Kila wakati tunapokuwa hapa kwa ajili ya kusikia neno la Bwana tunakuwa na furaha sana, na kama vile nasemaka kila mara, hiyo ndiyo inakuwa wakati njema ambayo tunaweza kuwa nayo wakati tunapokuwa hapa mbele ya uso wa Mungu. Tumekwisha kusikia maneno ya ajabu. Sasa swali moja ni ya kujua kama tunashikaka sana mambo hayo yote, kama tunayawaziaka ili tuweze kupokea nguvu ya kuyaweka katika matendo. Mara nyingi ni vigumu sana, kwa maana nandiko hapa mufurahi katika Bwana, mufurahi siku zote katika Bwana. Na sisi mara nyingi tunanungunikaka, na hiyo haipendezake Bwana. Na ichapokuwa kuna pia manunguniko ambayo inayopendeza Bwana, inaomba kuweza kupima maandiko vizuri na kuyauka pamoja na kila kitu kwa wakati wake. Naamini ya kwamba ni Bwana wetu ndiyo aliweza kusema ya kwamba mulie pamoja na wanaolia na mfurahi pamoja na wanaofurahi na kadhalika na kadhalika naweza kwamba ni Paulo ndio aliweza kusema hivyo John, lakini haijalishi nani aliyoweza kuyasema John, hii nina ushuhuda kuhusu yale ambayo Mungu aliyofanya ndani ya watu, na hiyo ndio inakuwa njema siku zote wakati Mungu anapokuwa angali anatenda ndani ya watu, na si lazima kwamba iweze kufanyika ndani yetu, inaweza kuwa pia ndani ya mtu mwingine. Na pia niliweza kupata funzo kutoka ushuhuda ambayo niweza kupewa ni kwamba hapa mbele hatupashwi kusema kitu chochote kuhusu yale ambayo wengine weza kuishi huko nje na mbele ya kosa kuweza kuyatambua, kitu hicho kitakuwa kimefika au kinarudi kwa yule anayehusika, aliyetoa ushuhuda, na hapo unashukutana katika hali mbaya. Wikendi iliyopita ilikuwa ni wikendi iliyopita, wikendi iliyopita niliweza kuambia mtu mmoja ya kwamba nitakuwa huku safari ndani ya Ubelgiji na kama inakuwaka hivyo kila mara, hata kama watu hawako hapa inakuwaka tu, ni swali tu ya muda, na hapo watu wote walikuwa wamekwisha kuyajua. Na hapo hapo ya kushangaza, kuna pia simu iliweza kutoka huko Ubelgiji na pia katika nchi zingine. Na hapo hapo unashukutana katika hali mbaya, lakini kwa msaada wa Mungu unaweza kuongoza mambo vizuri katika hali yote. Niliweza pia kusikia ushuhuda iliyo ya utukufu sana kutoka ndugu moja. Wanaume tano walikuja siku ya kwanza ya juma, nyuma ya mchana kati, na huyo ndugu ndiye alikuwa akihusika katika muda fulani. tuliweza kupata kuelewana vibaya, lakini Mungu hatifanzia neema Hatuna roho ya mabishano lakini roho ya salama, na tunaweza kumaliza mabishano kuliko kuyaanza au kuyaumba. Kuna watu fulani ambao wanayoelewa kwa namna iliyo mbaya, lakini kuna watu pia ambao waliotayarishwa ili waweze kuleta salama. Lakini turudi kwenye ushuhuda. Ndugu huyo alitoka katika nchi ya Itali aliishi miaka fulani huko Ubelgiji, lakini hapa ndipo aliweza kuaminia na mke wake, ambaye aliyekuwa Mkatolika sana, hakutaka yeye amini, hakutaka kuamini. Kisha siku moja alisema, sikia, unakuja pamoja nami siku moja hapa Krefeld hao tunatengana. Mimi nimefanya mazoezi ya Mungu na wewe pia unapaswa kuyafanya. Na alikuja pamoja naye, alikuja akivaa suruali akijipodoa sana, alikuwa akiwa katika hali mbaya. Ilikuwa ni siku ya sita na siku ya kwanza ya juma. Ndio, katika jamaa yake ya Kikatolika walikuwa kwamba ni ushi, ushirika wao utakatifu. Voltia, na huyo mume wake akamwambia utakuja pamoja nami sufai. Lakini yeye mwanamke huyo alitaka ingia katika jamaa yake Oni ili aweze kuingia katika hiyo ushirika yao kwamba ni ushirika takatifu. Na mume wake akamwambia unakuja pamoja nami Abad, na kama unataka kwenda katika sherehe za zenu unaweza kwenda huko na ubaki huko. Lakini alikuja akakuja hapa Krefeld akapanda lakini hakutaka tena kushuka <totanolik> na hakutaka tena, And, tena kuja, hakutaka kuja tena kuja hakutaka kuja katika makusanyiko. Alikuwa katika hali mbaya, hakutaka tena kuja hapa. Na ndugu huyo ambaye alikuwa bado kuona hiyo jamaa ya Kupfer, alikuwa huko katika maombi, alikuwa katika na shida yake mwenyewe pamoja na Mungu, na kaona dada Kupfer akamwambia, unauzumwa Kifaransa? Akasema ndio, ni kweli Nakaambia dada Kupfer panda na kusihi, wende ona mke wangu uko katika chumba huko, chumba fulani na fulani, lakini usiogope, usiogope yeye. Lakini bado kuamini, na akasema akampatia maelezo fulani, na akasema napanda huko. Na kisha mnaweza kuwazia kitu gani kiifanyika, mwazie kitu gani kiifanyika na dada Kupfer alikuwa amekuwa katika akose hiyo hali moja, wakati alipokuja huko Zurich mara yake ya kwanza, na siku ya kwanza ya juma iliyofuata ushirika ingepashwa kufanyika katika nyumba yao wenyewe, naye alikuwa amekwisha kuwa mwamini. Alikwenda kuona hupadira kumwambia kwamba ushirika haitafanyika tena, usikuje kwetu tena nimekuwa kuisha nimekuisha kuwa mwamini. Na kisha sasa, Mungu akatumikisha huyo dada Kufer aliyekuwa katika hali hiyo moja katika wakati huo, ili aweze kupanda hapa katika chumba huko, ili aweze kuambia huyo dada ya kwamba usijisumbue, nami niweza kuishi mambo mengi, nimegeuka kuwa mwamini. tulikuwa pia na ushirika na ingepasha kufanyika siku ya kwanza ya juma inayofuata, na huyo mke akasema, ushirika ndio ingepasha kufanyika kesho huko kwetu na tazama sasa, huyo kupfe na akatoa naye ushuhuda wake, na huyo mwanamke akasema, ndio anazungumza kuhusu mimi. Sasa inahusu nini? Ilikuwa ikisemeka kuhusu habari, lakini katika hali yote ilikuwa ni daka fulani, iliweza kumalizika. Na huyo mwanamke akabadilika, akakuja katika makusanyiko, akafanya pia mazoezi ya Mungu. Nataka kuambia kwamba Mungu anakuwaka siku zote, anakuwaka na namna siku zote, namna ya kuweza kuzungumza na wengine anakwaka na namna ya kuweza kuwaita na inaomba kuweza kupata sauti iliyo njema na watu walio wazuri ambao wamepasha kuzungumza na watu wengine, wakati unapotoa ushuda kama hiyo. Na hapo sasa, ndani yangu ninakwaka na furaha sana, kwa maana ujuzi yote mafundisho yote inakuwa ya damani sana. Lakini iliyo adamani sana inabaki nafsi, kwa maana nafsi zinakuwa na damani kubwa kuliko ulimwengu zima. Na nilikuwa na shukurani sana kutoka ushuhuda ambayo nizokusikia hapa, hiyo siku ya kwanza ya juma nyuma, mchana kati na. Tunaona ya kwamba Bwana anatenda tena. Mara nyingi tunawaza ndiyo ya kwamba hakuna kitu inafanyika ndani ya jamaa zetu, karibu na sisi, na karibu yetu lakini Mungu angana tenda. Tuko katika wakati wa neema, watu wangana naokolewa, wanapata njia inayoenda kwa Bwana, wanasamehewa, wanapata hapa salama pamoja na Mungu. Mimi binafsi hiyo iliweza kunionya sana ya kwamba watu wangali wanapata ukovu wao na heri yao ndani ya Bwana. Na kwa ajili hiyo kila makusanyiko ya kiungu ingepashwa kuwa na lengo, ni kwamba Bwana aweze kushifunua ndani ya watu na kupitia maneno ambayo tunaweza kusomewa, ambayo tunaweza kusikia. Tungelipashwa kama vile ndugu yetu alisema, tungelipashwa kupata bidii na kuweza kutumainia Bwana kwa maana ndani ya sura moja tulisoma, nilikuwa nime ku, nimekwisha kufika sijue kama ni pale, lakini kwa imesemeka kuhusu Bwana na kwamba Bwana kwa siku ya Yesu Kristo atamaliza yale aliyoanza na mahali alipoanza yeye. Wapendwa ndugu, wapendwa dada, wanafiki wapendwa, kama unajua ya kwamba Bwana alianza ndani ya maisha yako hapo sasa, naweza kuhakikisha kulingana na msingi wa neno la Bwana atamaliza yale aliyoanza. Amina. Na kama tunajua hivyo, hapo sasa tutapumuzika ndani ya imani, ndani ya Mungu aliye hai, na hatutaweza kubabaika, lakini tutakuwa na uhakika ya kwamba tuliingiza imani yetu ambayo isiyofuatana na majira lakini inayoingizwa katika yale ambayo Mungu aliyofanya ndani ya Kristo. Amina. Kwenye mstari wa sita inasemeka ndani ya wa Wafilipi sura moja, najua neno hili kabisa, ya kwamba yeye aliyeanza kazi njema ndani yenu, haleluya, ataitimiza hata siku ya Yesu Kristo. Amina, narudilia tena, kama tunajua na kuweza kufanya mazoezi ya kwamba Bwana alianza kazi yake ndani yetu, sasa tunauhakika ya kwamba ataimaliza siku ya Yesu Kristo, na si katika siku yako. Unaweza kujipangilia tarehe na kusema oh, mwokozi wa mpendwa, siwezi tena hiki, na tazama hiki kinapasha kufanyika sasa kwa wakati fulani, lakini sio hiyo inayoandikwa hapa. Hapa inaandikwa kwa siku ya Yesu Kristo, na wakati siku hiyo inayofanyika itafanyika wakati gani, na sio siku yako, lakini siku ya Yesu Kristo. Na hapo sasa kazi ambayo iliweza kuanza itamalizika au itatimizwa. Lakini mara nyingi tunaletaka mashida kwa maisha yetu, si wenyewe akose, si nyinyi na kose akili ni yenu, nataka kufanya hivyo. Lakini hapa inasemekana kuandikwa waziwazi ya kwamba yeye, yeye aliyeanza kazi ndani yetu ataimali, ataimaliza, na sio kwamba wewe utakuwa umepanga wakati, na sio wakati tunapowaza ya kwamba hii ingepashwa kuwa imefanyika hivyo, lakini siku ya si Yesu Kristo kwa siku ya Yesu Kristo. Na kama kazi ya Mungu ndani yako inamalizika kwa siku ya Yesu Kristo, na hapo sasa sina uoga. Na hapo sasa mwanzo itakuwa na lazima itakuwa ya lazima sana. Na hapo tunaweza tu kushukuru Bwana kwa ajili ya neema yake na uaminifu wake. Tuikubali leo katika imani, yeye aliyeanza ataimaliza kwa siku ya Yesu Kristo, kwa siku ya Yesu Kristo. Tungelipenda tuone kumalizika leo, tungeliweza pia kutamani ili weze kuwa jana kose, au pia juzi, lakini tazama yale inayoandikwa yale hapa ya kwamba kwa siku ya Yesu Kristo. Na tunajisumbuaka tunaregeaka au tunanungunikaka, tunakuletea pia tunahuzunisha tia Bwana pahali ya kumwamini kwa moyo wote na kuweza kujiachia Mungu kwa ujao. Amina ha, mara nyingi mashaka inatushika na siyo kulingana na yale ambayo Mungu aliyofanya. Hapana, tunaamini kazi kamilifu iliyotimilika, lakini kazi hiyo kamilifu ya Mungu inapata utimilifu wake ndani ya kanisa na kupitia kanisa kwa siku ya Yesu Kristo. Amina, na ni hivyo ndivyo tunataka tuweze kushukuru Bwana kutoka kilini cha moyo, kwa maana aliahidi, na kwa sababu atayafanya. Na pia kwenye mstari wa tisa, Paulo anaandika wa Filipi moja mstari wa tisa na hii ndiyo ninayoomba, na hii ndiyo ninayoomba, hata mapendo yenu yazidi kuongezeka mengi sana katika hekima na ufahamu wote, ili mupate kutambua maneno yaliyo mema. Tufanye hiyo kuwa kichwa cha maombi yetu, iwe ombi letu. Hiyo ndiyo ilikuwa ombi la Paulo, anasema ya kwamba hii ndiyo nayoomba, ndiyo ombi langu pia. Jioni hii ombi letu si sote, jioni hii ni kwamba upendo wetu uweze kuongezeka zaidi na zaidi katika hekima na ufahamu wote. Nani ambaye aliye na ufahamu? Mungu atupatia ayo kweli ufahamu iliyo tayari iliyo njema, ningeliweza kuita kwamba isiyo na isiyokuwa imechafuka kwa namna ya ki ya kiroho. Sasa namna gani tunaweza kutumikiana sisi kwa sisi na namna gani tunaweza kuwa baraka sisi kwa sisi na kuweza kusema yale inayojenga wengine na yale ambayo tunaweza kusomeka katika sura ya kwanza inasemeka katika wa Filipi sura ine, kwenye mstari wa nane inasemeka. Kwanza kwa mstari wa nane: kwa kumaliza, ndugu zangu, maneno yoyote yaliyo ya kweli, maneno yoyote yaliyo ya heshima ya maneno yoyote yaliyo ya, ya haki. Amina, kama tu tutungeliweza kukamata mambo haya matatu kuweza kusema tu yale iliyo njema au iliyo ya kweli, na sio tu yale ambayo tunayowaza, lakini yale iliyo ya kweli, yale iliyo ya, ya kupendeza na yale iliyo ya haki au ya kweli. Lakini nani anaweza kusema hiyo? Nani anaweza kufanya hivyo? Nani anaweza kuwa wa haki? Lakini Mungu ataweza kutusaidia pia. Kwa hiyo na katika mwendeleo inasemeka maneno yote yaliyo safi, maneno yote yaliyo ya kupendeza, maneno yote yenye sifa njema, ukiwa wema wote na ikiwa sifa yote, fikirieni maneno haya haya, mambo yote iwe mafikiri yenu. Tunatambua namna gani mtume akiwa na roho wa Mungu aliweza kukokota nia juu ya mambo na kaweza kuyaonyesha mambo ambayo yanaweza kuletea kila mtu faida kama, kama tunaweza kusema iliyo ya kweli, kama tunaweza kusema iliyo ya kupendeza, kama tunaweza kufanya iliyo ya kweli yaliyo safi yale ya, safi, ya kupendeza isiyo kuwa na lawamu, na hapo hayo hizo kazi zote iwe kitu fulani cha kuupendeza ya kuheshimika iwe kiwe kitu fulani cha kuheshimika tuweza kukamata hiyo kwa moyo. Tungenipashwa kujua ni kitu gani kilicho cha lazima, tungenipashwa kujua ni kitu gani kinachojenga na yale nayobomoa. Tunapashwa kuelewa ni kitu gani kinachokusanyisha na kitu gani kinachobomoa na kinacho eh, a ga, gawa ga, ga watu, na hapo sasa tutaweza kutambua ni roho gani inayotongoza, nakana kama ni roho wa Mungu, na hapo sasa kama vile tulivyosoma ni kama iko kama vile ni kamba, kama vile kamba ambayo inayofungana kwa ingine, na ni hivyo ndivyo mambo inakuwa karibu nasi, na tunatambua kwamba Mungu atabariki na anaweza kututumikisha kwa ajili ya baraka hapo pale. Sasa hakuna mabishano, hapo hakuna hata mambo ya kuweza kutafuta kuwa na haki hapo hakuna kiburi kila mtu anakuwa makini kwa yale ambayo iliyo ya mwengine ili aweze kuwa baraka sisi kwa sisi au kuwa baraka wao kwa wao amina mstari wa sita wa Wafilipi nne musijisumbushe wenyewe hiyo ndio ningetaka kukamata kitu kwa kwanza musijisumbue wenyewe kwa neno lolote, lakini katika kila neno kwa kuomba na kusihi pamoja na kushukuru, maombi yenu yajulikane na Mungu. Amina. Na ni hivyo pia ndio tuweza ku, tuweza kuwa hapa kwa ajili ya hiyo pia, ili tuweze kuleta maombi yetu kwa Mungu kupitia maombi na kusihi na tukiwa na kushukuru pia. Amina. Na pia kuna kuja kwenye msari wa saba na salama ya Mungu inayopita akili zote italinda mioyo yenu na nia zenu katika Kristo Yesu. Haleluya! kama tunaweza kufika kwa kiwango ambayo mawazo yetu inaweza kulindwa ndani ya Kristo, hapo sasa tunasaidiwa na namna gani mawazo hayo yanaweza kuwa hivyo? Kama tunaweza kuwaza kulingana na mawazo ya Mungu, kama tunawaza yale ambayo Mungu anayowaza, na hiyo ndiyo iliyokuwa njema sana, na hiyo ndiyo naandikwa ya kwamba muwe na nia zilizokuwa katika Kristo Yesu, kulingana wa Filipi sura 2 mstari wa 5. Lakini hizo nia moja ili salama ya Mungu inayovuka akili zote ndiyo akili na maoni na ma, na, na, ma, na mawazo. Na hapo umo mawazo kunatokeaka mabishano na mawadui, lakini salama ya Mungu iko juu na kubwa sana kuliko ma, mawazo yote iko kubwa kuliko yale yote ambayo tunaweza kusema ambayo ambayo tunaweza kuleta. Salama ya Mungu inaweza kubujika toka Golgota, mahali ambapo Mungu alipofanya salama pamoja na sisi. Alileta salama kwa wale walio karibu, alileta salama kwa wale waliokuwa mbali, alivunja ukuta wa kutenganisha akatufanya watu wa kuleta salama, wale wanaoleta salama, tuliushaka kuisoma mara nyingi, wa, wa Efeso 2:15. Na hiyo salama ya Mungu inahusu salama ya Mungu, kwa maana kuna watu wanaofanya salama wakati sal wakati hali inakuwa kwa hali ingine, lakini wakati napokuwa kwa namna ingine, pale salama tena haitakuwa salama, haiko tena pale, lakini salama ya Mungu inadumu. Yule aliye na salama pamoja na Mungu na anayeilinda na sio kitu fulani ambacho unaweza kuwa nacho na kisha tena hautakuwa nacho tena. Hapana, lakini ni neema ya Mungu tu na wokovu wa Mungu au mazoezi yetu pamoja na Mungu, tunayo na tunaichukua ndani yetu, na hapo sasa salama ya Mungu na sio tu salama, lakini salama ya Mungu inayovuka akili yote ya mtu hiyo salama itatawala mioyo yetu, mawazo yetu, nia zetu, juu ya yote, ndiyo ndani yetu, na hiyo ndiyo hali, hali yetu. Mimi nahitaji kutawaliwa kwa namna hiyo ndani ya moyo wangu, nitaliona hali hiyo ndani ya moyo wangu. Amina. Hiyo salama ya Mungu iliyo kama vile mto, ambayo nayomwangika inasemeka katika nabii Isaya. Uh. Kama ungeliweza kusikiliza agizo zangu ndipo salama yako ingeweza kuwa kama vile mtu. Isaya makumi ine na nane mstari wa kumi na nane mstari wa tano wa Filipi sura ine mstari wa saba na salama ya Mungu inayopita akili zote italinda mioyo yenu na nia zenu katika Kristo Yesu, amina. Mstari wa ine ya wa ya Wafilipi sura mstari wa saba Wafilipi wa sura ine. Hiyo ni ahadi ya utukufu, kuweza kulindwa kuliko jisi tunaweza kufanya sisi, lakini Mungu alifanya ili hayo yaweze ya kuwezekana. Katikati ya mashida zote, katikati ya masumbuko yote inayotuzunguka, tunaweza kulinda salama yetu pamoja na Mungu. Amina na tunapashwa pia kuwa macho ili tusiache salama ya Mungu kuweza kuinyang'anya kui, kwetu kutunyang'anya hayo au kunyang'anywa. Kwa maana katika siku za mwisho mambo mengi yanaweza kuwa tofauti kuliko gisi ilivyokuwa katika miaka elfu iliyopita, lakini watoto wa Mungu wako katika hali tofauti na sio kwamba tunastahili, na sio kwamba uwezo wetu, lakini hiyo yote ni rehema na neema ya Mungu. Kwa sababu gani tuko hapa leo? Ni kwa sababu ya kuweza kusikia kitu fulani? Hapana, tuko hapa, tuko hapa ili tuweze kusikia Mungu na yale anayotuzungumzia kupitia neno lake. Tuko hapa leo ili Golgotha iweze kufunuliwa kwetu kwa namna iliyo mpya, na ili tuweze kutambua yale ambayo Bwana aliyofanya kwa ajili yetu, er, na ili tuweze kutambua yale ambayo Mungu aliyofanya kwa ajili yetu na ili tuweze kumfuata, mstari wa nane wa Filipi sura 4. Kwa kumaliza, ndugu zangu, Maneno yoyote yaliyo ya kweli, maneno yoyote yaliyo ya heshima, Ya maneno yoyote yaliyo haki, maneno yote yaliyo safi, maneno yote yenye kupendeza, maneno yote yenye safi, sifa njema, ukiwa wema wote na uki, na ikiwa sifa zote, fikirini maneno haya. Tupasha kwa maneno ya, tupasha kuwazia mambo haya. Kwa maana haya ndio mambo yanaweza kusaidia kuwa baraka kwa wengine. Na hiyo ndiyo tunataka maana, kutoka ujao wa moyo ndiyo kinywa kinazungumza. Tunaweza kose kudanganya wengine, lakini hatuwezi kujidanganya sisi wenyewe. Tunapashwa kuwa macho, ili mioyo yetu iweze kuwa imejaa upendo huo wa Mungu, na ili mawazo yetu yote yote ambayo tuko yaweze kuwa imefungwa, imefungwa katika salama hiyo. Amina. Amina. Mstari wa tisa wa Filipi sura moja mstari wa tisa na hii ndiyo ninayoomba, hata mapendo yenu yazidi kuongezeka mengi sana katika hekima na ufahamu wote, kwa ajili ya kutambua iliyo njema au kupambanua iliyo njema. Mstari wa kumi ili muwe na moyo safi pasipo kosa mpaka siku ya Kristo Yesu, mukijazwa matunda ya haki yaliyo kwa njia ya Yesu Kristo kwa utukufu na sifa ya Mungu. Amina musara kumi na moja. Wiki iliyopita tuliweza kuzungumza kuhusu matunda kuzungumza kuhusu mzabibu na matawi na kadhalika na kadhalika. Hapa inasemeka tena kuhusu kuchukua matunda, ndi kusema kujua yale iliyo njema katika mambo yote. Hatuwezi hatu kufanya hivyo sisi wenyewe, hapana. Maamzi zetu yinatudanganyaka inatuda, hukumu yetu inatudanganyaka, tunapashwa kuyaweka kwa Mungu na kusema, Bwana, wewe peke yako, wewe peke yako, na kama tunaweza kushipatia hivyo kwa Bwana, na kama tunasema pamoja na mwimba nyimbo, kusiwe tena njia na kusiwe tena mapenzi ya mtu binafsi, wewe peke yako uweze kuamua na hapo sasa Mungu atafanya hivyo kweli kweli, bila sisi tuweze kuwa na hitaji ya kuweza ku kuwa na maneno mengi, na upendo wa Mungu itaweza kuongezeka zaidi na zaidi, na hatupashwi tena kukosa ujuzi na ufahamu wote, na hiyo anapasha kuwa pale na tuweze kupambanua au kutambua yaliyo njema katika mambo yote, na siyo tu katika hali moja, lakini katika mambo yote. Mungu atatuleta katika hatua hiyo, ili katika mambo yote tuweze kupata yale anayotaka kusema hapa, na niamini kwa maana tuliweza kuweka mapenzi yetu chini ya mapenzi yake, na haiwezi kuwa tofauti. Tunatafuta mapenzi ya Mungu, tunasema, tunalalamika kwa sauti kubwa, oh, mapenzi yako yafanyike ndani yetu. Na ijapokuwa kila mtu katikati yetu ashaka sema hivyo mara nyingi, akiambia Bwana, maisha yetu haina faida na haina lengo. Maisha yetu ina lengo na sababu na wak na ni wakati inapokuwa katika kazi ya Bwana na hiyo inakuwa njema kwa ajili ya wandugu na wadada. Kwa namna hiyo moja, tuko hapa ili tuweze kuwa kwa upande wa Mungu. Makusanyiko ya kiungu haifanyikake tu hapa kupitia mahubiri, tunatumikiaka Mungu maha- maha maisha yetu yote tunatumikiaka ma Mungu maisha yetu yote, kama tunaweza kukapata neno hilo na tama tunaweza kujua ni mahali gani ambapo Mungu aliweza kutuweka. Tunapaswa kuwa pale tukiwa kwa upande wake katika kazi yake, naye atatupatia hiyo na atatuongoza kwa hiyo. Mstari wa kumi, ili mpate kufahamu yaliyo njema yale yaliyo mema. Natamani hiyo, na nataka kwangu, ninaitaki na ninaitaka na ninatamani kwangu mimi mwenyewe, naitakia watu wengine, kwa watoto wa Mungu wote, ili sikuwe tu imeandikwa hapa lakini yaweze kuwa uhakika ndani ya maisha ya kila mmoja wetu, katikati yetu, kwa neema, wewe na mimi. Na tunajua mara nyingi hatujue njia gani Mungu alitarishia, tunaleta mabishano na yeye na tunakuwa, na, tunakuwa makali hata kuliko gisi wengine wanaweza kufanya, lakini ni kose ni swali au kitu fulani kwa wale ambao walio na kazi ya kutimiza, lakini watu wengine wako katika njia yao pamoja na Mungu bila mashida yoyote. Kwa hiyo mstari wa 10 Paulo anasema kwamba ili mupate kutambua maneno yaliyo mema, ili muwe safi. Ili muwe na moyo safi pasipo kosa mpaka siku ya Kristo Yesu, mtambue hapa tamba tabu shule kwamba kwa siku ya ya Kristo Kristo ya Bwana, siku ya Bwana katika andiko zingine nasema kwamba na hapa pia inasema pia kuhusu siku ya Bwana na sio siku ya, ya Bwana. Hapa nasema kuhusu siku ya Kristo. Hapa nasema kuhusu siku ya Kristo na sio siku ya Bwana. Siku ya Bwana ni siku ya hukumu itafunuliwa siku ya Bwana ni siku ya hatari, lakini siku ya Kristo ni siku yetu, siku ambayo tunayongoja, siku ambayo Bwana wetu atakaporudi ili atuchukue pamoja naye, na siku ya Bwana. Ni siku ambayo itakayojifunua katika moto kwa ajili ya hukumu kwa waovu wote, kama vile watu wa Mungu walivyoweza kuyaonyesha hivyo kupitia Roho Mtakatifu. Ninafurahiaka siku zote kuweza kuona hizi nyayo katika neno la Mungu, pamoja pa na uhakika gani Naweza kusema kwa hiko kama vile Roho Mungu alikuwa akiwambia hapo hapo, alikuwa akiwambia hapo hapo ndiyo ni aliwambia, ni yeye ilikuwa ni uvuvio wa hapo hapo. Na hivyo sasa tunapashwa kuonyeshwa bila lawama bila kosa bila mkunjo, siku ya Bwana, siku ya Bwana Yesu Kristo. Yohana alikuwa amekwisha kuona hiyo kundi kubwa ya waliokamilika waliomalizika ndani ya utukufu. Sasa kwa nini hatupashi kuwa nasi huko na ndani ya moja ya mihuri ndukuna nemwe, nasema kitu hichi kwa namna hii ya kwamba kila mtu atambue ya kwamba jina lake liliandikwa pia katika kitabu cha mwana kondoo. Naweza kusema ya kwamba wale wote ambao mambo haya yote aliweza kufuliwa kwao kweli kweli na Roho wanapaswa kuwa wa Mungu, na kama sivyo uhusiano hawezi kuwa pamoja na Mungu. Tunapaswa kutambua ya kwamba tuna uhusiano pamoja na Mungu kama vile ile uhusiano moja ambao ndugu Branham alikuwa nayo kupitia Roho wa Mungu, na ambayo aliweza kuingizwa ndani kupitia siri, asiri akaingizwa ndani ya siri za Mungu, nasi pia tunaingizwa ndani ya hilo neno moja ndani ya hizo siri moja kupitia huyo roho moja. Amina. Na hayo ambayo watu wakubwa wa Mungu walikuwa hawajui, iwe mjomba, iwe shangazi, kama akiwa mtoto wa Mungu naye ataweza kuyajua, naye anaweza kuyajua leo, na anaweza kuipokea pia ndani ya moyo wake, kama vile ufunuo wa Mungu hapa John hii kuna watu wengi ambao wanayojua zaidi sana kuliko hawa wawamshi wote na wale wote ambao waliweza kujulikana pia. Au hiyo yote ni kwa neema ya Mungu, ndiyo neema ya Mungu ambayo waliweza kupewa walioweza kupewa ili waweze kuona mambo yaliyofichwa ambayo yaliweza kufunuliwa kwao. Ni neema gani ya kuweza kuishi katika wakati kama huu, na waza ya kwamba siku moja hata uweza kupima yale ambayo tuweza kupewa, wakati takapoweza kutambua kweli kweli yale ambayo Mungu aliweza kutupatia, ni kusema mambo makubwa ya ajabu na yule aliyeanza kazi ataimaliza kwa siku ya Yesu Kristo, na ni siku ambayo tunakwenda mbele yake, tunakaribia. Na ni siku ambayo tunaongoja, na tungoji kwa bure. Siku inakuja, na Bwana anakuja katika siku hiyo, ili aweze kutukuzwa katikati ya walio wake na kuweza kushangiliwa ya wale wote waliweza kumwamini. hakuna mtu atakayepata haya tukingoja wote, sote tunaweza kupata haya kwa ajili yetu sisi wenyewe au kwa wengine au kwa kitu kingine, lakini lazima tuweze kuweka macho yetu kwa Bwana na ni hiyo ndiyo Paulo anasema kwenye katika Wafilipi sura tatu, tukisahau iliyo nyuma, tukitazama kwa yale iliyo mbele tukiangalia lengo, wa Filipi tatu mstari wa kumi na tatu na hiyo ndio tunataka on, kufanya jioni hii katika imani. Ona gisi ingekuwa vema kama kila mmoya mtu wetu anaweza kufua na furaha, na kama anaweza kusema asante kwa Bwana, na si kwa maneno mengi, lakini tu kwa maneno machache, na Mungu atafurahia kwa ajili ya hiyo. Amina, amina.