu sauti iliposemeka kwamba acha safari ya kwenda Uhindi, mnajua kwamba aliweza kurukaruka. Sikusema neno moja, nilikaa katika gari, nilitoka, nikaomba nikasema, Bwana, mbona makusanyiko yamekwisha kutayarishwa, mbona machumba zimekwisha kutayarishiwa, ona sasa magazeti yamekwisha kutangazwa, ona hiyo imefanyika juma mmoja mbele ya hiyo. Na sasa nilikuwa pale, nilikuwa nimekata tumaini, niweza kusema Bwana, kama ninawezekana na Bwana alifanya ni mema. Niweza kusema niweza kusema Bwana, weka mkono wako juu yangu, niweza kuniacha, basi niweze kufanya safari hii. Ilikuwa karibu saa tano na kumi na dakika kumi na tano, na kesha tena sauti ya nguvu ya mweza yote akisema kwamba hata safari yako kwenda kuindi. Na hapo sasa niweza kusema niweza kukimbia haraka haraka Skimu, ba, barua kwenye simu nikatuma ba, mabarua kwenye nikatuma mabarua kwa ndugu. Mnajua, niweza kusoma kwa kwamba hiyo hiyo ndege iliweza kuungua kwenye barabara ya kwenda Bombe ikiwa na watu makumi kenda na sita na hiyo orodha ya jina langu ilikuwa na jina yangu ilikuwa kwenye orodha ya watu walipasha kusafiri huko Bombe kwenda madrasa, na niweza kuelewa usiki. Asubuhi hiyo nipata habari haba saa mbili siku hiyo nipasha kuruka kwenda huko. Naweza kuambia ya kwamba hiyo nayo na inaweza kunivuka katika mifupa na mafuta ya mifupa na kama vile Mungu wetu, nikaanza kuona namna gani Mungu wetu ni mwaminifu. Niweza kuelewa ya kwamba Mungu anaweza kuzungumza kwa neema yake na uaminifu wake, na hakuna hata kitu moja ambacho akiweza kufanyika kama vile alivyosema na ndiyo maana ninajua ya kwamba ni hiyo sauti moja, na kwamba ni huyo bwana mmoja aliyezungumuza. Na sasa tazama yale ambayo inayosemeka hapa kwa ajili ya madiakoni, samahani, kwa ajili ya madiakoni inafika sasa kwa kumalizia, kwa maana wakati imekwisha kumalizika. Inasemeka hapa ndugu na namu, inayohusu utaratibu katika kanisa, tulijaribu kuweza kutenda kama vile tunavyosikia mafunzo iliyotolewa wakati wa ku takaswa kwa ajili ya kusanyiko hili jipya, ya kwamba watu wa moja waliweza kukasirika naweza kutoka katika kusanyiko, na wengine hawataki tena kusikia yale tunayowaambia, sana sana watoto na akose. Kwa sababu ya hiyo, ndio ninafika kwa maneno haya, ndio naweza kuzungumzia watoto wao na watoto wao lakini hawaelewe kitu gani kwa ajili yao. Tuliweza kuelewa vizuri au kutumikisha mambo hiyo kwa namna mbaya, na kisha nyuma, yule aliyekuwa akihusika tunaweza kushukuru na kuweza kusema asante sasa sasa mtazama jibu, mniruhusu niweze kutoa jibu na kuweza kutoa utaratibu. Tunaweza kuelewa utaratibu kwa kanisa, na wakati tuliweza kutakasia kusanyiko hili jipya. Hiyo ni kweli, mnafanya ene inayohusika. Hii inawaza ya kwamba hiyo inahusu madiakoni kwa maana hii inahusu kazi ya wadiakoni, na kwa sababu ya hiyo watu waliweza kukasirika juu yao na kwangu mimi na kwa wengine wote wanakasirika, na kuna mambo fulani ambayo haitembee kwa mtu anayekasirika. Kwa, kwa namna kama hiyo ni kusema mtu huyo haiko katika utaratibu pamoja na Mungu. Kwa maana roho wa Kristo ananyenyekea chini ya mafundisho ya Kristo, inanyenyekea ya chini ya, ya, ya kanisa la inanyekea chini ya nyumba ya Kristo na inanyekea chini ya utaratibu wa Kristo. Mwelewe sasa matamshi haya sasa. Mwelewe maneno haya. Wanakafrika wana wana pia kwa ajili yangu na kwa ajili ya wengine pia. Nikusema wanakafrika. Nikusema nikusema kuna kitu ambacho hakiendee vizuri, hakiende vizuri kwa mtu kama huyo. Nikusema mtu huyo haiko katika utaratibu pamoja na Mungu. Kwa maana roho wa Kristo inanyenyekea chini ya mafundisho ya Kristo, inanyenyekea chini ya nyumba ya Kristo, inanyenyekea chini ya utaratibu wa Kristo, inanyenyekea chini ya roho wa Kristo na kadhalika. Kama mtu au mwanamke, mtoto wazazi au mtu yoyote ambaye unayeambia anayeambiwa kitu fulani anakasirika, nikusema kuna kitu fulani ambacho hakitembei vizuri kwa watu kama hao. Tungelitaka tuweze kuwa ndani ya kanisa hii, wale wote ambao tunaweza kufikia, lakini kama hiyo inaweza kuleta mashida, nikusema ni muba au kama vile tunavyopenda kuisema. Bon, tuliweza kuitafsiri iko kama, kama, kama, kama vile tuliweza kama vile iko kama vile chui katika pori. Mtu ambaye haende vizuri, mtu ambaye hawezi kukubali kukosolewa, mtu mtu hawezi kukubali hata kuonywa, kukubali kukubali hata kukosolewa hawezi kubali kubali swali au ya mtu yoyote pale, mtu huyo anapaswa kushuhudia swali kama aliweza kufa pamoja na Kristo au hapana. Na kama tulikufa pamoja na Kristo, ni kusema sasa tumekufa, na hapo sasa mnaweza kujaribu kuweza kufanya mna-, kama mumekufa, unaweza kufanya yote unayotaka. Kuhusu aliyekufa hawezi kikifita hata mara moja, hapana. Na sio kwamba tunataka tuweze kulala kwa nyuma mchana kati huu na wasi mtu aliye kufa hatikisikake hatikisika tena hawezi tena kutikisika, anaacha mambo yote ipite, hawezi kutikisika, hawezi kuona, hawezi kutikisika. Lakini wakati mmoja, kuna ndugu mmoja aliweza kuniambia kwamba, ndugu Frank, uliweza kuwa mwana kondoo tangu muda mrefu. Na wakati mmoja, Yesu Bwana Yesu aliweza kukamata fimbo, lakini hatuweze kukamata mambo hayo. Tunataka tuweze kutumikisha hiyo yote kwa upendo, tunataka tuweze kuvumiliana sisi wote kwa upendo na katika vipimo vyote tuweze kufanya salama pamoja na watu wote, tuweze kuwa na salama pamoja na watu wote, na aweze kufanya hivyo pamoja na usisi, lakini hiyo ni kati yao, lakini mkamate hiyo kwa moyo. Mtu ambaye anayeweza kukosolewa iwe yoyote, lakini kama tunaweza kuambia mwongozi au mkubwa wa nyimbo, eti panga mambo yote vizuri, na naweza kupanga vyombo vizuri mbele vyoweze kuja hapa, anapaswa kutushukuru anapasha kutushukuru kwa maana tumeweza kumpatia onyo hii. Anaza kusema oh, samahani, basi ni kwasi wazie hivi, na tangu sasa nitaweza kufanya hivyo lakin lakini, iwe mtu yoyote za kuambia kitu fulani, kama niza kuambia ndugu yetu Schneider ataweza kushukuru, ataweza kufurahi kwa yote, kwa sura yake yote ataweza kuangaa kwa sura yake yote. Iwe mtu yoyote anza kuambia kitu fulani, wataweza kushukuru kwa moyo wao wote, sivyo? Na kama hatuwezi kuwa hivyo hatuwezi kuweza kusaidiwa. Kama hatuwezi kuweza kufurahia yale ambayo inaoambiwa, ni kusema hatuwezi kusaidi, hatutamani kuweza kusaidiwa. Na ndiyo maana tunapaswa kujua kitu gani tunakuja hapa, na si kwa ajili ya kujifurahisha tu ya Kikristo. Na kama hiyo ni mambo ya kujifurahisha tu, inaweza kuhuzunisha munaweza kwenda katika kusanyiko yoyote mnayotaka hiyo ya kikarizmatike ki au mahali popote hiyo, mnaweza kwenda katika mitumikio yoyote ya inayoenda ki... kwa kushoto na kwa kiume, lakini tunahitaji kitu cha juu, tunahitaji kitu kinachotoka juu kisichoweza kutukokota kwa upande mmoja au mwingine, lakini tunahitaji kitu cha juu kinachotokokota juu. Unaweza kusema oh, ndugu Frank, mbona unaweza una kutafsiri naweza kuandika mabarua ya mzunguko oh, na mbona unasema hivi? Lakini naweza kushukuru kila mmoja kutoka cha kilili cha moyo wangu kwa ajili ya kila onyo anaweza kuniambia. Naweza kushika kila onyo anaweza kuniambia kwa moyo wangu wote, na mtaweza kuona yale Mungu ataweza kufanya. Hakuna mtu anaweza kumuza kuhusu mwingine au kwa mtu mwingine. Kila mtu anaisema kwa yule ambaye anataka kuambia kitu fulani, na mambo yote yanasambulika baadaye hakuna mtu anaweza kuilinda kwa kasirani, na mambo yote anapasha kutendea kama vile Mungu anavyotaka. Na tena nyingine, mara moja, haraka haraka, ndugu Abraham, mpaka wakati wakati gani? ndugu ndugu Baka, wakati gani diakoni anapasha kwenda kuweza kuleta utaratibu katika kanisa, au tunapasha kungoja ili ndugu Neville aweze kutuambia, ya, ya, ya, kufanya na sio kazi ya ndugu Neville hiyo ni kazi yenu. Msiseme, msiambie ndugu Neville, msiambie Neville amwambiake Neville yale ambao ampasha kuhubiri au namna gani ampasha kuhubiri. Hiyo ni kazi yenu ninyi wa diakoni, inayohusu ninyi, ninyi wadiakoni. Ni kwenu ndi wadiakoni kufanya hivyo na kuweza kuhusika na hiyo. Ndugu Nevile hana uhusiano na hiyo. Hiyo ni kazi yenu. Kama mpolisi katika barabara anaweza kuona mtu fulani akiiba mali ya mtu fulani katika gari, unaweza kuita meya na kuweza kusema oh, mheshimiwa meya, heshima yako ninatumika kwa ajili yenu hapa kwenye polisi. Oh, usiku uliopita niona mwanaume usiku aliyeiba magurudumu ya gari, na kadhalika a kadhalika. Na kisha sasa auweze kusema oh, kama unaweza kunipatia hata uruhusa ya kuweza kufanya kitu fulani. Hapana. <mim son devoir> hiyo ni kazi ya polisi ya kuweza kufanya hivyo. Tangu mwanzo ni kuweza ni kuweza kufanya hiyo kazi, ni kuweza kutimiza kazi hiyo, hapana kuifanya haupashi kuuliza. Hata kwa muda mrefu naweza kusema ya kwamba ndugu Branham alikuwa mtu wa Mungu, mtu aliyekuwa na akili mzuri, aliyekuwa wa kiroho, kwa namna ya kiroho aliyekuwa na akili kwa namna ya kiroho alikuwa na namna ya kiroho karama ya kiroho, ili aweze kutoa mifano ya namna hii ya, hi, ya kimwili iliweze kuleta kwa namna ya kiroho, nasi sote tuweze kukamata namna yote, kuweza kujifunza ku mambo ya kifilosofia, lakini kwa namna ya kiroho tuweze kuleta mambo aliweza kuleta mambo ya kiroho ambayo mtu mwingine anaweza kuleta. Alikuwa mtu wa Mungu aliyetumwa na Mungu, ambaye hakujawahi kuwa mtu kama huyo au mbele au nyuma. Inasemeka tena hapa nukuu, kama mtu fulani amfanya kitu fulani ilo cho mbaya katika kusanyiko na anaweza kuitwa na kuweza kumzungumzia, msimwambie kwa kasi, kwa mashifuno o. Oh, ndugu ninyi ambao mtaweza kupokea makusanyiko haya au mavili haya, nawambia ninyi imusi wazi ya kwamba mnaweza kuchaguliwa kuwa diakoni katika kusanyiko, na katika kusanyiko ya kwamba mnapashwa kuzunguka zunguluka mkiwa na kifua kilicho juu, na kisha uweze kusema na kuweza kutoa sauti ambayo unayotaka. Hapana, hivyo lakini. Nani hapo sasa, ndipo mnapashwa kuzungumuza na mtu kwa upole na katika unyenyekevu wote, kwa kila mtu binafsi, kwa maana kama vile unavyolia kwa sauti kubwa katika pori, nani, hivyo ndivyo sauti inasikilikana, ya mtu inasikilikana, unasikia sauti katika wakini pori. Hiyo ni maoni ya mahitini sana, au maonyo ya mahitini sana, na usiwe lakini wa, wa kiburi. Kama unataka kusikia, uweze kuzungumza kwa namna musikia, uweze kuzungumza na namna inayostahili, usiweze kusema uanze kuambia mtoto wewe, uende huko, na kisha uweze kutembea vibaya, japoni kamata nafasi yako muko waine kwa namna yote, nikusema waine ndio wajapone waine, tutaweza tena kuchagua wengine waine. Kwa msaada wa Mungu, nahitaji wandugu na wadada, wandugu walioweza kutayarishwa, waliowekwa pale, waweze kufanya kazi hiyo, waweze kushughulika kwa kazi hiyo. Hii ni makusanyiko bila hata shukurani lakini, ningetaka ili muweze kuisikia uhuru na muweze kuniambia hiyo, niweze ni fu, kuiweze kuijulisha kwa wakati huo na hiyo iweze kufanyika. Inaandikwa pia hapa nukuu, mfanye angalisho kama mtu fulani anaingia asiye na nia njema, sa kadhalika na kadhalika muwe makini sana, muwe muwe kwa nafasi yenu na, na mubaki kwa nafasi yenu. Hiyo ndio nafasi yenu au fasi yenu tuna wandugu wapendwa, tuna hapa wazee, tunawaweka azina, ndiyo wote wamewekwa, wote kila moja kwa nafasi yake. Ni vile vizuri, na wakati wakati, wakati madiakoni wanapochaguliwa hawakae katikati ya kusanyiko, wanakaa huko nyuma, huko nyuma kwa kushoto na kwa kume na mmoja katikati yao anaweza kosa kuwa nje na kuona yale yanayofanyika huko. Wako na kazi ya kuweza kuwa macho na kuwa macho iliyo wazi na kuweza kuhusika na maendeleo ya nje ya makusanyiko ya kiungu. Na sasa wakati wanapokuwa wanakaa na kuweza kubarikiwa, wakati ninyi mnapotimiza kazi yenu, naendelea kusoma kwangu nukuu: diakoni anakuwa macho juu ya nyumba ya Mungu. Kama mtu fulani anaingia, mumuambie neno, mumsalimie na mumpatie mkono. Ni ninyi mlio wa polisi. Mnasema vema? Sasa tunaweza kuonyesha mahali kunapoweka koti yako ama mahali gani unaweza kukaa. Tunaweza kupatia nyimbo ya kitabu cha nyimbo, unaweza kuambia kwa kwamba tunafurahi kuona hapa, tunafurahi kwa maana tunaweza kuwa pamoja na, na wewe hapa jioni, mwongoze moja na mwingine. Naweza kumuuliza kama anaweza kupenda aweze kukaa mbele au kuka nyuma. Ni hivyo ndio na namna ya kuweza kupokea watu vizuri, kuweza kupokea watu vizuri tangu sasa. Mimi nasoma tu, nani kati yenu ndugu ambaye hawezi kuhitaji kuweza kuchukua hatua ya kuweza kupokea mtu fulani kwa furaha kubwa na kuweza kumwambia eti ujisikie vizuri. Ni, ni mtu fulani aliye mgeni mweze kumwambia karibu sana. Na kisha uweza kumwambia, na kisha uweze kumwambia naweza kukusaidia nani katikati yenu una ndugu, haiko tu kuweza kuujiweka pale, lakini kuna kazi ya kuwe ya kuweza kutimiza, na namwambia kwa moyo wote, msome mahubiri haya, msome ukarasa hizi, myombe juu ya maneno haya, myaingie ndani na mweze kuenda mbele ya uso wa Bwana na mweze kusema, Mungu, sitaki niweze kuwa mtu asie nikuwa na faida katika nyumba ya Mungu, na sijui akose sijue kuimba, siko wakose katika kwaya, mimi siko wakose ndani ya kwaya ya vyombo vya kupiga masauti, sijui mimi si mhubiri, lakini ak niweza kutimiza kazi fulani hapa, lakini kama hiyo ndio mapenzi yako, basi nisaidie kwa neema yako, ili niweze kutimiza hizi masharti zote. Na waza ya kunajua ya kwamba kuna mtu aliyefanya hivyo kwa, kwa miaka mingi kwa u, kosa kwa kwa kwa, kwa, kwa adabu kubwa ya pale pale, lakini ameiamini yo. Alikuwa ni ndugu yangu Artir. ni alikuwa huko katika, alikuwa diakoni katika kusanyiko huko, alikuwa huko, alikuwa akifurahi tena siku zote katika sura yake, na alikuwa akipatia vitabu kwa wandugu, kwa kwa watu na kadhalika na kadhalika. Ni wazi nilikuwa, alikuwa anahitaji kuweza kugawanya namna yote na wandugu. Kwa hiyo miaka yote ya mazoezi yake sisi tuko watu wa kuchunga, sisi tuko duka inayokuwa wazi. Na kama nita kusema hivi, mimi binafsi, tunanyoshaka mkono nani, tunajulisha nani, kweli nani tunaye mwambia kwamba akaribia, e, anakaribishwa kila moja. Anawaza mtu mwengine anawaza kutapasha kichwa chake binafsi, hivo hivyo hivyo niko ni kweli hivyo, hiyo ndio ushirika wa Roho, hiyo ndio upendo wa Mungu, hiyo ndio upendo wa Mungu, hiyo ndio ushirika wa Mungu. Iroho wa Mungu inapasa kuleta uhusiano katikati yetu na pamoja na Mungu, na wakati tunapoonana wa sisi kwa sisi, tunafurahiana na tunanyoshana mikono, na kama tunaweza kujua watu kwa wingi u... u... u... u... u na hapa sasa tutaweza kuwajulisha. Hapa kuna mambo ambayo yataweza kutufurahisha wakati tutaweza kuingia hapa na sura ya kung'aa, na itaweza kutufikia na tutaweza kuingia hapa, ni tofauti, ni tofauti sana wakati watu wanapo urudi moja iko kwa kushoto na mwingine iko kwa kume, moja iko kwa kundi fulani na mwingine kwa kundi fulani. Moja iko pale haiko muafo, hana mtu akwenda kumpokea na moja anakuwa pale kumtazama, hajui kitu kinachofanyika kufanyika. Lakini sisi sote, hiyo ni makazi za kimwili hizo, nasi tuko sehemu ya hiyo wakati wote tunapokuwa hapa duniani. Mambo ya dunia ya, nayo yanapaswa kupangwa kama vile Mungu anavyotaka na yanapaswa kukubaliana hiyo. Amina, amina. Kwa hiyo Shangwe na shukurani, hiyo ni kitu cha ajabu. Na ni hiyo ndiyo njia ambayo tunapaswa kufuata, na tunaweza kusema Mungu wangu, nasi hatujihesabie sisi wenyewe kama vile wenye hekima, lakini tunakubali eh, eh, shauri yako ya hekima na tunasimama hapa mbele ya u, mbele tukiwa naoga wa Mungu, na tunaweza kusema Bwana, kuja uweze kukubali uweze kupokea na kupendeza pamoja na sisi sote, na tuweze kushike neno la kuanzisha Wakorinto wa pili la, la Sista, rima, wapili, wa sita. Wakorintho wa pili tatu mstari wa sita yeye a tufanyizia rehema ya kuweza kuwa wahudumu wa roho na si waandiko ya, na si waandiko ambayo tuwezesha sisi kuwa watumishi wa agano jipya, si kwa andiko la si kwa andiko lakini kwa roho, kwa sababu andiko linaua li lakini roho anapatiza uzima. Lakini sura saba lakini kama utumishi wa mauti ulioandikwa na kutolewa katika mawe, naamini ya kwamba hakuna mtu aliye hapa ambaye hahusike na kitu fulani, lakini kuweza kutimiza kazi fulani, lakini kuweza kuwa na kazi ya kutimiza ni kusema kuweza kushiacha kutumikishwa na kuweza kutumikishwa na Mungu mahali ambapo inapowezekana kulingana na uwezo na namna ambayo ulio nayo na au uwezo ulio nayo na, na hapo sasa tutakuwa na sehemu katika ufalme wa Mungu, na hakuna mtu atakayekuwa mdogo au mwingine akuwe mkubwa tena zaidi, lakini sisi wote tutakuwa kwa namna moja au kwa kiwango kimoja, kutoka wa kwanza mpaka wa mwisho. Jina la Bwana kusifiwa. Hiyo sio kitu fulani, hiyo sio anga ya utukufu mbele ya uto wa Mungu. Naweza kusema ya kwamba ninajisikia vizuri na kwamba nasema ndio kwa yote ambayo tuliweza kupewa. Hiyo ni utaratibu wa kiungu kwa ajili ya kanisa, na hiyo ndio tunataka tuweze kutimiza hapa katika mahali hapa, na Mungu atatusaidia juu ya hiyo sote. Aendelee kubariki wazehe tangu sasa, abariki sisi wandugu wawili tuliofanya makazi ya uweka hazina tangu sasa, abariki pia wandugu aweze kuita kuweza kutoka na pamoja na mtamu wa Mungu, na pia sisi aweze kutubariki kwa ajili ya makusanyiko ya kiungu na wale ambao hawajaweza kuwekwa mpaka sasa hapa lakini, sasa tangu sasa tutaweza kusikia sisi sote vizuri, na wale ambao wanao toka nje na mimi, tutaweza kufurahi sisi sote pamoja, na wandugu wote waweze kuwa na kazi ya kutimiza, na ili tuweze kuwa wale ambao wanaopata sehemu katika baraka ya kipimo chote. Shangwe na asante kwa na utukufu kwa Mungu wetu kwa moyo wetu wote, amina amina. Tusimame na tuombe. Akose, unaweza kuomba ndugu Rusi. Mungu mwaminifu, tunakushukuru kwa maneno haya yanayogusa ya mafundisho ya kuonya, ya kuwarifu ya kukosoa ya kuonya, Bwana, una nia njema kwa ajili yetu, na ndiyo maana unataka kutusaidia katika mambo yote. Nisaidie, tusaidie sisi wote, tupatie moyo ya unyenyekevu Bwana na roho iliyogunjwa mbele ya Mungu, ili tuweze kupokea neno lako kwa namna iliyo ya kukubalika, ili niweze kulipokea niweze kuliheshimu Mungu mwaminifu akose, mpaka sasa mambo hayaja kuwa kama vile yangepasha kuwa Bwana, lakini tuko wanadamu wa kusahau na wadhaifu Bwana. Mara nyingi tunafanya makosa mengi Bwana, lakini wewe ni mwaminifu u Bwana na wewe haone hayo Bwana, wakati tunaponyosha macho yetu kwako Bwana tunaoelewa kweli Bwana na tunaweza tena kurudi oh Bwana na kusema Bwana, wewe unatujua, unajua yale tunayowaza Bwana, saidia wa ndugu zangu, tusaidie sisi sote, tupendane sisi sote, sisi kwa sisi, tuweze pia kuheshimiana sisi kwa sisi, na yale ambayo tunayoambiwa kwa neema o oh, Bwana saidia kila ndugu, kila ki, saidia kila dada, nisaidie mimi, tusaidie o oh, Bwana tusaidie, oh, sisi sote Bwana o oh, Bwana kama unasaidia tusaidiwa. O Bwana, tunakusifu, tunasifu neema yako, tunasifu uwepo wako wa uwezo, Bwana, kwa maana wewe si mbali, wewe uko hapa, kwa maana mahali kulipo neno lako, pale na wewe unakuwa pale. Bwana, utukufu iwe kwa jina lako, haleluya. Pokea kitendo cha shukrani, pokea utukufu na mabudu. Bwana tunaamini ya kwamba utafika kwenye lengo lako pamoja na sisi sote Bwana, ulianza utamaliza pia. Haleluya kwa siku ya kuonekana kwako inayokaribia Bwana. Utukufu iwe kwa jina lako la ajabu Bwana. Tunangoja kuonekana kwako. Haleluya, utukufu iwe kwa jina lako la utukufu la Yesu. Amina.