25, 25 von David, ningependa nisome neno moja leo katika Zaburi 25. Zaburi 25 mstari wa kwanza. Kwako e Bwana, ninanyanyua nafsi yangu. E, Mungu wangu, nilikuwekea wewe tumaini langu, usiniache kupata haya, adui zangu wasifurahi kwa kushindwa kwangu. Mstari wa tatu, ndiyo wao ambao wanakungojea wewe hawatapata haya, wenye kutenda hila pasipo maana watapata haya. Mstari wa ine, unionyeshe njia zako e Bwana, unifundishe mapito yako, uniongoze katika kweli yako na kunifundisha, maana wewe ni Mungu wa wokovu wangu, nitakungojea wewe mchana kutwa. Mstari wa sita. Kumbuka e Bwana, huruma zako na wema wako maana zimekuwa tangu zamani. Usikumbuke zambi za ujana wangu wala makosa yangu, unikumbuke kwa kadiri ya wema wako kwa ajili ya uzuri wako e Bwana. masoro nane. Bwana ni mwema na mwenye haki, kwa hivi atafundisha wenye zambi njia wapole awatawaongoza katika huruma hukumu, na wapole atawafundisha njia yake. Mstari wa kumi njia zote za Bwana ni wema na kweli kwao wanaoshika agano lake na shuhuda zake. Kwa ajili ya jina lako e Bwana, usamehe uovu wangu, kwa maana ni mkubwa. Mstari wa kumi na mbili ni nani anayeonyesha, anayeogopa Bwana atamufundisha katika njia ambayo ataichagua yi, nafsi yake itakaa salama na wazao wake watarithi nchi. Siri ya Bwana ni pamoja nao ambao wanamwogopa, naye atawaonyesha agano lake. Mstari wa 15 macho yangu yatatazama kwa upande wa Bwana siku zote, naye atatoa miguu yangu kwa wavu. Geuka kwangu na kunihurumia, kwa sababu mimi ni mkiwa na nimeteswa, tabu za m, tabu za moyo wangu zimeongezeka. Unitowe katika huzuni, fikiri mateso yangu na tabu yangu, na samehe zambi zangu zote. Fikiri adui zangu, maana wao ni wengi, wananichukia kwa machukio makali. Ulinde nafsi yangu na kuniponyesha, usiniache kupata haya, maana ninakuwekea wewe tumaini langu, mtoka kwenye shina mmoja. Ukamilifu na haki zinilinde, kwani ninakungojea wewe. Ukumbuke Israeli, e Mungu, katika tabu zake zote. Nasi pia yo ombi letu pia, tusimame kwa ajili ya ombi la sisi sote pamoja. Mungu mwaminifu, nasi pia tunakuangalia wewe katika saa hii sasa, tunapokuwa tukikusanyika tena hapa ili tuweze kuleta utukufu kwa jina lako takatifu na kulishangilia. Ni wewe ndiyo Daudi aliambia, o oh, Mungu, ninanyanyua nafsi yangu, nasi pia tunataka tunyanyue nafsi zetu kwako Bwana Mungu wangu ni wewe ndio tunashiweka kwake. Hatuwezi kuweka ndani ya mwanadamu, kwa maana tunajua yule anayekutumainia hakujenga kwenye mchanga. Lakini wewe ni wa kweli na upatie mtu haya, lakini wewe ni wa ajabu na utukufu na ufanyizie na kuleta mtu kumpatia haya, lakini unawasaidia wote kutoka katika hali yote, na ndio maana tunataka tukusifu na kushangilia na kupatia heshima na shukurani. Bwana tumesoma yale ambayo Daudi aliyosema alisema, hapana hapana, hakuna moja wale, wale wanao kutumainia atakayeipata haya, lakini wale ambao wanaokuacha pasipo sababu ndio watakaopata haya. Mungu mwaminifu, hatutaki kukuacha, tunataka tudumu pamoja na wewe, pamoja na wewe, pamoja na maneno yako tuweze kujua wewe, utufundishe njia zako Bwana, tufanzie neema kutoka mdogo mpaka mkubwa. Oh Bwana nisaidie, tusaidie sisi sote Bwana na usamee pia mauzaifu zetu, mapungufu yetu, madhambi zetu na makosa yetu. Bwana, tulinde linda miguu yetu tusikwae. Bwana, tunakuomba utufanyie neema, uwe karibu na sisi katika saa hii ya jioni. Bwana, pia tunakushukuru kwa maana unaturuhusu kuweza kuabudu katika mahali hapa, kuweza kusifu jina lako, kuweza kuchunguza sisi wote pamoja neno lako na kuimbia sifa, o oh bwana kwa ajili ya hiyo yote tunaweza tu kusifu na kushukuru. Tunataka tushukuru kwa ajili ya mkate wa siku zote, Bwana, kwa ajili ya yote unayotupatia, kwa ajili ya afya na kwa ajili ya yote, sana sana kwa ajili ya chakula cha kiroho. O oh, Bwana, mabudu na utukufu iwe kwa jina lako la ajabu. Wewe ni wa ajabu, mwokozi wa ajabu. Tunakushukuru pia kwa maana ndugu yetu mpendwa anaweza kuwa pamoja na sisi tena leo, acha uweze kumubariki Leo tena wewe kuwa baraka kwa ajili yetu Bwana, tunataka uwe tuweze kusifu jina lako, kwa maana wewe ni wetu na sisi tuko wako. Haleluya Bwana, macho yetu nageukia kwako, na ni hiyo ndiyo Daudi aliyosema. Bwana, fanya ili macho yetu nayo iweze kutazama wewe na neno lako, na tuweze kuwa makini kwa yale unayosema, Bwana, kwa maana umezunguzwa kwa nguvu. Utukufu wewe kwa jina lako la ajabu la Yesu, amina. Neno la Mungu ni nzuri siku zote, iwe mahali pote tunaposoma, ndiyo kwa la kweli. Siku zote linasimamisha, linafariji, linaonya, linajenga na linafundisha. Yote ambayo tunayohitaji, tunaipata katika neno la Mungu na kama tunaweza kuishika kwa moyo, kama tunayamini. Na sasa siku siku itakuja ambayo mambo yote ambayo tunayosoma itaonekana, na ni ndiyo siku ambayo tunayongoja kwa hamu kubwa, siku ambayo neno la Mungu itakao shuhudiwa na Mungu ataheshimiwa. Mara nyingi ninakuwa nahitaji kuweza kuja hapa na kuweza kusema tu, tuombe, ili Mungu aweze kufika na kupata yale yanayompendeza. Mnajua inamaanisha nini kuweza kutumika kwa kutumikia Bwana kwa uhuru? Ndiyo, ni vizuri, ni vema kuwa na uwezo hiyo kuliko kuikosa, wakati unapokuwa na mambo ya kuweza kuvumilia au mizigo inaweza kuwa tena kilo zaidi. Hakuna mtu ambaye anayeweza siku zote kuacha mambo yote na kuangusha mambo yote na sana sana wakati unapoingia katika dunia hii ukiwa na moyo iliyo kama vile ina kuwa na hamu kubwa, lakini ninakuwa nahitaji kwa moyo ya kwamba tunashika kazi ya Mungu kwa makini sana kuliko kama vilivyo tulivyokuwa mbele. Tunapashwa mimi binafsi na pia sote pamoja, tunapashwa kubali ya kwamba kasirani yote ya shetani inapasha kutuangukia na kutugeukia sisi. Kwa upande mmoja ni kitu fulani cha kuzunisha, na kwa upande mwingine ni faraja kubwa na ujasiri kubwa, kwa maana kama Mungu angeliweza kutayarisha kitu fulani ambacho shetani hangeweza kutushambulia au kutuwinda, hatungekuwa na mateso. Lakini yale nayo ni usika sana zaidi, ni wale watu wale, wul, wul, ambao walioweza kuita siku zote jina la Bwana ambao wanaoenda mbali katika yote ambayo wanaofanya na kutenda, sana sana wakati inapohusu kazi ya Mungu. Na mnajua ya kwamba wakati unapokuwa kuwa umeshiwekwa katika shuti ya kiungu, ni kusema kuhubiri neno la Mungu, wengi wanataka ili waweze kufanya hivyo, lakini wengine wengine wanashurutishwa kufanya hivyo na Paulo anasema katika mahali fulani eti, ole kwangu kama sitangazi neno la Mungu au Injili, kulingana na Wakorintho kwanza sura 9 mstari 16. Lakini kuna pia mambo ambayo yanayo yanayotulemelea sisi wenyewe na inayoweza ni zuia nisiweze kuja kwa namna ya furaha na ya kuonekana ya furaha ya kwa nje katika makusanyiko, lakini inayonihusu ni, ni kwamba nafsi za damani kama ninajua vizuri neno la Mungu, lakini nafsi za, za, za damani za muhimu, na hapo sasa sitakuwa na bahati katika shurti kama hiyo. Kuna neno katika barua kwa Waibrania kwenye sura kumi inayosema ya kwamba kama kuna kitu fulani kinafanyika kwa uhuru au kwa utashi, ikiwa na nia ambayo msamaha iweze kutolewa, inapaswa kuachwa kulingana na Waebrania 10 msara 26. Kila mtu anaweza kupiga pembeni, kila mtu anaweza kupigapiga huku na huku, lakini wakati unapofika kwa watu ambayo watu wote wanafanya wakiwa na nia ya utashi yao ya ni ya njema na wanajua ya kwamba ni lazima kufanya hivyo, na hapo sasa inakuwa ni vibaya sana. Na hiyo ndiyo shida ambayo nayo nigusa zaidi kwangu mimi. Kila nafsi ni ya thamani sana na sana sana, wakati unapokuwa tayari na watu na unapoweza na kuweza kuwa mbele ya maendeleo ya hali fulani, lakini unakuwa mdhaifu au mnyonge, na ni Mungu peke yake ndiye anaweza kubadilisha mambo. Na hapo sasa unaweza kusema yanaweza badilika, hali inaweza badilika, lakini ni Mungu peke yake aweza kusaidia. Sitaki kuingia katika marefu, lakini Inanishika sana sana kwenye moyo ya kwamba si sote pamoja tuweze kuomba Mungu ili atufungue, atufungulie njia inayoweza kutembewa ndani vizuri. Nishaka isema mara nyingi kwa Bwana, ndiyo kama vile patano, Bwana nitengenezee njia ili niweze niweze kupata njia ya kwenda kwako. Mara nyingi unaweza kuambia Bwana mambo fulani ndani ya mioyo yetu ambayo iliyo katika mioyo yetu, lakini kama vile naweza kukumbuka, yayo yananigusa sana, ya kwamba watu wanaweza kwenda tena mbali pamoja na mambo hayo yote, na sana sana na hakuna kitu kinachoweza kutengemana. Kuna mambo ambayo unaweza kutengeneza na mengine ambayo hawezi kutengeneza, lakini kitu moja cha kuonekana katika hayo ni kutaka kubomoa ushawishi wa kiungu ili watu wapotee, wapoteze imani yao na uaminifu wao na kisha baadaye wageuke kuwa kama vile michezo ya adui. Natumaini tu mbele ya Mungu ya kwamba wale wote ambao watakao tena kuja kama kitu fulani kinaonyeshwa kwenu mwini, muniulize muniulize, nitawajibu kwa wakati wote kama inastahili au kama ni lazima Nilikuwa sikukuwa hapa kwa muda mfupi, na kukakuwa matetezi matetezi ambayo iliweza ku, kuonekana ndiyo ambazo zinazoleta kichefuchefu. Niweza kusema sasa, haya yote yana faida gani? Ni ya faida gani? Kwa upande mwingine unaweza kusema niliweza kucheka kwa muda mfupi, lakini kwa upande mwingine ni huzuni ya ndani kwa ajili ya kila mtu ambaye aliweza kuonja kwenye ukovu wa Mungu, naweza kusema ya kwamba mtu ambaye aliyezaliwa na Mungu ndani mwake, munapashwa kuwa chemuchemu ya kiungu, ndiyo uzima wa kiungu, tabia ya kiungu. Haupashwi kuwa na upole na uchungu ikitokea katika chemu chemu moja. Mtu ambaye aliyeweza kufanya mazoezi ya Mungu anapashwa kuwa na mambo ya kiroho. Nsema mambo ya kiroho. Kama vile andikwa katika barua kwa Ibrania, na hivyo hivyo, kama vile tunavyokuja hapa duniani watoto wetu wa dunia hii wanatufanana katika mwili na hivyo hivyo napashwa kuwa hivyo hivyo katika hali ya kiroho. Haitoshe kuwa mtu wa, wa utawa tu, lakini Mungu anapashwa kuwa amefanya kitu fulani ndani mwetu. <coughs> mambo yote yanapashwa kugeuka kuwa mapya, hata kama tunapashwa kudumu katika mwili <coughs> au katika hii kifuniko cha kia kia zamani. Lakini mtu wa ndani anapaswa kuwa amefanywa kuwa upya, na kama sio hivyo, na hapo sasa mvua ya baraka, mvua ya ya baraka baraka mvua na baraka inaweza kuanguka juu ya wazuri na wabaya, juu ya wazalimu na wa... wenye haki juu na wakia wa... wabaya na wazuri na juu ya wengi, na hayo yote inaweza kufanyika bila hata hiyo iweze kuweza kuleta faida ya kitu fulani au kubadilisha kitu chochote. Ona na gisi, tunapaswa kushukuru kwa ajili ya mahubiri ya ndugu Branham inayosema wapakaliwa wa wakati wa mwisho. Kwa hiyo mbele, hatungeliweza kupanga mambo, lakini leo tunaweza kufanya hivyo kwa neema ya Mungu, na tunajua ya kwamba hayo ya kwamba yote inalingana na mbegu, inafatana na mbegu, mbegu, mvua na jua mvua na jua haibadishi kitu chochote kwenye mbegu, lakini inaonyesha hiyo mbegu ya namna gani. Lakini kama sisi ni wa Mungu, na hapo sasa tumetayarishwa ili tuweze kuona utukufu wake, nasi sasa tumepokea neno lake kama vile mbegu, na hakuna namna nyingine kama vile kikuzaliwa kwa kitu cha kiungu mm, kinachotoka kwa Mungu. Kila mbegu inazaa kulingana na aina yake, kulingana na mwanzo. Mwanzo moja mstari 12 inaandikwa kuhusu Bwana wetu ndani ya nabii Isaya, kwa ajili ya mateso ya nafsi yake atapata mbegu ya kwa wingi ambayo ataendelea tena na siku zake, atazidisha siku zake. Isaya makumi tano na tatu mstari wa kumi, na kumi na moja inaomba kuwe mbegu ya kiungu katika wavulana wote na wasichana wote wa Mungu. Na hapo sasa, tabia ya Mungu na uzima wa kiungu, nayo inapashwa tena kuonekana na kujionyesha katika wale ambao waliofanya mazoezi ya Mungu, wale ambao wanaweza kusema kweli kweli kwamba wazaliwa upya wale ambao waliweza kufanywa kufanywa upya kwa neema ya Mungu. Na kama tunaweza kuangalia hii Zaburi ambayo tuliweza kusoma, tunaona ya kwamba watu wa Mungu waliweza kupita katika njia, na ninakubalishwa sana na hiyo ningeliweza kuwa na mm, ningeliweza kupenda kuwa na maisha mazuri, kama ningeliweza kujiweka mimi mwenyewe kwenye makazi ya Mungu, lakini mambo yote yanaweza kupita mbele ya macho yangu, lakini kwa sababu Mungu alikuwa ametayarisha kitu fulani, na akose moja moja, iliyo lengo moja, iliyo moja iliyo kubwa ya malengo zote kitu moja ia kutufikia kumalizika kwa kanisa lagano jipya. Sasa wakati napo husu kuonyesha waziwazi na kuleta mafundisho na kufunua kwa kimusingi mambo yote katika nuru ya kweli, katika ushirika toka Musa au mwanzo mpaka Ufunuo, na hapo sasa tunaelewa ya kwamba adui ataweza kushikutana katika kasirani kubwa sana sana, katika kasirani, kwa maana amefunuliwa katika matendo yake yote au mitumikio yake yote. Hakuna kitu kinachoweza kumuzunisha au kumsumbua kama vile hiyo, kama angeliweza kuendelea kutenda akiwa chini ya nguo ya utawa au joho la utawa, angeliweza tena kuvumilia, lakini haiwezi tena kuwa hivyo. Bei ni ya juu sana, ndiyo, lakini lengo na sababu inayoambatanishwa na hiyo ni kubwa sana, kwa maana inahusu sasa kumalizika kwa kanisa la Yesu Kristo inahusu sasa mambo yote, ili bwana ili bibi harusi asiye na mkunjo wala kunyanzi au kitu chochote kinachofanana hicho aweze kuonekana mbele ya Bwana akiwa ameoshwa katika damu ya mwanakondoo akisafishwa na maji ya neno akifanywa upya kupitia Roho na kujazwa na Roho na sasa tutaendelea njia yetu pamoja na Mungu, lakini njia ya Mungu siku zote inalingana na neno lake, na ni hapo ndipo inahusu neno, na hapo na pale napataka kusema ni hapo, na naweza kusema ni ya kwamba hakuna umoja hakuna mahali hata moja kwenye dunia hii wanapoweka thamani nao wa umuhimu kwa neno la Mungu kwa moyo wote na nafsi yote, na kukubalishwa kwa ujao kama vile mahali hapa. Hakuna mahali pengine kwenye dunia kama hapa, niyo ni kazi ya kiungu ambayo tuliweza kutanana nayo bila hata kuitaka sisi, kwa maana iko hivyo. Na ninaweza kuongezea hiyo ya kwamba, ha, msiamini ya kwamba hakuna mahali hapa duniani ambapo ujumbe wa Mungu, mahubiri ya dubra namu, iliweza kuwekwa kwa namna kama hii ndani ya Biblia na kwamba tunaweza kupata siku zote jibu inayotosha kutoka neno la Mungu kila wakati. Hatukuweza kurudia tu mambo, hatuweza kuyazungumzia tu kwa furaha, lakini tuliweza kupanga mambo yote na kuingiza yote katika maandiko matakatifu mahali kulipokuwa ikitokea kila mahubiri yote, na roho wa Mungu alituongoza na kutuongoza kwa neema na pamoja na upendo katika kweli yote amina. <coughs> Ndiyo, na kwa sababu hiyo mwendeleo ilikuwa na mpaka sasa ingali ngumu na, mi, na mashambulizi ya kuwaka ya adui katika wakati huu, tunaweza kusema kama vile ni mashambulizi ya, ya nuklia ndiyo mashambulizi Mashambulizi hizo haziko katika mambo tu ma, haziko ndani mabo, mambo madogo madogo lakini iko ndani mash, ma, mabomu kubwa kubwa ya hatari. Na hapo sasa hawezi kusema kutofauti namna kutofauti na hiyo. Kama ingekuwa hivyo, kama hangekuwa hivyo, tungeweza kujiuliza kama Mungu, kama mashambulizi hizo hazingeweza kutushambulia, tungeweza kuuliza kweli kweli kama Mungu ana mpango pamoja na sisi. Tuweza kusoma hapa katika Zaburi 25 ya kwamba njia zote za Bwana ni neema na na, na na hukumu au uaminifu kwa ajili ya wale wote wanao wanaolinda agano lake na shuhuda zake. Lakini sio tu Zaburi 25 mstari wa kumi, na hata kama hatuione hivyo kwa namna moja, lakini wakati unapokuwa kwenye njia wakati unapokuwa kwenye njia haonake pale pale mwisho wa njia au mwisho wake, lakini kwa mwisho tutaona ya kwamba njia zote za Bwana zilikuwa ni neema na uaminifu amina. Ya kwamba yeye mwenyewe aliingia ndio katika hukumu kwa ajili ya neema yake, na kisha anaongezea mwendeleo wa msara wa kumi kwao wanaoshika agano lake na shuhuda zake. Amina, hiyo nayo ni, ni sehemu ya mambo alifanya agano pamoja na sisi na aliweka na kuweka ma maamuri za neno lake katika mioyo yetu, nasi tunaweza hatuwezi, nasi hatuwezi kufanya tofauti ila kuweza kusifu bila kuchoka njia yake, njia ambayo aliyotuweka ndani neema yake na uaminifu wake. Msara 12 Zaburi 25, ni nani anayeogopa Bwana? Atamfundisha katika njia ambayo anaichagua. Amina. Wakati shahidi hii iliweza kusomewa, niweza kuwazia Mungu wangu, hii ndiyo sauti au kilio ya nafsi yangu, nionyeshe njia ambayo napasha kuchagua njia ambayo inapashwa kufuata, njia ambayo inapashwa kutembea ndani, njia ambayo inayoweza kuwa ikitembea moja pamoja na Biblia au unalingana na Biblia. Ni ni vyepesi kusema siku zote, ni vyepesi siku zote kusema Mungu anaongoza ananiongoza, au Mungu ananiongoza, lakini mwongozo wa Mungu inapashwa kufanyika siku zote katika mipaka ya neno. Hakuna mwongozo mwingine kuna watu ambao wako na miongozo tofauti na hii, si uadui ambayo inasema hapa, lakini kuna dada moja aliweza kuita akiwa katika kukata tumaini, ajawahi kuwa hapa, anakuwa katika hii muji wa Cologne na mwingine dada moja alikuwa na ufunuo i, n, kuhusu ya nani angepasha kuolewa kwake, na huyo dada aliweza kumuita aliita katika, alikuwa katika kukata tumaini, aliweza kusema tu Bwana me... nataka kuamini hivi, lakini nipatie upendo mwingine kidogo, au shirika fulani, kwa kijana ambaye mpasha kuolewa kwake. Huyo msichana alifunga akaomba ndiyo mpaka kakata tumaini, mpaka mw, dada mwengine huyo aliye mkubwa aliweza kukamata bidii yake, akaniita akaniuliza, ni kitu gani ambacho kimepasha kufanyika, na mnaweza kuniamini kama ninaweza kutoa shauri, ni baada ya yote ambayo nimekwisha kuishi. Na hapo sasa niliweza kuambia dada, Mungu hakufungua mashule za ndoa hapa, na atahusika tu kwa atahusika kwa machache kuhusu mambo kama hayo, na kwa ajili ya hiyo sina hitaji ya ufunuo na, hi, na hivyo kama vile kwa kama vile ufungulivu na watu wote ambao wanaosumbuliwa na wanasema siku zote oh, Mungu alifungua Mungu alifunua Mungu anaagiza, na watu wanaanguka katika kukata tumaini, lakini hapana Mungu anafunua hatu mapenzi yake kupitia kupitiya lake na kila mntu wieder... anayetawaliwa na wengine For me, gibt es nichts... anakuwa yeye mwenyewe anatawaliwa na nguvu ingine. Kwangu mimi hakuna kitu kingine ila kujua ila ujuzi ilio wazi wa Mungu, na naisema hapa leo jioni hii waziwazi. Kama kwa mfano, mwanamke anajitoa chini ya utawala nao mamulaka ya mume wake, pale pale anajiweka chini ya mamulaka ya shetani akose. Inaweza kuwa kama vile vigumu, lakini hakuna msimamo ya kuweka katikati ya hiyo hiyo ni msimamo mmoja au msimamo mwingine. Mambo hayo mawili haiwezi kuwezekana kwa wakati mmoja na haiwezi kutembea pamoja. Inawezekana ni vigumu, ni kweli, hiyo ni kweli, lakini haimaanishi ya kwamba mtu anaweza kuwa makali. Mwanamume amepashwa kuwa makali na kwamba anaweza kuweza kupigania haki yote juu ya mume wake, bali ya kutawala nyumba yake tunajua sisi sote lakini, tunaishi katika wakati ambayo mambo yote yanageuka na kuharibika. Unaitambua pia, hata katika siasa, wanawake ambao waliokuwa tangu muda mrefu wa mama wakubwa wanataka leo waweze kucheza mchezo ya kisiasa au kazi ya kisiasa, na mashirika za kisiasa wanahusika na mambo mengi, inatawaliwa na wanawake na neno. Lakini hayo yote ina nafasi yake lakini unapashwa kusikia kwamba hayo yote yanapashwa kufanyika, lakini yawezekana Mungu aliruhusu hiyo, lakini hayo ni mambo ambayo tunapashwa kuwa tumeishi kwa makini sana, ikiwa na matokeo yake na kuyajua. Mtu ambaye anayezungumuza tu kwa akili hana hitaji ya kuzungumza tu, ni vema abaki kuwa kimya, anapashwa kubaki akikaa, hana kitu cha kusema inaomba kuzungumuza na kusema mambo ikitokana na mazowezi, na mnaweza kuniamini cool tazama sasa ni, man, den Herrn gerne ni nani anayeogopa Bwana, mstari wa 12 ya Zaburi 25, ninataka ninataka muheshimu muogopa, nataka kumuogopa, nataka kumupenda na kumtumainia ili anionyeshe njia ambayo napasha kuichagua ndiyo mbele iweze kufanyika. Mbele ya hiyo haitawezekana, ndiyo haitawezekana, pamoja na makusanyiko kama vile tunavyojua au kama tunavyongoja, kwa maana siku zote tunakokotwa, tukishushwa chini na mambo mambo fulani, lakini Mungu anaweza kugeuza mambo yote. Inasemeka kwa mstari wa 16 ya Zaburi 25: "Geuka kwangu na kunihurumia, kwa sababu mimi ni mkiwa na nimeteswa." Hao watu wa Mungu waliweza kuwa na maisha iliyokuwa na matokeo mengi, pamoja na yote iliyo sehemu ya hiyo au yote iliyo ndani waliandika ili nasi tuweze kuwa na nguvu katika hali yetu, na ili tuweze ijapokuwa hayo yote tuweze kutumainia Bwana katika moyo wetu wote, na tuweze kujua ya kwamba atafanya mambo yote vizuri. Kwenye mstari wa 20 ya 25, 25, mstari wa 20, Zaburi ishirini na tano ulinde nafsi yangu na kuniponyesha, usiniache kupata haya maana ninakuwekea wewe tumaini langu. Zaburi 25 mstari wa 20, mstari wa 19, ndugu Urusi alisoma kwa mwanzo, lakini inaandikwa Zaburi 25 mstari wa 19, fikiri adui zangu, maana wao ni wengi, nao wananichukia na machukio makali. Ndiyo, sijawahi kugusa kwenye nywele za mtu na Daudi pia na kubalishwa hiyo, lakini hiyo ni mwendeleo wa mambo kwenye mstari wa moja, ukamilifu na haki zinilinde, kwani ninakungojea wewe. Mstari wa mbili, ukomboe Israeli E Mungu katika tabu zake zote. Na hapo napo na ndipo ndugu Rusi aliongezea ya kwamba nasi tufungue tu tukomboe na tunaweza kuisema ndio, kwa uaminifu wote. Nasi pia nami pia wewe pia na sisi sote ndio ndio, sisi sote tuko katika meli moja. Nina wa waomba mniombee sana sana kwa ajili ya weekend hii, kutakuwa watu watakao kuja ambao wanaotaka na wana haki ya kuweza kusikia neno la Mungu, na ninaoga ninaogopa lakini tulitumainia Bwana mpaka hapa, na tutaendelea kufanya hivyo kwa wakati unaokuja, na sasa katika wakati huu Haitoshi, haiko, haihusu mimi peke yangu, lakini nahusu pia kanisa. Unawaza ya kwamba ni kazi za watu na kuna mambo ya kubomoa na mambo yote iliyo kama vile ya kimutu, lakini hapo pia tutaweza kuyavuka kwa msaada wa Mungu. Uoga ambayo ninayo ni kubwa sana oga ya kuona kwamba watu ambao walioweza kukunywa kwenye kikombe cha ukovu, watu ambao waliokuwa washuhuda wa baraka ya Mungu, walioweza kusaidia ujenzi, ndiyo kwa namna moja au nyingine waliotoa wakati wao, na hapo hapo hawana tena kitu. Hakuna kitu kingine ndani ya vichwa vyao. Ndani ya vichwa vyao wanakuwa tu ni ya kupangilia kazi ya Mungu isiendelee na kuyaribisha. Hiyo ni kitu ambacho hatuwezi kukubali. Aiweze kukubalika kabisa, weze kukamatika lakini tuweze kusonga mbele bila kuchisumbua, na yote inayolembelea juu yangu ndani wakati huu na kwa wakati fulani juu yenu, lakini acha Bwana aweze kufikia kwa wakati nao kuja au haraka kwa yale nayompendeza. Hiyo naamini ya kwamba hiyo ni um, iombi letu sisote. Kwa kumalizia ni ingeliweza kusema ya kwamba wale wote ambao waliopatanishwa pamoja na Mungu nao pia wanapatanishwa au ambatanishwa na wengine wote, na mtu aliyepata msamaha wa Mungu anapata pia msamaha kwa ajili ya ndugu yake alie karibu yake. Kila mtu aliyepokea po, Mungu anamuonyesha anamutangaza pia ndio anamu, anamu, anamu, anakuwa naye, lakini kama hana Mungu hawezi kumpatia mwengine, hawezi kumpatia mwengine, na hatuwezi kumnyang'anya, hatuwezi nyang'anya Mungu kwa watu ambayo aliweza kuishipatia, lakini hayo yote tunapaswa kuiweka kwa Mungu Bwana na kwa nje hayo ipasho kuendelea na kwa kiroho pia. Na ndio maana tunataka kuiambia Bwana katika ombi, tuweze kumwambia kwa moyo wote, ili aweze kufungua njia na aweze kubadilisha mambo, kwa maana yeye ana uwezo na anaweza kufanya hapo hapo ni yeye ndio tunataka tuipatie, na ni yeye ndio tunataka kuiweza kumpatia matumaini. Amina, tusimame na tuombe. Bwana, tunakutumainia kwa maana utafanya na utaongoza mambo yote kwa namna njema. Bwana, ninakupatia kwote ambao walio chini ya utawala wa adui wanaotumikishwa na yeye. Mungu mwaminifu, una njia na namna, una uwezo ya kubadilisha majira, unaweka na kutoa wafalme. Wewe ni Mungu uliye mbinguni na huko Mungu duniani. Bwana tunakushukuru sote pamoja kwa maana ulikuwa pamoja na sisi mpaka katika siku hii. Amina, ulitulinda katika neema yako na katika neno lako ulituongoza, ndiyo, kupitia Roho wako na tunakushukuru kwa ajili ya hiyo. Bwana tunakuomba utuunge sana zaidi sana kwako na tuungane sisi kwa sisi, wewe Mungu mwaminifu, ili uweze kujitukuza ndiyo na kujionyesha. Tunakuletea pia maombi ambayo iliweza kutumwa kwetu. Bwana unajua matabu zote. Ndiyo upotevu zote, mvurugo zote. Unajua magonjwa yote wale wote wanaoumia umia, oh Bwana. Tunakuomba uagize shetani ili asiguse taifa lako. Kwa maana ulitukomboa na kutuita kwa majina zetu. Nasi ni wako. Ichapokuwa hayo yote tunajaa salama ya kilindi iliyo juu ya akili yote ya kimutu. Bwana, uaminifu au hakika ambayo inaweza tu kutoka kwako. Amina, tupatie neema sisi sote pia katika weekend hii tunashikupatia au tunakupatia weekend hii, tupatie neno lako, kama vile ulivyofanya katika uaminifu wako, na uje katikati yetu Bwana. Usijifurahishe tu kuzungumza, lakini utende. Tunakupatia yote, wale wote wanaochukuliwa na masumbuko mengi, nafsi za damani ambazo hangili azingelipashwa kufa kama vile Nabii alivyosema, o oh Bwana, tunakuomba saidia kwa namna ya kuonekana. Ndiyo Bwana, uwe na njia yako pamoja na sisi, pamoja nasi, utuongoze kwenye njia ya kunyooka kwa ajili ya jina lako. Ningependa niweze kusimama mbele yako pamoja na wale wote ambao waliosikia neno lako, o Bwana, ili sote pamoja tuweze kusifu na kukuheshimisha mbele ya kiti chako. Haleluya! Mwokozi, wewe ni mchungaji mwema, na uendelee kufata kondoo zote zilizopotea. Sisi ni wanani, oh Bwana? Hawatatusikia sisi na hawatatupokea, lakini ni wewe ndiwe uliotoa uzima wako kwa ajili ya kondoo. Haleluya! Bwana una uwezo wa kufanya mambo yote, ninakushukuru na ninaweka yote katika mikono yako. Tushike utulinde na uwe pamoja na sisi sote kwa neema, katika jina la Yesu, amina.