Kama vile tumesikia, si sote tunaishi ndani ya wakati ambamo mambo mengi yanafanyika haraka haraka, na mambo fulani yanafanyika kwa namna ambayo sioweza kuwaziwa na kwa namna ambayo sioweza kueleweka kwa wengi katikati yetu. Ningetaka kwanza niweze kurudi kwa mafupi katika maneno fulani tu juu ya safari hiyo tuliyofanya kwenda huko Israeli, ambayo iliyoweza kuwa baraka ya kipekee kwa ajili yetu. Ilikuwa ni safari yangu ya tisa ya kwenda huko Israeli, lakini yale ambayo niliyoweza kuona mara hiyo yaliweza kunigusa sana. Nilikuwa bado kuona nchi iliyo ya ndani majani kama hiyo. Nilienda huko kwa mara ya kwanza ndani ya mwaka elfu moja mia tisa makumi sita na nne wakati muji ulikuwa ungali unagawanyiwa na wakati ungeliweza kupita kwenye mlango unaoitwa Amandie kutoka Jordania. Katika miaka mingi niweza kuona maendeleo yaliyotimilika, lakini yale ambayo tuliyoweza kuona mara hiyo Hat uns yaliweza beretisht. kutugusa sana. Hat Volk nicht nur Mungu hakurudisha tu taifa er lake, anabariki pia nchi er ambayo aliyokuwa amewaahidi Abraham, kupitia Abrahamu, Isaka na Yakobo nchi ambayo aliweza kuongoza taifa lake chini ya Yoshua, na kisha aliweza kuwasambaza, naye anawakusanya tena kutoka pande nne za dunia. Tunafurahi sana kuona jinsi taifa, taifa la mwili la Mungu, taifa lake la agano halisi liliweza kurudishwa katika nchi iliyoahidiwa, katika nchi ya baba zao, nasi pia tunashukuru kwamba sisi Bundesol, kama vile taifa la agano jipya tuliweza kuingia katika ahadi za Mungu na tunarudi kwenye imani ya baba zetu kwa neema. Es ist in der tat ein das der kwa kwa hiyo ni heri kubwa ambayo Bwana aliyotupatia. Ningetaka tu niweze kusema kwa mafupi kuhusu jioni iliyopita na niseme kuhusu ushuhuda wa ndugu yetu mpendwa Schumacher. Tunamjua si sote tangu miaka mingi. Ninakumbuka siku hayo yalipofanyika. Alikuwa na ugonjwa wa Ye kifafa. Alikuwa akianguka hapa na huko. Bezoigte, kama vile yeye mwenyewe alivyoshuhudia alikuwa akianguka akiwa na pofu kwenye kinywa chake, lakini siku moja aliweza kusema, Ndugu Frank, uniombeye, ninaamini kwamba Mungu atajiponya ein. Ilikuwa ni ombi nyepesi, lakini Mungu akaijibu. Er, anaweza kusimama hapa, anakaa kwenye kitu cha kwanza na anashuhudia kwamba tangu siku ile kunapita muda gani? akose miaka kumi na tano au kumi na sita hakuweza kuwa na hiyo ugonjwa wa kifafa tangu wakati ule, hata siku moja. Yesu Kristo ni yule yule jana, leo na ni yule yule milele na milele, lakini ni lazima sana ili tuweze kuwa na hali njema mbele ya Mungu. Na kama tunangoja kwa Mungu ili aweze kutumikisha mutu fulani, tunapashwa kuwa pia na hali njema mbele ya mutu yule ndani ya moyo wetu, ndipo sasa Mungu hawezi kufanya tofauti, ila kuweza kushuhudia neno lake na kuweza kutimiza yale ambayo aliyo ahidi. Ninaguswa sana hiyo akose haionekane vizuri, kwa sababu najuaka namna gani ninaweza kujizuiza na kujilinda. Lakini mambo ambayo yanayofanyika sasa ndani ya wakati huu, katika hali ya kisiasa na katika hali ya kiroho hapa ndani ya Ulaya ya katikati matokeo hayo yote yaliweza kutugusa kwa namna moja au kwa namna nyingine, tuliweza kuyajua. Tunajua yale ambayo ndugu Branamu aliyoona ndani ya maono yake katika mwaka elfu moja mia tisa makumi matatu na tatu, na yale ambayo aliyotabiri kuhusu mwendeleo wa habari ya wanadamu. Alizungumuza kuhusu Mussolini, kuhusu mashambulizi yake ya kushambulia Abisini. Alizungumuza kuhusu vita ya pili ya dunia. Alisema kuhusu Hitler, alisema mambo mengi, na alisema pia kuhusu fasisme na national sosialisme ya kwamba yote mbili yangepasha kuingia ndani ya komunisme na kwamba sasa kutakuja wakati ambamo hiyo komunisme na yote ambayo itakayokuwa imefanana na komunisme yote itaingia katika katolisisme. Na mnajua ni maelezo gani ambayo aliyosema kuhusu maneno haya, ninataka niwasomee hayo na niweze kuwasikilizisha hayo gegeben, aliweza kuonyesha in maelezo in na kusema niweza kuisoma in hapa in ndani ya Kijerimani na ndani ya Kiingereza. Akasema kulikuwa mvua ya kufundisha ndani ya mataifa, komunismu ilikuwa imepandwa katikati in ya makabila ya kila lugha kulikuwa uamsho huko Roma. wisst ihr was, mnajua yale ambayo yatakayofanyika, si wakati watakaporudisha sehemu ya magharibi au sehemu ya mashariki ya sehemu ya mashariki ya Berlin, sehemu ya mashariki ya Berlin, hiyo ndiyo itakayoweka so mwisho so kwenye ukomunisme. Au ndiyo itakayoyangusha. Hiyo ndiyo itakayorudisha pia utawala wa Roma katika hali ambayo iliyokuwa ndani katika wakati wa Yesu. Ni kweli. Ni kamilifu. Hiyo ilisemeka na ilihubiriwa tarehe kumi na tisa mwezi wa tatu mwaka elfu moja mia tisa makumi sita na mbili. Juma iliyopita, ndugu mmoja aliweza kuniita akaniuliza kama ndugu Branamu alikuwa amesema kitu fulani juu ya kitendo hiyo ya lazima na akaniuliza kama kuhusu hiyo kubomolewa kwa hiyo ukuta, nikajibu kwamba sikumbuke hiyo, lakini hiyo haikuniacha katika usalama, kwa maana nilikuwa nikijua kwamba ndugu Branham alikuwa amesema kitu fulani juu ya Kennedy na juu ya Berlin na mengineyo. Na wakati napotafuta kitu fulani hiyo hainiachake katika usalama wakati wote, sijaipata na sasa siku ya nne mbele ya saa sita za sa usiku niliipata ndani ya maubiri haya ndani ya Kiingereza inayoitwa End Time Sign ndani ya Kijerimani alama ya mbegu ya wakati wa mwisho. Ndugu anamasema kwamba watu wote wanapanda, wabatisi wana wana wanapanda, wametodisi wanapanda, maisme zote zinapanda, komunisme wote wanapanda, wote wanapanda. Alizungumza kuhusu mvua, mvua ya kwanza na ya mwisho. Alisema kwamba mvua ya kwanza inafanyika wakati wa kupanda na mvua ya mwisho inafanyika wakati wa kuvuna. Alieleza mambo fulani juu ya kanda, lakini musikie ninyi wenyewe, ninyi waswisi na nusu ya Wajerumani na wengine wote wanajua vizuri Kiingereza, kwa kiwango munaweza kuelewa vizuri na munaweza kusikiliza dubranamu. Anasema katika Kiingereza, if they give the western part, or the eastern part nitawambia koso zaidi ya hiyo au nitaweza kutafsiri tena zaidi ya hiyo, lakini nawaomba tu muweze kuelewa uh, kwamba ndugu Branamu alikuwa ni mtu munyenyekevu sana. Sijui e, katika kipimo gani ambayo angeliweza kuonyesha kwa namna ya kijiografia hii Ulaya. Ninajua tu kwamba wakati ndugu Green alipofika kwa mara ya kwanza hapa Ulaya, alikuwa hajui mahali gani kulipokuwa Ujerumani na Uholande, ilikuwa ni kidogo. Mnajua Marekani ni kubwa sana, na wale wanaojua hizo maeta makumi tano na moja wanaweza kujua Marekani yote nzima, lakini mtu yule alisema katika neno moja fupi Was für uns, akasema yale iliyo ya lazima sana kwa ajili yetu ndani ya wakati huu. Tuliona kwa namna ya kisiasa, namna gani socialisme, national-socialisme na fascisme viliweza kupata mwisho wake Wege, na tuliweza kuona pia hii maendeleo yaliyotimilika kupitia hii komunisme. Nilisoma jana kuna juma mbili yopita, wanasema kwamba kuna zaidi ya milioni mia saba ya wakomunisti na katika muda kidogo Europa, tangu mabadiliko ya hii Ulaya Mashariki, zaidi ya milioni makumi nane wamekwisha kutangaza kwamba wanatoka katika hiyo shirika ya komunism, na wote wataweza wata kufuata na kutoka yote yako naenda katika ukatolisisme. So kwa maana hivyo ndivyo picha ya mwisho ya Biblia kwa ajili ya wakati wa mwisho ilikuwa imeonyeshwa. Ndani ya neno lisiloweza kushindwa la Mungu tunaweza kuzungumuza kuhusu maneno mengi haya. Ndugu dule aliweza kunipatia ukarasa moja ya gazeti. Mnisamee kama tunaweza kuwa wa kisiasa kidogo, lakini watu wengi wanajua magazeti za Uswisi. Unaona pale kwenye magazeti haya mpendwa wetu call akiwa na mtu wa Varsovie, lakini wako chini ya nini wako chini ya picha ya Maria na mnajua kwamba Maria inasemeka kwamba aliweza kuvikwa kwa, da, kwa taji ya nyota kumi na mbili. Watu wa siasa wanapigi, wanajipigisha mapicha kwenye picha hiyo, na mnajua kwamba bendera ya Ulaya nayo iko na picha hiyo moja ikiwa na nyota hizo kumi na mbili ambayo iliyokuwa imekwisha kutumishwa pia kama vile alama ya Maria katika wakati wa mwaenaji mbele ya uamsho, lakini mujue kwamba years, zaidi ya miaka mia ine hakuna in kitu in kilichobadilika kuhusu maneno haya papst, papa wa kwanza the, ambaye aliyetembelea nchi ya kigeni ambayo tunaweza kusema aliifanya katika mwaka elfu moja makenda makumi sita na ine wakati alipokwenda huko Israeli. Wengine wote walibaki mahali walipokuwa na kosi kama wanaweza kuwa walifukuzwa na mutu ambaye aliye leo sasa katika utawala wa Roma. So, anasafiri so? katika ulimwengu mzima er wale ambao wasiotaka kuenda kwa kwake yeye, ndiye anaenda kwao. Hiyo ni kweli? Hapana, wanadanganya ni watu wote, lakini mzima wanadanganya ulimwengu mzima. Ndugu Branama wakuona hii maelezo so so yote, katika mwaka elfu moja mia kenda makumi tatu na tatu aliona mwanamke mwanamke mwanamke ni kanisa. Ufunuo sura 12, mwanamke aliyekuwa akivaa jua, nyota kumi na mbili kwenye kichwa chake, kanisa la kweli. Ufunuo 17, mwanamke aliye kama vile malaya aliyekuwa akiongoza mnyama. Na sasa hiyo naniumiza sana kuona jinsi mwanamke malaya wa Ufunuo kumi na saba anaj, aliweza kukamata hiyo sasa sura ya kanisa la kweli la Ufunuo sura kumi na mbili ya nyota iliyo na nyota kumi na mbili. Hiyo ni udanganyifu. Mnasikia yale yanasemeka hapa? Mnasikia hii udanganyifu ambayo wanatumikisha, inaomba uweza kuisema muielewe, au hapana? watu na sana sana watu wat, watawala wote wa dini waongozi wote wa dini waliweza kukunywa hii mvinyo ya malaya ya Roma na wamelewa na walipoteza akili in in bitret, kuhusu mambo ya kiroho. So na hiyo ndio inaandikwa ndani ya Yeremia makumi tano na moja na ndani ya andiko nyingi za Biblia, Am ya maandiko matakatifu siku ya hii iliyopita, nilikuwa nikienda kuzika shangazi yangu, shangazi yangu moja aliyekuwa Kibaki, aliyefariki katika umri wa miaka makumi nane na tatu. Nilikuwa nikiomba mara nyingi pamoja naye, lakini yeye ya alikuwa ni washirika la Kibatisti was na niweza kuogopa sana, nilikuwa nikijua ndani ya kusanyiko la uanjilisi la Wabatisti mchungaji alikuwa akisonga mbele akiwa na kanzo ndefu ikiwa na mariba mbili nyeupe, na kisha akaanza hiyo litani yake kama vile wanafanyaka huko Roma. Na tazama mtu yule alifika akiwa na shakoshi yake katika mkono wake mbamo, ndani yake mlikuwa hiyo kanzo nyeupe na hiyo sutani na hiyo mariba ma, ma, mbili na hapo hapo akaanza hizo mataralala kama vile wale wengine, na hiyo iliweza kuniumiza sana. Ninajua hizo mashirika, na mimi silete hukumu, hii inaniumiza sana, kwa maana wote wako naingia katika hii, hiyo njia pana inayoingia katika maangamizi, na watoto wa Mungu wa kweli wengi, wandugu wa, na wadada wapendwa wengi wanaotarajia neno la Mungu na wanaongoza hawa waongozi wa kiroho wao wenyewe washakapufushwa pokufushwa. Bwana aliweza kunipatia sasa uwezo ya kuweza kutangaza na kuweza kuleta neno huko, na singeliweza kufanya tofauti kama singeliweza kuitwa, ninaweza kui, kui kujibu mwito wa Mungu, na sio kwamba mtu fulani aweze kusema sasa mtu fulani sasa anaweza kupata neno. Hapana. Nitasemaka tu nina neno ya kuweza kuleta na hiyo inaletwa sita, ngoja mwaka moja, nita itangaza tu. Na mchungaji alikuwa akikaa katikati ya wale wanaosikiliza, ilikuwa naomba kuisema, hata kama ilikuwa ni wakati wa mazishi. Lakini wapendwa wangu, nishaka kuisema kosa zaidi kuhusu mwendeleo ya wakati huu, au kama sitaisema zaidi hatutashindwa kuweza kuonya hii mambo ambayo yanayopambwa vizuri, lakini nayokuwa ya kudanganya ya kupoteza, ili tuweze kuonyesha waziwazi na kuweza kutoa hii kitambaa na kuweza kupatia wanadamu uwezo wa kuweza kuamua na pia kuweza kupambanua. Kwa maana namna gani wanaweza kujua kama mtu fulani hawezi kuwambia hiyo Mweza kuishi nini wenyewe huko Uswisi. Kwanza, noti ya kwanza nzuri ya mia moja ikiwa juu yake Se Martin, na hiyo vazi iliyokuwa ikitengenezwa vizuri, hiyo noti imekusha kupotea, wameitosha ikusema, hiyo noti ya mia moja imekusha kutoshwa, na sasa wameleta noti ya mia moja ikiwa na, na picha hii ya shirika la Roma la kidini iliyo juu yake. Nani anajua, nani anajua hiyo nafisha juu yake? Na hapo sasa, wa Jesuit waliweza kupokelewa vizuri kwa sababu ya hiyo referendum. Unapis, na mliweza kusoma nyi wenyewe, wajumbe wenu waliweza kufanya hiyo safari huko Vatikani na kisha wakarudi bila kuweza kukutanana na huyo kardinali Ratzinger, lakini aliweza kuja sasa hapa na aliweza kukutanana hiyo hiyo shirika hapa hapa Uswisi. Warafiki wangu wapendwa, siyo nchi tu, lakini ulaya yote, Ulaya yote na sio ulaya mashariki tu, lakini nchi zote zinaingizwa katika udanganyifu inayokuwa nzuri, inayokuwa ya kidini, inayopambwa vizuri kwa namna njema Ila tu wale ambao walioweza kupokea upambanuzi kupitia ufunuo wa kiungu na kupitia mafundisho ya neno ya unabii, ndiyo wataweza kufanya tofauti. Wengine wote watasema hii ah, ndiyo kitu kubwa ambayo tulikuwa tukingoja tangu muda mrefu. Mkumbuke kuhusu neno ya Mathayo sura 24 ine mu sura hina ine ndugu ndu Branham alikuwa akionyesha mara nyingi ndani ya mahubiri haya, anazungumuza kuhusu Duplesis ambaye aliyedanganya na kupoteza wap na alienda huko on Vatikani, on na alitaka ili wote waweze kubatizwa na Roho Mtakatifu huko. Tunaamini ubatizo wa Roho Mtakatifu, na sasa tunaweza kuhitaji nini zaidi ila kwamba moto wa kiungu uweze kuwaka, lakini ni kwamba ubatizo wa kweli ndani ya roho uweze kuja juu ya mbegu ya kweli ya neno ya kiungu ili uweze kuleta uzima ndani ya neno lililopandwa ndani mwetu. Kwa maana hiyo ndio inahusika. Mvua ya kiroho inakuja kwa ajili ya neno juu ya mbegu, na hiyo ndiyo maneno ya mahubiri haya ili mbegu yote so ili iipatie uzima. Um, wandugu wanaweza kuletea magazeti tofauti juu ya tetemeko ya dunia iliyofanyika huko Kalifornia, Kalifornia, Kalifornia, na juu ya hii mambo tofauti ambayo watu hawajaweza kueleza. Leo kunakuwa teluji na kesho kunakuwa joto, wakati fulani kunakuwa ni wakati wa kimya, wakati ingine akuwa ni tetemeko, leo hawajue yale yanapasha kufika katika hali yote, si sote ambao tuliyoweza kujulishwa kwa neema ya Mungu kuhusu mambo ambayo yaliyo sehemu ya, ya wakati wa mwisho na kuhusu mwendeleo wake. Sasa tuna kuona kwa ujumla, na naweza kusema kwamba yule ambaye asiyeweza kuamini ujumbe ambao Mungu aliyotuma, ambaye asiyeipokea ndani mwake na ambaye asiyeangaziwa na roho ataanguka ndani ya hii udanganyifu ya utawa. Mutu asijiambie kwamba anaweza kuongoza mambo yeye mwenyewe. Mambo yatakuongoza kama hauwezi kukubali neno ambalo Mungu alilotangaza kupitia nabii wake, na kama hauwezi kuliacha ligeuke kuwa ufunuo ndani mwako kupitia huo Roho Mtakatifu. Moja, kuna watu ambao wanaosema o oh, ndiyo sasa, mbona hatupashi kuwa sisi wenyewe sasa? Wengine, wengine, wengine wote wako wapi? akose neno la kueleza juu ya mambo haya mimi siamini kwa moyo wangu wote kwamba sisi tuko wenyewe, lakini naamini kwamba tumekwisha kuwa wao katika wakati huu, na pia na wengine wengi wataweza kuja na kujiongeza juu yetu. Na hakuna mtu ambaye anayeweza kungoja kwangu, ni kwamba niweze kuvaa kanzo nyeusi nikiwa na mariba mbili nyeupe ili niweze kuingia katika kazi ya mazishi ya mtu fulani ambaye alifariki au kuweza kufanya m, na kubariki ndoa ya wale wanaooana au kuweza kunja mahali fulani kwa kuweza kukamata na kunywa kawa, lakini kila mtu ambaye kukioja kwangu ni kwamba tuweze kutangaza neno lofunilo la Mungu ambalo tulioweza kuletewa na ndugu Branham kama vile ilivyokuwa limefunuliwa kwa manabii wote na kwa mitume wote, kwa maana hiyo ndiyo niliyotarishiwa na Mungu. Wengi wanaweza kusherekea ndani ya mazishi wakiwa wakivaa mavazi au kanzo nyeupe au nyeusi, na kuweza kufanya m, kubariki ndoa? Hapana lakini Sine hiyo naniumiza sana katika kiwango yote, ninaona kwamba moja ni vichwa vi vi vi saba, kama vile Ufunuo iliyosema huyo mnyama ali aliyeumizwa mpaka kufa, lakini alipona akadiwa katika uzima, na hapo hapo sasa ulimwengu mzima ikashangaa. Ufunuo kumi na tatu mstari wa tatu. Hapa ndani ya Ulaya katikati, na sitaki kuweza kuweka mipaka ya lugha au kuweka mipaka ya mataifa, lakini mnaweza kuanza kuanzia huko mwisho ya kaskazini ya, ya bara hii. Wote wamegioka kuwa Waprotestanti, waliguswa na Roho wa Mungu tangu sehemu ya hii ya Ujerumani mpaka Uswis mpaka Utrish mpaka Geneva mpaka Graz. Hapo hapo miji hiyo yamegeuka kuwa ndiyo mwanzo ya wamsho kupingana na wamsho huko Uswisi ilipiganisha Zwingli pamoja na watu wa Zurich, lakini akashinda. Mungu asifiwe kwa ajili ya hiyo. Huko Utrishi hiyo haikuwezekana, lakini watu elfu makumi tatu walikimbia hiyo eneo ya Salzburg, kwa maana hawangeliweza kuubaki katika nchi hiyo. Tunatambua sasa kitu fulani hapa, na naomba muweze kuwa makini juu ya haya. Ni kumalizia kwa yale ambayo Mungu aliyoanza katika wakati ule na kose. Kama mtu fulani anawaza katika matamshi ya nchi, ni ruhusu, unaweza kusema hapa kwa muda mfupi. Irene, mtu wa Mungu aliyekuwa akiishi huko Lyon huko Ufaransa. Watu wengi walikuwa akiishi katika nchi zingine. Mungu anakamataka mtu anayetaka na anakamata wakati anapotaka. Yeye ndiye anayeamua na hakuna mtu mwengine. Lakini ni tangu wakati wa huko Wittenberg, wakati hiyo maandishi makumi kenda na tano yalipowekwa kwenye mlango wa hiyo shirika la Katolika la hiyo chateau ya Wittenberg, wakati hiyo mstari ya kutenganisho ulipita katika Ujerumani tangu vita na hapo kwenye kilomita fulani ya kutoka pale, na hapo sasa unaweza kupata uhuru wa kuweza kuwa pale, ili hakuna mtu ambaye anaweza kuelewa tena yale mpasha kufanyika katika juma na katika miezi inayokuja, lakini tutaweza kumaliza pia Noeli, si sote pamoja, kama Mungu akipenda, na mambo fulani pia yatakuwa yamebadilika. Turudi kwa yale ambayo ndugu Branham aliyosema ndani ya matamshi hapa anasema kuhusu mvua ya mafundisho, yote yalisambaza mafundisho wa, wa sosialisme komunisme, yote yote. Md hapa biligram biligraham bili, bili anasema oraro beli anasema, anasema hizi mashirika zote wote walisambaza wali mafundisho yao house, katika ulimwengu mzima ndani ya mataifa yote, na ndani ya mahubiri haya moja anasema kwamba neno la kweli pia nalo lilipandwa, na wakati mvua ya mwisho itakapo kuwa imekuja juu ya mbegu uzima hiyo katika neno hilo, mbegu ya uzima itatokea na bibi harusi wa Yesu Kristo atasimama tena, kama vile mwili wa Bwana kama vile alivyokuwa akisimama kwa mwanzo. Tusifu Mungu kwa ajili hiyo. Na sio tu mambo mengine yaweza kupandwa tu, lakini pia neno la kweli nalo pia pi liweza kupandwa. Anazungumza kuhusu mvua ya inji, kuhusu mafundisho, kuhusu komunisme na kisha kuhusu wamsho wa Roma. Hata kuweza kuingia katika maelezo hayo, watu fulani wanaweza kuwaza kwa kwamba hiyo ndiyo shambulizi yangu. Mimi silete pia mauzuni juu ya hiyo, lakini kama nina ufunuo wa Yesu Kristo, napasha kuwa pia na ufunuo ya kujua Antikristo ni nani. Mmoja anafunuaka mwengine. Hakuna michezo ya kushidanganya ikashkash. Ningetaka niweze kusoma tena hiyo. Mnajua yale ambayo itakayofanyika wakati watakaporudisha sehemu ya mashariki au sehemu ya magharibi kwa Berlin, sehemu ya magharibi au ya mashariki ya Berlin, hiyo ndio itakayoweza kuweka mwisho kwa komunismu. Hiyo ndio itakayorudisha utawala wa Roma katika hali ambayo iliyokuwa ndani katika wakati wa Yesu. Nimesoma mshaka kusoma hiyo kitabu inayoitwa Ukristo wa kwanza ambayo niweza kueleza ndani. Niweza kueleza utawala wa mwisho wa ulimwengu ni nini? Utawala wa Roma. Danieli aliona wanyama wane, aliona tu utawala ine ya dunia. Danieli saba. Leo kwa sababu gani? Katika vita ya pili ya dunia hii habari yote iliitwa kwamba kwa ni raishi ya tatu can, can. Hapa karibu wanaweza kujiuliza, inabaki in tena muda gani, ili hayo sasa yaweze kuitwa kwamba ni raishi ya nne. Warafiki yangu wapendwa, nawaambia kwamba ninaguswa sana sana sana kwamba ndugu Branamu yeye kama vile nabii wa Mungu aliweza kutuambia tarehe kumi na tisa mwezi wa tatu mwaka elfu moja elfu moja mia kenda makumi sita na mbili kwamba wakati sehemu nyingine ya Berlin wakati ukuunganisho itakapofanyika ndipo sasa komunismu itakuwa imalizika na Roma itakamata yote katika mkono wake. Hii mapatano ya Roma yote, hii njia zote ziko na ingia huko, zinaongoza huko, lakini kuna njia moja, kuna mmoja inayotoka huko na nayetowa huko, katika njia hiyo ni Yesu Kristo Bwana wetu na Mwokozi wetu na mkombozi wetu, Yohana 14 mstari wa 6. Tuna kazi moja ya kuweza kuonya wanadamu hata kama hiyo inaweza kutuchukua uzima wetu, wengine wataokolewa pia kwa ajili ya umilele. Kwa maana wanaweza kutunyanganya tu hii uzima ya muda mfupi, na hii itakuwa na mwisho wake. Kwa wakati wote hapa karibu iweze kumalizika, kwa, kwa siku fulani ichelewa, hapana, lakini hiyo haina maana akose pia hii kuonyesha na kukosoa Watu wengi waliweza kusikia ikisemeka kuhusu mazoezi ambayo Bwana aliyonipatia wakati nipowekwa katika hospitali nikiwa katika hali mbaya tarehe makumi tatu na moja mwezi wa kumi na mbili mwaka elfu moja mia kenda makumi nane na, na nilikuwa sijui kitu fulani, nilikuwa sijui kwamba nilikuwa nimechukuliwa kwenye hospitali kwa sababu nilikuwa nikikufa, na singeliweza kuzungumuza tena. Nguvu zangu zote zilikuwa zimebadilika, na wakati walipo nichukua kule niweze kufa, kulikuwa rido kwa mkono wa kuume na wengine kwa mkono wa kushoto, na kwa upande wangu kulikuwa mwanaume aliyekuwa akikaribia kufa na nikuwa nikijua, ilikuwa nimebaki muda gani, huyo profesa Beke na wengine wote na ningeliweza kuwasikia tena kwa masikio yangu, kwa so, sababu nikuwa ningani nasikia nikuwa nikisikia mara nyingi nenu nayosema kwamba imechelewa, lakini wakani potoka katika mwili wangu, nikiwa chini ya mbingu iliyo wazi, hii mbingu nzuri ya rangi ya bluu, nilipoona hiyo kundi iliyovaa mavazi meupe na nipochukuliwa pamoja nao, na sio kama vile fiz inayopanda, lakini kwa namna juu nzuri sana, ikipanda ikipanda tena zaidi na zaidi juu sana, na kama nishaka sema kuhusu mazoezi haya. Na hapo sasa, watu fulani waliweza kusema kwamba ningepasha kubaki nikiwa hai mpaka kurudi kwa mpaka kurudi kwa Bwana paka kurudi kwa Bwana, lakini nawaomba so ili musiweze kuona mambo kwa namna hii. Na hiyo kwa sababu hii, hii. Nasema hii kwa sababu hii, wote watapata sehemu katika unyakuo, na pia wale ambao waliotutangulia, kwa maana wale waliolala ndani ya Kristo watafufuka kwanza, na sisi ambao tulio hai tuliobaki na tunaoishi tutabadilishwa na tutanyakuliwa pamoja nao. Watesalonika wa kwanza sura ine mstari kumi na tano kumi na saba Wale wanaosema kwamba napasha kubaki nikiwa hai mpaka kwa mwisho, nasema hili kwa sababu hii mujue kwamba siku moja ninaweza kuwawa. Na sasa mtu fulani anaweza kusema sasa, ndugu Franki aliona hiki na kile. Ndugu Franki hakusema kwamba atabaki akiwa hai mpaka kucha kwa Bwana, hata wasema hi hiyo ndugu Frank alisema tu, mazoezi yake ni kusema kwamba alipata sehemu kwa unyakuo na kwamba alikuwa kwa nafasi ya kwanza. Hiyo ndiyo kweli mbele ya Mungu mweza yote. Sasa na wasi mfanya angalisho, kwa maana kama vile mekisha kusema, inawezekana kwamba ninaweza kuuawa, niweza kuuawa na sasa, sasa kutafanyika nini? Ndiyo, tunaweza kuwaza naikuwa hivyo hivyo pia kuhusu Yohana naesema katika Yohana ishirini na moja ishirini na tatu kwamba hatakufa, lakini bwana akusema kwamba hatakufa, lakini asema kama nikitaka. Na hapo sasa ikakuwa kitu fulani kibaya kikaanza kufanyika. Lakini awasii tuwazie na tutende yote kwa namna njema, yote ikiwa katika mipaka ya neno ndipo sasa tutaweza kushinda sisi wenyewe na tutaweza kulinda wengine kukata tumaini. Muniache niweze kusoma kwa mafupi andiko fulani za maandiko matakatifu. Ninapenda neno la Mungu kwa moyo wangu, mbingu na dunia vitapita, lakini neno hili litadumu milele na milele. Ningetaka niweze kusoma Ezekieli sura mbili Hisi kwanza kwenye mstari wa nane pia kwenye sura tatu Ezekieli mbili mstari wa nane na Ezekieli sura tatu Ezekieli mbili mstari wa nane lakini mwana lakini wewe mwana wa mtu sikia ambayo ninakwambia wewe, usiwe gespeche. mwenye kuasi kama nyumba ile Öfme ya kuasi. Fungua kinywa chako na kula ambacho ninakupa. Wa na wakati nilipoangalia, tazama mkono umenyoshwa kwangu, na tazama gombo la kitabu lilikuwa ndani yake. Er, akalitandika mbele yangu, limeandikwa ndani na nyuma. Maombolezo na huzuni na tabu ziliandikwa ndani yake, mstara kwanza, Ezekieli sura tatu. Akaniambia, mwana wa mtu, kula unachokuta kula gombo hili, na kwenda sema na nyumba ya Israeli Hivi er nikafungua kinywa changu, akanikulisha gombo. Akaniambia mwana wa mtu, kulisha tumbo lako na jaza matumbo yako na gombo hili ambalo ninakupa. Halafu nikalikula. Na lilikuwa kinywani mwangu kama asali kwa utamu. Neno la ajabu sana. Mnajua manabii walikuwa wakipokea maufunuo fulani kama vile tu mapicha na mifano, ili waweze kupokea kupitia roho uvuvio kuhusu yale ambayo ilikuwa ikihusika na yale ambayo yamesha kufanyika na kufika, tunapata Hayo maneno mamoja ndani ya Ufunuo sura kumi, nyuma ya maelezo ya ujumbe ya malaika wa saba, wakati atakapokuwa amepiga baragumu yake na siri ya Mungu itakapomalizika, au itakapokuwa imemalizika, kama vile alivyosema kwa namna ya kukamatika akiambia Offenbarum watumishi wake manabii kama vile ujumbe wa furaha Ufunuo sura 8, kumi, msara wa nane, die Stimme, die ich aus na dem sauti ile niliyosikia toka mbingu ilisema nami, tena ikasema, kwenda utwae kile kitabu kilichofunguliwa katika mkono wa yule malaika aliyesimama juu ya bahari na nchi nikakwenda kwa malaika yule yu nikamwambia so unipe iken. kile kitabu kidogo. Akaniambia, kwa ukile na kitakutia uchungu inges, katika tumbo lako lakini kita kuwa ki, kwa kinywa chako kita, honik, kita kuwa ka, kitamu kama asali. Nikatwaa kile kitabu katika tumpau. mkono kidogo katika mkono wa yule malaika nikakula. Sura kumi na moja akaniambia, imekupasa kutoa unabii tena juu ya watu wa mataifa na lugha na wafalme wengi. Ningetaka ni tuweze kutambua hii hapa hapa haisemeke kuhusu huduma ya wale manabii wawili watakaoenda huko Israeli watakaotabiri, so kwa miaka tatu na nusu wakivaa magunia ili waweze kutangaza ujumbe wa kiungu, lakini hapa inasemeka kwamba ujumbe wa kiungu, so, kiungu unapaswa pia tena kuchukuliwa kwa mataifa yote kwa malugha zote na kwa wafalme wote wa dunia na kwa namna hiyo iliyopangwa vizuri, ilipangwa na roho wa Mungu kulingana na mwendeleo ya hii wakati wa mwisho. Tulisema hiyo mara nyingi, tunajua neno la Mathayo sura 24 mstari 14 kama vile funzo ya siku ya kwanza ya juma. Tazama ile andiko ndani ya Mathayo sura ihii na, na habari njema hii ya ufalme, na sio fulani tu, lakini habari njema hii neno la, la ukovu, from from mzima, ili neno la ukovu la ufalme litahubiriwa katika ulimwengu mzima ili weze kuwa ushuhuda kwa mataifa yote, na hapo sasa ndipo mwisho utakuja. Utakuja nawaonyesha ndani ya ufunuo ndani ya hali gani munakuwa ili neno ni kusema kwamba habari njema inayodumu milele itahubiriwa kwa mataifa yote na kwa malugha zote. Ufunuo sura 14 mstari wa sita. Hapa mambo matatu ambayo yaliyo sehemu ya sehemu ya mwisho yanatuonyeshwa hapa ndani ya maandiko matakatifu. Ufunuo sura 14 mstari wa sita. Ich einen kisha, nikaona malaika mwengine akiruka katika m, katikati ya mbingu mwenye habari njema ya milele ahubiri kwao wanaokaa juu ya dunia na kila taifa na kabila na lugha na jamaa. Habari njema inayodumu milele na milele mushike vizuri hapa hii matamshi, malugha zote na mataifa yote, na sio Israeli mbele. Wakati wa neema kwa ajili ya mataifa hizo kufika kwa mwisho wake, habari njema inayodumu milele inapashwa kutangazwa kwa makabila zote na malugha zote na mataifa yote. Na sasa mtu fulani atauliza: sasa mbona tunaonaka malaika akipanda huko akiruka akiruka huko juu ndani ya mbingu. Sasa namna gani hiyo itafanyika hapa duniani? Warafiki yangu wapendwa, Yohana akuona yote katika mbingu. Aliona joka aliye nyekundu ndani ya mbingu, aliona mwanamke aliyevaa jua ndani ya mbingu. Hayo nataka kuwasomea, ndiyo ni kweli. Ufunuo sura kumi na mbili ni lazima sana ndugu Branamu. Ningeliweza kusema kwamba kuna mtu fulani ndani ya kusanyiko, ndani ya kusanyiko anayewaza hiki na kile, na sasa, mimi si nabii, mimi siwezi kusema hiyo, lakini inawezekana kwamba unaweza kuacha mawazo yako mwenyewe kuweza kujiingiza ndani ya mahubiri pia ya neno la Mungu la kweli, na hiyo haipashwa kuwa hivyo. Roho wa Mungu anapashwa kutawala katikati yetu. Kuelewa kwa kiroho tunapashwa kuwa tumeipewa. Ufunuo sura 12 mstari wa kwanza. Na alama kubwa ilionekana katika mbingu. Mwanamke aliyevikwa alama ilionekana katika mbingu. Mstari wa kwanza. Mwanamke aliyevikwa jua na mengineyo. Nafurahi sana kwa sababu ndugu Branham katika jibu yake kwenye maswali juu ya barua kwa Ibrania namba moja mbili na tatu aliweza kutoa maelezo inayokuwa wazi inayohusu Ufunuo sura 12, na alisema kwamba hiyo ni kanisa la Agano Jipya na hizo nyota kumi na mbili zinamaanisha mafundisho ya wa mitume kumi na mbili. Kanisa la Agano Jipya limevikwa taji ya mafundisho kumi na mbili ya inafikwa taji si ya mafundisho ya mitume 12 na hiyo ndio alisema kanisa aliona kwanza mbinguni, lakini kanisa In hilo ingali kwenye dunia mbele ya kuweza so kunyakuliwa ndani ya utukufu, na iko hivyo, hivyo pamoja nasi hapa ndani ya Ufunuo 14 na mambo mengine yote yote yaliweza kuwa yameonyeshwa kwa Yohana ambaye aliyekuwa amechukuliwa ndani ya roho, ndio alichukuliwa huko juu, ni hapo ndipo alipoona mambo hayo yote, lakini mwendeleo wa mambo hayo yote, maendeleo ya hayo yote na kufanyika kufanyikwa mambo hayo yote, mnaweza kuona, unaweza kusoma hapa, nenda kusoma, mtatambua pia, na wakati hiyo haifanyiki katika mbingu, lakini inafanyika hapa duniani. Naendelea na kusoma hapa kwenye mstari wa saba, akasema kwa sauti kubwa. Hapa anasoma katika Ufunuo sura 14 mstari wa 7 akasema kwa sauti kubwa: ogopeni Mungu na kumtukuza, kwa maana saa ya hukumu yake imekuja. Mukamabudu yeye aliyefanya mbingu na dunia na bahari na chem chemichemi za maji. Na sasa mwone yale nayofuata kwenye nane, malaika mwingine akamfuata akisema, umeanguka, umeanguka Babiloni, mji ule mkubwa, kwani umefanya mataifa yote kunywa mvinyo ya gazabu ya washarati wake. Ni hapa kwa sababu hayo mataifa yote walikunywa kwenye mvinyo, kwenye mvinyo mufi ya, ya uasharati inaomba kuiambia hasa hiyo hii utangazaji, tuwatangazie hii ujumbe wa milele ili waweze kutoka katika hii ulevi wao ya kiroho ili wageuke kuwa walio na hali njema na ili waweze kuamua kwa ajili ya kweli na hapo sasa kwa ajili ya Bwana. Musikie sasa ujumbe wa, ujumbe wa tatu, Musa wa tisa na mwingine malaika ya tatu akafuata akisema kwa sauti kubwa, mtu akiabudu nyama or na sanamu yake na kupokea chapa katika kipaji cha somebody, uso wake na katika mkono wake, yeye atakunywa mvinyo ya gazabu ya Mungu iliyotengenezwa pasipo kuchanganyishwa au kuchanganywa na maji katika kikombe cha kasirani yake, naye atateswa kwa moto na kiberiti mbele ya malaika watakatifu na mbele ya mwana Kondoo. Hii ni gazabu au balipizilio makali sana katika mazehebu yote. Muwaulize alama ya mnyama ni nini, muende muwaulize, muwaulize mwende, mujaribu kuwauliza muulize. Hizi katika mashirika ni nani ambaye aliye mnyama katika hii, aliye na vichwa saba na mapembe kumi, ni alama ya mnyama ni nini? Muwaulize hesabu ya mnyama ni nini, muulize hizi mashirika na mutaweza kupokea. Yawezekana kwamba mnapata jibu ambayo inayopita hii maneno au munaweza kupata kichwa kinakikiza tu kwa kukataa, lakini hamutaweza kupata jibu ya kukamatika ya neno la Mungu. Wakati posikia kwamba Bili, Bili Grahamu besuchte, alitembelea papa kwa mara ya tatu, hiyo iliweza tena kuniumiza ndani ya tumbo, mutu ambaye aliyekuwa na heri kweli kweli na ambaye aliyekuwa akipenda ndugu Branham sana mena. Lakini inawezekana pia kwamba watu ambao waliotumikishwa na Bwana wanaweza kuwa pale tena, wataweza kufuata njia ya kunyoroka pamoja na Bwana, njia ya nyembamba pamoja na Bwana kwa sababu ya heshima na ya utukufu na, kupen na kupendwa na yale yote, lakini sasa alianguka. Lakini wakati walipotutangazia, wakati wa kusanyiko kubwa huko Florida jina ya mtu yule wa kutoka Texas, huyo katolika unayejulikana sana, aliyeingiza pesa ndani ya kampeni ya Billy Graham huko Los Angeles, alimpatia dola milioni 23, na unaweza kutambua kwamba njia yote inaongoza mpaka huko kweli. Mimi siko hapa kwa ajili ya kupinga, lakini ninaumia sana kuweza kuona, nina maumivu kubwa kuona gisi watu hawa Um, waliacha, walijipatia jina, walijipatia um, heshima na wakuweza kutambua saha maam, ya kutembelewa kwa kiungu. Mungu alita, alichagua mtu mnyenyekevu hata kama alikuwa amejifunza tu Kiingereza English kwa miaka sita kwenye shule mtu anayeanza ku... si anza... kusikia anapaswa kuanzia kwa chini sana, kwa sababu kiwango ya Kiingereza yake ilikuwa haitoshi, lakini ujumbe ambayo mtu wa Mungu alioleta iko juu ya kiwango yote English, kwa kiwango ambayo wainjilisi wote wa akili na walio na hekima nyingi that's na ujuzi nyingi wa kuweza kuleta kuileta. Lakini Mungu ashukulie kwa ajili ya hiyo, amina. Paulo alisema nini? Yale ambayo ulimwengu nayo sabilia kama vile upumbavu, Mungu aliichagua na kuichagua ili aweze kufanya kuwa bure wa akili Bez katika God akili yao. Wakorintho wa kwanza sura moja ishirini na nane. Nashukuru Mungu sana kwa sababu aliweza kutuma ndugu Branham na rafiki yangu wapendwa mimi si sehemu ya wale ambao wanaotumikisha matamshi inayosema kwamba nabii nabii, lakini mimi sehemu ya wale ambao wanaoamini tu na ambao walioweza kukubali yale ambayo mutu wa Mungu huyu aliyoleta kwa jina la Bwana, na ninahitaji ili niweze kuona hii mahubiri ikikubaliana na ushuhuda wa ushuhuda ya ujao ya maandiko matakatifu katika hii mwendeleo ya sasa kuichunguza kui na kuweza kujulisha taifa la Mungu katika namna inayo sahidi. Katika wakati ule tarehe 19 mwezi wa 3 mwaka 1962, watu wote walikuwa wameelewa kwamba huko Ayalta ulimwengu ulikuwa umegawanyika, ulikuwa umemalizika watu walirudia nyumbani kwao na ilikuwa ni yote, lakini mtu yule year, year, mwaka moja baadaye ya kujengwa kwa ukuta wa Berlin tarehe kumi na tatu mwaka elfu moja mia kenda makumi sita na moja, mtu yule akasema tarehe kumi na tisa mwezi wa tatu mwaka elfu moja mia kenda makumi sita na mbili tena ngie mara moja, ikipingana na yale ambayo watu wote waingeza kuwazia kama sehemu kama sehemu ya magharibi na ya mashariki angeweza kuungana tena, ndipo sasa komunisme itakuwa na mwisho wake na yote itaingia katika ukatolisisme nisema, komunisme ndiyo ninawaza, na pia katolisisme. Tunaweza kusema nini leo? leo yale ambayo mtu wa Mungu aliyokuwa amesema katika wakati ule imetimilika mbele ya macho yetu, Sivyo? Ninashukuru kwa ajili ya mahubiri yote. Ninasema mambo kama vile yalivyo, nilihusika tu na mahubiri ambayo nayojua vizuri kwa moyo wangu tangu kufunuliwa kwa mihuri saba tangu mwezi wa tatu mwaka elfu moja mia sita na tatu lakini tunaona kwamba mtu yule alikuwa amekuwa nabii tangu mwanzo. Mungu alimtumikisha ali, na tuliweza kuishi hii mwendeleo mpaka katika wakati ule, na tunaweza sasa kutambua kwamba alikuwa akisema katika wakati ule kwamba wakati hiyo itakapofika huko Berlin, ndipo sasa wakati utakapokuwa umefika sasa imefika wakati umefika, umekuja. Sijui ni miezi ngapi au miaka ngapi ambayo tulio nayo God, lakini Mungu peke yake ndiye anaijua. Lakini, lakini de kitu de moja kilionekana kwangu kuwa wazi ni kwamba hatuzungumuze tu kuhusu wakati wa mwisho, tunaamini kweli kweli kwamba tunaishi kwa mwisho wa wakati na tunaamini kwamba mambo ya kisiasa na y kidini yote yanapashwa kukamata njia yake na kuendelea na mwendeleo wake, yote hayo yote itapona. Tuna, tumekusha kusikia wa poli, wa, watu wasiasa wakisema kwamba haitoshi kwamba Ulaya ya mashariki iweze kuungana kwamba nyumba, nyumba ya Ulaya kuna muda kidogo iliyopita, Moscow Moscow aliitwa iweze kuingia katika meza moja, uweze kupata katika hiyo shirika. Tuko wapi? Tumefikia wapi? Na wale ambao wasioamini kwamba shirika la kidini la Roma liko nyuma ya hayo, wangapi wanaojua ambao wanaojua kwamba waskofu waliweza kuwekwa na papa huko Roma. Mambo yote yanaendea kwa hatua kubwa. Narudia tena, wale ambao wasiokuja kwake, wale ambao wasiokuja kwake, yeye anaenda kwao, nao wanafanya hayo yote. Wale wanaojua kwamba niweza kutabidi pia matokeo ya uchaguzi iliyofanyika huko Republike Demokratike ya Ujerimani nomba kuchanga hii pesa yote ya Ulaya Mashariki ya kwa kiwango kimoja ili wote waweze kupata sehemu katika mipangilio. Naweza kuona hiyo. Narudia tena, mimi si nabii, lakini weza kutambua tu neno la unabii kupitia nema ya Mungu. Na kuna rosa tofauti kubwa katikati ya kwamba mtu anaweza kuwaza kwa ajili yake mwenyewe kuhusu neno la Mungu, na pia kwamba roho wa Mungu sasa aweze kuwa anatenda ndani ya manabii na aliyekuwa akitenda ndani ya manabii aweze kuwa manabi, kuwa juu yetu ili aweze kutufunia mambo haya yote. Seme kwa kumalizia, ndugu Branamu aliona mwisho wa wakati ndani ya mwendeleo wake, na mkumbuke kwamba mutu yule alikuwa ametabiri katika wakati ule kwamba wana wake watapata haki ya kuchagua huko Marekani. Wanawake wali walichagua wali kwa mara ya kwanza huko Marekani wakati John F Kennedy alipogeuka kuwa raisi. Ilikuwa ndiyo mara ya kwanza ambayo wanawake wangeweza kwenda mahali pa kuchaguliwa katika Marekani ili waweze kuweka mabilite za, za vote yao. Alikuwa ametabiri pia katika wakati ule kwamba wanawake watatoka kwa nafasi yao in na watawengza kuingia katika we'll mambo ya siasa, katika hali yote tunayaona ikiwa wazi leo. Wadada yetu da, wadada yetu wapendwa, wadada yetu wapendwa, kuna mahali palipo pazuri kwa ajili yenu, ila kuweza kupenda wanaume wenu na kuweza kushughulikia watoto wenu na kuweza kupanga meza vizuri na kuweza kuwa macho kwa ajili ya maendeleo wa nyumba yenu, ili mume wenu aweze kuwa na nyumba nzuri. Kama unaweza kuwa kazi nzuri kwa ajili yenu mungu angeliweza kuwa aliwapatia hiyo hiyo ndiyo chanzo ya kweli ya jamaa na sio mwanamke anayetengeleza makusanyiko na anayeweza kuhesabia mwingine kama vile kama vile anapingana na yeye anaye pingana na yeye, kama vile anamuita kwa majina zote na kuweza kumtukana. Sio hivyo, hiyo sio nafasi yao ndugu, na alitabiri hayo yote nasi. Sasa tunafika kwa kiwango ambayo picha ya mwisho ambayo aliyoona inatimilika, na najua, aliona mtu fulani aliyekuwa kama vile malikia aliyekuwa akivaa kwa namna njema, akivaa mavazi ya rangi nyekundu, akikaa kwenye kiti cha ufalme na sauti ikamwambia kwamba mwanamke yule ni mrembo lakini moyo wake ni muuaji. Na kisha aliandika katika maneno ya chini, akose ya kwamba hii ni shirika la kidini la katolika la Roma anayevaa mavazi meupe nje, anayekuwa kifalme wa kimalikia. Niliweza kuiona mara moja katika nchi moja ya Ulaya namna gani tapii ya rangi nyekundi iliweza kutengenezwa na kutandikwa kwa ajili ya mtu yule wa Vatikani niliweza kutikisa kichwa, mahelikoptere nyingi zilivyokuwa zikishuka. Walikuwa wakikataza kushuka all na kuweza kuruka kwa ajili ya watu wote, wote wangepasha kungoja ili habari yake iweze kumalizika. Watu walikuwa walikuwa pale, jeshi lilikuwa pale, nilikuwa a pale nikitazama, nilikuwa katika nyumba ya ya uwanja wa ndege. Watu walikuwa pale, wajeshi, watu wakubwa, watu wote wa nchi walikuwa pale, natazama Tazama, ninamutakia, saa yake itakuja, lakini sitakie wale wote walio na haki ya kuweza kusikia kweli, wanapashwa kusikia kweli, wanapashwa kusikia, kusikia, kusikia, kusikia, kusikia, kusikia ujumbe wa kiungu. Mwaka wa yubilei wa Mungu wetu unapashwa kutangazwa. Na ndugu Branama anasema pia katika mahubiri haya, kama vile kila mbegu ilivyoota kwa wakati uliopangwa Mbegu ya neno iliipandwa ndani ya bibi harusi, na wakati mvua ya mwisho itakaponyesha, ndipo sasa hii mbegu ya kiungu iliyopandwa itaota, na Mungu atafanya hayo mambo mamoja kama yale aliyofanya kwa mwanzo kwa mwanzo. Wakati sasa hiyo imefika, imekaribia, tusijisumbue. Mungu iko kwenye kiti, yote yanafanyika ya kulingana plan. na mpango wake er na hafike ha, ha, ha, so right kwa kuchelewa, hachelewi yale ambayo imepasha kufika yatafika kwa wakati uliopangwa tene ngei mana moja kama watu fulani katikati yetu, au watu wengine wanawaza oh, sasa mbone tuko, tuko sisi wenyewe. Hatuko sisi wenyewe, hatuko peke yetu, lakini tuko mabaki kidogo ambayo Mungu aliyotaka atumikishe, ili asiweze kuacha neno la unabii ujumbe wa wakati wa mwisho asiache, katika asi tirware ya meza lakini aweze kuileta na kuiweza kuleta kwa wanadamu wote. Ni hiyo ndiyo Mungu aliyotarishia, ninakubalisha kwa ajili ya hiyo ndani ya moyo wangu wote kupandwa ilifanyika na kisha, wakati itakapopendeza Bwana ili aweze kuleta mvua ya kwanza na ya mwisho, mavuno itaingizwa katika gala. Shaka kusema mara nyingi, ninaamini kwamba mavuno ingali inje haijaingizwa ndani ya gala. Kama vile nishakusema, Mungu ana wakati kwa ajili ya yote. Yeye ana namna na njia ili mambo yote yafanyike kulingana mapenzi yake na mpango wake. Tunaingia sasa ndani ya sehemu ya mwisho ya maendeleo ya ujao ya hii wakati wa mwisho. Tunashukuru Bwana kwa sababu aliweza kuturuhusu kuweza kumjua kumjua kuweza kujua siku na ujumbe. Hatuko wajinga, tuko Wakristo ambao wanaoamini Biblia. Amina na kama tunaamini yale ambayo Mungu aliyofanya ndani ya wakati wetu, ndipo sasa tutashuhudia kwamba hatukubaki kwa namna moja, kwa namna ya kiroho. Hatukusimama mahali pamoja kwa namna ya kiroho, lakini tuliweza kuacha Mungu aweze kutuongoza, tusonge mbele kwa maana hakuna mutu anayeweza kukwaa, hakuna mtu mutu anayekwaa wakati wa Luteri, watu wa Luteri wanaposema kuhusu Luteri, wakati watu wa Zwingli wanasema kuhusu Calvin na hingfeld na watu wengine, na Wycliffe na Hus na wengine wote, hiyo ai hi, wasumbu wake hiyo yote, yote, yote, nakuwa nzuri na vitabu mingi na maelezo mengi juu ya watu hao, hayo yote inafanyika vizuri, lakini wakati moja katikati yetu wanaposema Neno moja Shindon juu ya ndugu Branham, hapo hapo iko kama kama vile watu wanaumwa na nge wanakasirika, wana, wana wanasema achia pale, achia pale. Hasa kwa sababu gani hawasemake pia kwa ajili ya wengine wote? William, William Branham alikuwa ni mtu ambaye aliyetumwa na Mungu akiwa na ujumbe wa kiungu kwa ajili ya taifa la Mungu katika wakati huu. Ninajiyesabia kwamba nina heri na nashukuru Bwana Mungu wangu ambaye aliyeweza kunipatia heri ya kuweza kujua mtu yule katika miaka kumi kuwa pamoja naye na kuweza kusikia neno iliotoka katika, katika kinywa chake na kuweza kumkumbatia na kumkumbatia kwa mikono yangu na kuweza kuingia katika gari moja pamoja naye na kuweza kula kwenye meza moja pamoja naye, lakini haitoshi, lakini niweza kutambua pia mtu yule alikuwa nani ni kusema alikuwa nabii aliyeahidiwa na the Mungu the ambaye angepaswa kuja mbele ya siku kubwa ya kuogopesha ya Bwana. Munaweza kuuliza wa Pentekoste wote na wengine wengi coming, wataweza kuwashuhudia kwa, kwa kinywa chao kwamba mutu yule alikuwa ndiye like aliyekuwa mtu mkubwa wa Mungu tangu wakati wa mitume, muulize wote, watawambia. Ninakumbuka mwaka elfu moja mia kenda makumi ine na tisa huko Hamburg, ndani ya barabara inayoitwa Richard mutu mswise wa kutoka Marekani aliyeitwa Richard Hoof na ndugu Helsne anamujua tena, tulikuwa pamoja naye kwenye hoteli Hilton, Hilton na pamoja na mumarekani Hall Herman aliyekuwa pale Hiroshima, kama vile mpiga picha wakati mabomu lilipopigwa kwenye mji wa Hiroshima na Nagasaki na hizo bomu mbili zilizopigwa kwenye miji hiyo ya atomiki na yeye alikuwa mpicha mpiga picha, alirudi mtu yule alidugu na alikuwa akihubiri kwa upande wa mashariki, kwa upande wa magharibi, na huyo mtu akakuwa mwamini. Na watu wawili wale waliweza kuja huko Amburu katika mwaka wa 1919 walikuwa wakisema jina la ndugu na nabo, katika wakati ule ndani ya mwaka wa 1919 wakisema kwamba Mungu alikuwa ameamsha mtu ambaye kupitia hayo mambo mamoja yaliyofanyika katika wakati ule wa Bwana wa Yesu katika huduma Yesu Kristo tena ilikuwa ikifanyika katika wakati wa ndugu Ndamo, na sisi wote tukaamini na tukabarikiwa. Na kisha baadaye nisikia kwamba ilikuwa ni hali gani sasa ya watu wale katika hali ya kiroho. Mungu anaweza kutumikisha watu ambao hawawezi kuweza kuendelea, wanatimiza tu lengo moja pale, pale, God, na kisha wanamalizia pale, wanaishia pale, na kisha wanaenda. Ninashukuru Mungu sana kwa sababu ya lengo moja au kwa sababu ya lengo kubwa, ni kwamba aweze kutumikisha watu. Hiyo ni kazi yake, lakini katika hali yote tunaweza kushuhudia kwa kinywa mmoja na kwa sauti moja, ni kwamba hatufuati mutu na hatutukuze hata mtu mutu moja. tunafuata Bwana Yesu Kristo ambaye aliyegeuka kuwa mkombozi wetu, lakini tunajua tuliweza kupokea watumishi na manabii ambao Mungu aliyokuwa ametuma katika jina la Bwana, na Bwana aliahidi ndani ya Mathayo sura kumi na moja yoyote anayepokea anayepokea nabii kwa sababu yeye ni nabii, atapokea zawabu ya nabii na itakuwa ni njema sana, zawabu ya nabii itakuwa ni nzuri sana watu fulani wanakuwa naoga hawajaweza kujua mambo mengi kuhusu Bwana, na wakati wanaposoma yale ambayo inayoandikwa kuhusu zawabu, wanakuwa naoga na wanasema oh, Bwana wangu, kwa sababu gani unataka uweze kutupatia zawabu, au kwa sababu gani sija, eh, kwamba sijaweza kufanya kitu fulani kwa ajili yako? Zawabu au malipo ilitayarishwa kwa ajili ya sisi sote kwa namna moja Gottes, tuna Mungu, ya yakinabi, mutu wa huduma ya tulipokea kinabii tulipokea ndugu bradamu kama vile mutu aliyetumwa na Mungu. Tunatambua kwamba Mungu, Mungu alizungumuza kupitia yeye. Singeliweza kujua mambo yote ambayo inayojua leo kama hakungelikuwa mutu yule mtukufu kwa Mungu kwa ajili ya watu hao wote ambao aliotuma asubuhi na jioni. Ona gisi ni vizuri. Ona gisi Bwana aliweza kutuwazia pia katika wakati wa mwisho wa neema, kwa mwanzo wa ndugu wangereza kusema, mutu yule mutu ambaye mamulaka ya kiungu ilipewa kwake. Bwana ali kwa alimwita alionekana kwake, yale anayehubiri inakuwa ya kukamatika mbele ya Mungu kusema hiyo kitu moja leo, kwa maana mutu yule wa Mungu alihubiri hiyo habari njema moja kama vile Paulo kama vile Paulo, sisi tuliweza kuwa na heri ya kuweza kuja kwa imani kwa bwana wetu Yesu Kristo na kuamini neno lote la Mungu. Neno hili la Mungu ambalo tuliyosikia na tupokea na kuamini limegeuka kuwa kwetu kuwa ufunuo wa kiungu. Tushukuru Bwana Mungu wetu kwa ajili ya neema hii na upendo huu ambao aliotupatia. Acha Mungu atubariki sisi sote pamoja kwa wingi wa neema yake. Amina, amina. Tusimame na tushukuru Bwana. Mungu mwaminifu, Siwezi tena kuzungumza. Ninaweza tu kuabudu, kukushukuru, kwa ajili ya saa hii, kwa ajili ya siku hii, kwa ajili ya siku ya wokovu, kwa ajili ya wakati ambao tunaishi ndani, kwa ajili ya ujumbe, kwa ajili ya mjumbe. Bila yeye hakungeliweza liweza kuwa ujumbe. Neno ningekuwa limeandikwa tu, lakini halingeliweza kung'aa bila ufunuo. Lakini Bwana mpendwa, kwa sababu ya ufunuo, neno la unabii linang'aa leo kwa ajili yetu, kama vile nuru inayong'aa sana katika mahali pagiza tunakusifu na tunakutukuza kwa ajili ya hiyo. Ulisema mtembee katika nuru wakati wote, mngali na nuru, mtende, mutumike wakati ngali mchana, kwa maana usiku na kuja, na hakuna mtu anayeweza kutumika. Bwana mpendwa, tunaona wengine wote, tunaona hii miendeleo yote hii ambayo yaliyotimilika katika mwendeleo yake, na tunawaza kwamba tuko sasa kwa kuchelewa, tumechelewa. Hiyo inatumiza, inatuhuzunisha sana. Tungelitaji ili tuva, tuvae, tuvae, tuvae magunia na tuweze kutubu ndani ya majivu na mbele yako, kama hatungeliweza kuwa wadamani kwako lakini tuliweza kuwa kikwazo wakosi yawezekana, na hiyo ndio tunakuomba sasa, Bwana, kwa maana hatuwezi kushisajia hatu sisi wenyewe na kuweza kubadilisha majira ambayo tuliyo ndani. Mara nyingi majira hiyo natusumbua na itufanya kuwa mabovu, lakini toshe katika hizi majira yote, na utuweke juu kwa kiwango cha juu sana, na utupatie mamlaka ya kiungu na uwezo wa kuweza kutikisa na kutimiza kazi yako mpaka kwa mwisho wa dunia. Wewe ni Mungu mweza yote, tunakuamini wewe, tunakuamini wewe na tunakutumainia. Hacha jina lako litukuzwe, mfalme wako uje, mapenzi yako yafanyike juu ya dunia kama vile hivyo mbinguni, Bwana, kwa maana wewe ndio nayo ustahili ufalme, ufalme utukufu nguvu na utukufu kwa ajili ya umilele yote, amina. Sote pamoja tunakusifu na tunakutukuza. Ulishaka toa wafalme kutoka kwenye viti vyao, kama vile inavyoandikwa ndani ya Luka sura mbili. Utatoa tena wafalme wa wengi na watu watawala wengi wa kisiasa er si kutoka kwenye viti vyao, na utafungua magereza na utatangaza mwaka wa ufungulivu mwaka wa kutenganishwa kwa mambo yote. Bwana mpendwa, tunakusifu na na tunakutukuza na tunakushukuru kwa ajili ya hiyo. Tuna, tunangoja sasa ili upako uweze kushuka juu yetu, na sio kwa ajili ya kuzungumza kwa lugha mpya au kwa lugha za zamani, lakini kwa ajili ya kutupatia moyo mpya, uzima mpya, roho mpya. Bwana, fanya yote kuwa mapya na uweze kuweka juu yetu upako ambao uliokuwa juu yako ili ili sisi kama vinyele kinywa chako hapa duniani tuweze kutangaza katika jina lako na kwa nafasi yako, maneno ya mbingu, maneno ya Mungu yaden, hapa duniani, na kwamba tunaweza kusema kwamba Roho wa Bwana Mungu iko juu yangu. Bwana mpendwa, sote pamoja tunakushukuru kwa ajili ya huduma ya ndugu Branham mtumishi wako na nabii wako. Tunakushukuru kwa sababu neno lilofunuliwa. Tunakushukuru kwa ajili ya nuru yote no na kuingizwa ndani ya yale unayofanya, na kweli kweli ulipaka macho yetu ili tuweze kuona. Tunakushukuru kwa ajili ya yote. Kwa ajili ya Golgotha. Kwa ajili ya ukombozi. Kwa ajili ya damu ya mwana kondoo ya damani. Kwa ajili ya upatanisho pamoja na Mungu, na kwa ajili yetu sisi kwa sisi, na kwa ajili ya wokovu ya ujao, ndio kwa ajili ya neema na rehema ya Mungu wetu ambayo tuliopewa Bwana, simama sasa na unyoshe uso wako juu yetu na utupatie salama yako na baraka yako na baraka yako utupatie sisi. Kama vile wajumbe, utupatie mamlaka ya kiungu ili uweze kuchukua ujumbe wa kiungu so na tuweze kuonyesha kama vile ninavyo stahili. Bwana Mungu mweza yote, bariki Ulaya yote nzima, bariki, bariki ulimwengu yote nzima, uli yote nzima. Veden, onyesha da wasi kwamba mapenzi yako haitimilike tu juu ya namna ya kisiasa tu na ya kidini, lakini onyesha kwamba pia inatimilika ndani ya kanisa la Mungu aliye hai kanisa la Mungu aliye hai Herr, Bwana. Tunajiweka kwa upande wako. Na tunakushukuru pia kwa ajili ya makusanyiko haya kimungu. Bariki pamoja nasi wale wote ambao awangele awa ambao hawakuweza kuwa hapa leo. Bariki wa ndugu yetu wote na wadada yetu yote katika nchi yote, katika lugha zote na mataifa yote. Tunakushukuru kwa sababu unafanya hivyo katika jina la Yesu. Amen.